Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.895 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Sở hữu nhà mặt phố 84 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tân Chánh Hiệp 26 - Quận 12, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 84 m2 58,34 triệu/m2
      bán nhanh nhà 2 MT KD đường Tân Chánh Hiệp 26, P. Tân Chánh Hiệp, Q. 12.* DT: 84 mét vuông, công nhận đủ.* Giá 4.9 tỉ bớt lộc.* Ra Nguyễn Ảnh Thủ...
      Đường Tân Chánh Hiệp 26, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 3 tầng tại Đường Quang Trung - 8 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 8,4 tỷ

      8.4 tỷ 0 m2
      Bán nhà phố đường số 18 Quang Trung, giá mềm nhất khu vực, liên lạc 0949 766 *** Mr Hải để đặt cọc.- MT đường số 18, cách Quang Trung chỉ 50m. Tiện KD....
      18, Đường Quang Trung, Phường 8, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà mặt phố 4 tầng, 136 m2, hướng Nam tại Đường Trường Sa - 2 - Phú Nhuận, giá 62 tỷ

      62 tỷ 136 m2 455,89 triệu/m2
      Top 1 phân khúc 60 tỉ!Siêu phẩm giữ tiền MT Trường Sa, P2, Q. Phú Nhuận ngay phố ẩm thực Phan Xích Long.Vị trí KD cực tốt gần Nguyễn Công Hoan, đối diện...
      Đường Trường Sa, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 2 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám, giá 350 tỷ

      350 tỷ 2 m2 175000 triệu/m2
      Chính chủ cần bán quỹ đất gần 1500 mét vuông MT Cách Mạng Tháng 8 giáp Q. 3, 10+ Khuôn đất đẹp xây building MT Cách Mạng Tháng 8. Đối diện công viên...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 11, Quận 3, Hồ Chí Minh
      G
      Nhà Phố Đẹp Sài Gòn Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 2 tầng, 57 m2 tại Đường Phạm Văn Chí - 4 - Quận 6, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 57 m2 149,13 triệu/m2
      - Nhà 2 tầng có 3  phòng ngủ, 2  nhà vệ sinh.- Nhà cũ tiện sửa chữa hoặc xây mới.- MT KD đẹp.- Đường rộng 12m có lề, giao thông đông đúc.- Vị...
      Đường Phạm Văn Chí, Phường 4, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 5 tầng, 144 m2, mặt tiền 6m tại Đường Độc Lập - Tân Phú, giá 19 tỷ

      19 tỷ 144 m2 131,95 triệu/m2
      + DT 144 mét vuông (ngang 6m x dài 24m) nhà đất vuông vắn.+ Kết cấu: Trệt, 2 lầu, sân thượng và tầng hầm để xe. Có 5 PN lớn, phòng khách, nhà bếp,...
      Đường Độc Lập, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố 8 tầng, 600 m2 tại Đường Âu Dương Lân - 2 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 73 tỷ

      73 tỷ 600 m2 121,67 triệu/m2
      Cung đường KD sầm uất nhất nhì Q. 8 - Chính chủ 1 đời gấp bán 600 mét vuông MT Âu Dương Lân - chỉ hơn 70 tỉ.- DT trên sổ 600 mét vuông. Nhà...
      Đường Âu Dương Lân, Phường 2, Quận 8, Hồ Chí Minh.

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 2 tầng, 165 m2 tại Đường Cộng Hòa - 13 - Tân Bình, giá 58 tỷ

      58 tỷ 165 m2 351,52 triệu/m2
      bán ngay nhà nguyên căn 2 MT Cộng Hòa - Q Tân Bình KD siêu tốt - ngay trước nhà ga T3 sân bay sắp đi vào hoạt động.Vị trí: MT đường 283 Cộng Hòa, P. 13, Q....
      283, Đường Cộng Hòa, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 100 m2 tại Đường Đồng Nai - 2 - Tân Bình, giá 19,8 tỷ

      19.8 tỷ 100 m2 198 triệu/m2
      Bán căn hộ dịch vụ giá siêu tốt MT Đồng Nai, P.2, TB khu vip sân bay Tân Sơn Nhất 0945 808 ***DT: 5x20m, CN: 100 mét vuông, nhà 6 tầng kiên cố có...
      Đường Đồng Nai, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 7 tầng tại Đường Trường Chinh - 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 34 tỷ

