Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.895 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 4 tầng, 300 m2, mặt tiền 10m tại Đường Chợ Con, giá 24 tỷ

      24 tỷ 300 m2 80 triệu/m2
      - DT 300m2.- MT 10,3m.- Hướng liên lạc.- Nhà 4 tầng hiện trạng còn tốt, ở và KD đều đc.- Vị trí gần chợ, đông dân, vỉa hè rộng.- Hỗ trợ vay vốn NH cho...
      Đường Chợ Con, Phường Trại Cau, Lê Chân, Hải Phòng

      Bán nhà phố 2 tầng, 78 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Đường Cù Chính Lan - Thanh Khê, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 78 m2 80,77 triệu/m2
      Bán nhà 2 tầng MT đường Cù Chính Lan - Điện Biên Phủ.- DT 78m2 ngang 5m.- Hướng Nam.- Công năng đầy đủ.- Giá 6 tỉ xxx.- liên hệ ngay: 0974 123 *** Mr. Huy...
      Đường Cù Chính Lan, Phường Hòa Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 1 tầng, 81 m2, mặt tiền 3m tại Đường Trần Nhân Tông, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 81 m2 45,68 triệu/m2
      Bán đất kèm nhà c4 Trần Nhân Tông, Sơn Trà, ĐN.- DT: 81m2 (3,5&23).- Đường vào 10,5m lề rộng, kẹp kiệt sau 3m.- Công năng: 2 PN,  phòng vệ sinh,...
      Đường Trần Nhân Tông, Phường Thọ Quang, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà phố 4 tầng, 106 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Văn Linh - Hải Châu, giá 28,1 tỷ

      28.1 tỷ 106 m2 265,1 triệu/m2
      * Thông tin ngôi nhà:- DT đất 105.8 m²- DTSD 400 m²- 4 Tầng 6 PN master------------------------------------* Tiện ích giá:- Trục đường huyết mạch kết nối...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Nam Dương, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 4 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Đường An Thượng 34, giá 10 tỷ

      10 tỷ 90 m2 111,12 triệu/m2
      Phố An Thượng 34 rất sầm uất, khách quốc tế đông đúc, giá cho thuê phòng cao. Nhà 4 tầng, 7 phòng, thu nhập đều 40 tr/tháng.+ Sổ 90m2, đất ở đô thị toàn...
      Đường An Thượng 34, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhà phố 3 tầng, 394 m2 tại Đường Tố Hữu - Hòa Cường Nam - Hải Châu - Đà Nẵng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 394 m2
      Cần bán nhà 3 tầng 3 mê góc 2MT Tố Hữu đoạn sát Lê Thanh Nghị- Hải Châu- Đà Nẵng( TLchính chủ không qua trung gian)Vị trí: Góc KD sầm uất nhất đường Tố...
      Đường Tố Hữu, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 2 tầng, 83 m2, mặt tiền 7m tại Đường Ngô Quyền, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 83 m2 62,66 triệu/m2
      Sos mình cần bán ngay ngôi nhà phố 2 MT Ngô Quyền. Giá 7 tỉ nay hạ 2 tỉ luôn còn 5tỉ2 có TL thêm làm sổ.DC 143 A Ngô Quyền Đà Nẵng.DT 83m2 vuông ngang 6m...
      143 A, Đường Ngô Quyền, Phường Thọ Quang, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 182 m2, mặt tiền 10m tại Đường An Xuân - Thanh Khê, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 182 m2 40,11 triệu/m2
      Sập hầm hàng DT khủng - giá hạt dẻ.- MT Trần Xuân Lê.DT đất khủng 182m2, ngang 10m, quá rộng rãi phù hợp KD đa ngành nghề.Vị trí nằm khu trung tâm, gần sân...
      Đường Trần Xuân Lê, Phường An Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Bán căn nhà mặt phố 3 tầng, 90 m2 tại Đường Hữu Nghị - Phù Chẩn - Từ Sơn - Bắc Ninh, giá tốt

