Thông tin mô tả
*Bán
* Ngay
* nhà 1 trệt 1 lầu. Hiện đang cho thuê là 80
*
GIÁ: 42
Giá: 42 Tỷ
Diện tích: 322 m2
Giá/m2: 130,43 Triệu/m2
675805
Mua bán
*Bán
* Ngay
* nhà 1 trệt 1 lầu. Hiện đang cho thuê là 80
*
GIÁ: 42
Mr Khoa
Đường 2, Phường Trường Thọ, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
8,6 tỷ
78 m2
Đường 41, Phường Linh Đông, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
8,39 tỷ
98,70999908447266 m2
9,84 tỷ
123 m2
Phường Trường Thọ, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
5,5 tỷ
52 m2