      34 tỷ 0 m2
      - Cơ hội sở hữu căn hộ dịch vụ hầm 8 tầng, 1500m2 sàn, hợp đồngT cao, giá 34 tỉ TL.- Vị trí siêu đẹp! Ngay MT Trường Chinh, P. 13, Q. Tân Bình. Tuyến...
      Đường Trường Chinh, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      G
      Nhà Phố Đẹp Sài Gòn Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 5 tầng, 88 m2 tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - 2 - Quận 3, giá 50 tỷ

      50 tỷ 88 m2 568,19 triệu/m2
      Bán căn hộ góc 2 MT Nguyễn Đình Chiểu Q. 3.DT: 8x11m.Kết Cấu: 5 Tầng.Giá: 50 tỉ.HĐ Thuê: 250tr/tháng.
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường 2, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 5 tầng, 95 m2, mặt tiền 14m tại Đường Đỗ Xuân Hợp - An Phú - Quận 2, giá 30 tỷ

      30 tỷ 95 m2 315,79 triệu/m2
      Dự án The Global City, đường Đỗ Xuân Hợp, P. An Phú, Q. 2, TP.HCM.Vị trí đẹp: Gần ngã 3 đường lớn 20m, gần trường quốc tế, gần khu nhạc nước và TTTM.Đường...
      Dự án The Global City, Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố 100 m2 tại Đường Trần Thị Nghĩ - 7 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 14,99 tỷ

      14.99 tỷ 100 m2 149,9 triệu/m2
      bán nhanh MT đường Số 7 Cityland Trần Thị Nghỉ P7 Gò Vấp.- DT: 5x20m XD 5 tấm.- Vị trí: Trung tâm Q. Gv, con đường sầm uất nhất khu này, nhiều văn phòng...
      Dự án Cityland Center Hills, Đường Trần Thị Nghỉ, Phường 7, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 5 tầng, 130 m2 tại Đường Võ Văn Tần - 5 - Quận 3, giá 55 tỷ

      55 tỷ 130 m2 423,08 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay căn nhà phố Võ Văn Tần, P. 5, Q. 3.- DT: 10 x 13m.- Kết cấu: 5 tầng.- hợp đồng thuê: 185 tr.- Giá: 55 tỉ.- Vị trí: Tuyến đường thương...
      Đường Võ Văn Tần, Phường 5, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 130 m2, mặt tiền 5m tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 130 m2
      MT KD đa ngành nghề siêu víp Lê Văn Việt - Tân lập 2 ngay Vincom gần ngã 4 Thủ Đức - Võ Văn Ngân.130 mét vuông 5x 26 Hiệp Phú Thủ Đức.DT:...
      Đường Lê Văn Việt, Phường Hiệp Phú, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 2 tầng tại Đường Tuy Lý Vương - 13 - Quận 8, giá 16 tỷ

      16 tỷ 0 m2
      nhà phố KD DT lớn đường Tuy Lý Vương, P13, Q8.- DT: 4.04m x 21m.- Kết cấu: 2 tầng.Vị trí: MT Tuy Lý Vương, gần siêu thị Co. Opmart, nhà văn hóa P. 12,...
      Đường Tuy Lý Vương, Phường 13, Quận 8, Hồ Chí Minh
      T
      Dương Nguyễn Văn Tuấn Hơn 1 năm trước

      Bán căn nhà mặt phố 1 tầng, 300 m2 tại Đường Tân Sơn Nhì - Tân Sơn Nhì - Tân Phú, giá 42 tỷ

      42 tỷ 300 m2 140 triệu/m2
      MT Tân Sơn Nhì 140tr/ mét vuông (6x34m NH 14m) giá 42 tỉ đang cho thuê 45tr/tháng gần ngã 4 Gò Dầu.Thông tin đúng sự thật.Thông tin MT Tân Sơn Nhì...
      Đường Tân Sơn Nhì, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 3 tầng, 126 m2, mặt tiền 5m tại Đường 16 - Linh Chiểu - Thủ Đức, giá 14,9 tỷ

      14.9 tỷ 126 m2 118,26 triệu/m2
      Bán nhà phố KD Linh Chiểu, Thủ Đức, 126m2, 3 lầu, KD tốt, giảm 1.1 tỉ.DT: 126 m2 (5 x 25m).MT đường thông, trung tâm thủ đức.Đang cho thuê 30tr/ tháng.1...
      Đường 16, Phường Linh Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!