      Thỏa thuận 90 m2
      Hot! Chủ giảm mạnh 7,2tỉ còn 4, xx tỉ ngôi nhà phố góc vườn hoa.Siêu phẩm tại KĐT Vsip Bắc Ninh, cách chợ Ninh Hiệp 5 ph di chuyển.Nhà đã hoàn công.- DT:...
      Dự án VSIP Bắc Ninh, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán căn nhà mặt phố 2 tầng, mặt tiền 8m tại Đường ĐT 743 - Tân Đông Hiệp - Dĩ An, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 0 m2
      Ngộp giảm mạnh 1,5 tỉ.Bán nhà MT đường ĐT743B, ngã 3 Cây Điệp KD sầm uất, P. Tân Đông Hiệp, Tp. Dĩ An.DT: 145,4 mét vuông thổ cư 91,1 mét vuông...
      Đường ĐT 743B, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố tại Đường Quốc Lộ 51 - Tân Hòa - Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 21 tỷ

      21 tỷ 0 m2
      Cần bán lô góc MT QL51 Sẵn nhà mái thái vừa xây.18,7x73m tổng DT 1.617,2 mét vuông.Có sẵn 260 mét vuông đất ở đô thị.MT QL 51.2 MT đẹp, cư dân...
      Đường Quốc Lộ 51, Xã Tân Hòa, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 2 tầng tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 12 tỷ

      12 tỷ 0 m2
      Bán nhà 2 tầng, 2 MT đường 29 Tháng 3 giao với Trung Lương 16. Thuận tiện để KD, cho thuê.Giá siêu tốt.
      Đường 29/3, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán căn nhà mặt phố 2 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Thị Thập - Liên Chiểu, giá 4,49 tỷ

      4.49 tỷ 70 m2 64,15 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà 2 tầng MT đường 7m5 Nguyễn Thị Thập.Vị trí KD, buôn bán sầm uất gần trường học cấp 123, ĐH FPT. Cách chợ phú lộc thanh khê 200m, nhà Đông ...
      Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà mặt phố 5 tầng, 86 m2 tại Đường Hồ Huân Nghiệp - Mỹ An - Ngũ Hành Sơn, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 86 m2 91,87 triệu/m2
      Bán nhà đẹp 4,5 tầng MT Khu Mỹ An, view sông Hàn, Ngũ Hành Sơn.- DT Đất: 86m2 (4,8x18) - Hướng Tây.- Công năng: Nhà 4,5 tầng có sân để xe, phòng khách rộng...
      Đường Hồ Huân Nghiệp, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà phố 3 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Hưng Hóa - Hòa Cường Nam - Hải Châu, giá 5 tỷ

      5 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần tiền bán nhanh ngôi nhà 3 tầng MT đường Hưng Hóa 6 trung tâm Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng.- Khu vực cư dân đông đúc, gần chợ, siêu...
      Đường Hưng Hóa 6, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà mặt phố 35 m2 tại Đường Máy Tơ - Máy Tơ - Ngô Quyền - Hải Phòng, giá tốt

      Thỏa thuận 35 m2
      - Bán nhà mặt đường Máy Tơ đối diện công viên cực đẹp.- DT 35 mét vuông.- MT khoảng4m vuông vức.- Phía sau có ngõ thông thoáng.- Nhà xây nhiều tầng...
      Đường Máy Tơ, Phường Máy Tơ, Ngô Quyền, Hải Phòng
      P
      Minh Quyết Bđs Mặt Phố Hơn 1 năm trước

      Bán nhà mặt tiền 7 tầng, 95 m2 tại Đường Nguyễn Biểu - Vĩnh Hải - Nha Trang, giá 19,7 tỷ

      19.7 tỷ 95 m2 207,37 triệu/m2
      Cần bán hotel NH phát mãi cách biển 200m.- DT: 95 mét vuông (6.1m x 15.5m) vuông vắn.- Đường rộng 20m thông thẳng ra biển.- hotel tọa lạc 2 MT thông...
      Đường Nguyễn Biểu, Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp nhà mặt phố 4 tầng, mặt tiền 3m tại Đường Quang Trung - Lộc Thọ - Nha Trang, giá 13 tỷ

      13 tỷ 0 m2
      Nhà 4 tầng MT đường Quang Trung hàng hiếm.- DT 47,9 mét vuông ngang 3,4m.- Vị trí gần BV, NH, trung tâm hành chính và cách biển chỉ 500m.- Giá chỉ 13...
      Đường Quang Trung, Phường Lộc Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!