Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.895 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 5 tầng, hướng Nam tại Đường Cao Triều Phát - Quận 7, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      bán ngay căn hộ góc công viên đường Cao Triều Phát, Phú Mỹ Hưng, Q. 7 DT 9x18.5m.- Đường Cao Triều Phát, Phú Mỹ Hưng, Q. 7.- DT: 9x18.5m - Trệt lửng 3,5...
      Dự án Hưng Gia, Đường Cao Triều Phát, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 400 m2 tại Đường Đồng Nai - 15 - Quận 10, giá 80 tỷ

      80 tỷ 400 m2 200 triệu/m2
      Bán nhà góc 2 MT đường Đồng Nai - Hồng Lĩnh, Cư Xá Bắc Hải, P15, Q10 dt; 17m x25m CN 400 mét vuông, giá 80 tỉ- DT: 17.5 x 25m. Công nhận 400m2- Kết...
      Đường Đồng Nai, Phường 15, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 5 tầng, 125 m2 tại Đường Lê Thánh Tôn - Bến Nghé - Quận 1, giá 95 tỷ

      95 tỷ 125 m2 760 triệu/m2
      Bán nhà Lê Thánh Tôn, P. Bến Nghé, Q. 1 - Cạnh Vincom.- DT: 5 x 25 m nở hậu 5,3m.- Công nhận: 125  mét vuông.- Kết cấu: 1 trệt 3 lầu 1 sân thượng (5...
      Đường Lê Thánh Tôn, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 3 tầng, 80 m2, hướng Tây tại Đường An Phú - Thuận An, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 80 m2 45,63 triệu/m2
      Bán ngôi nhà 1T + 2L thuộc khu dân cư An Phú, P. An Phú, Thuận An, Bình Dương.DT: 5x16 = 80m2.pháp lí: SHR đường nhựa 12m.Kết cấu: Nhà 1T + 2L bao gồm...
      Dự án An Phú 1, Đường An Phú 17, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 10 tầng, 460 m2 tại Đường 3/2 - 12 - Quận 10, giá 155 tỷ

      155 tỷ 460 m2 336,96 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Đường 3 Tháng 2, P. 12, Q. 10 (17x27m = 460 mét vuông) cạnh NH BIDV 10 tầng.+ DT: 17x27m (vuông vắn).+ Kết cấu: Cấp 4, tiện xây...
      Đường 3/2, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 3 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Phường Bình Hưng Hòa A - Bình Tân, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 72 m2 105,56 triệu/m2
      Cần bán nhanh ngôi nhà MT KD đường Số 14, Bình Hưng Hoà A, Bình Tân.DT: 4m x 17,5m.Nhà 1 trệt, 2 lầu, có sân thượng trước và sau. Gồm 3 PN, có logia trước...
      Đường Số 14, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà phố 5 tầng, 225 m2, mặt tiền 15m tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - Quận 1, giá 60 tỷ

      60 tỷ 225 m2 266,67 triệu/m2
      Góc 2MT Nguyễn Đình Chiểu + Hoàng Sa, Đakao, Q. 1.- DT: 15x15m2.- XD: 5 tầng.- hợp đồng thuê: 200 tr.- Vị trí: Tuyến đường thương hiệu đoạn đẹp sầm uất,...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 2 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Đường L - Dĩ An, giá 3,68 tỷ

      3.68 tỷ 0 m2
      Giảm mạnh 420tr.Bán nhà 1 trệt 1 lầu MT đường Lê Thị Út, p. Tân Đông Hiệp Dĩ An.DT: 100,9m2, thổ cư: 100 phần trăm (4x25m).Cách đường Nguyễn Thị Minh...
      Đường Lê Thị Út, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 68 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Văn Linh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 68 m2 95,59 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng ngay khu toà nhà 7 tầng Vũ Chí Thắng.- DT: 68m2- Ngang: 4m- Hướng: ĐB- Đường: 10m- bìa đỏ chính chủ Cấu trúc:...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng

      Bán nhanh nhà mặt tiền 3 tầng, 72 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phần Lăng 8 - Thanh Khê, giá 5,79 tỷ

      5.79 tỷ 72 m2 80,42 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà 3 tầng 3mê MT đường 5m5 lề 3m Phần Lăng 8.Vị trí siêu đẹp, KD sầm uất, gần trường, chợ, công an, bán kính trong vòng 500m...- Công năng...
      Đường Phần Lăng 8, Phường An Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán nhà phố 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Xã Mỹ Hạnh Nam - Đức Hòa, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 80 m2 53,75 triệu/m2
      - Bán căn nhà phố đường Số 6 khu dân cư Xuyên Á.- DT: 5x16m xây dựng 1T, 2L, hoàn công đầy đủ.- Nhà mới chưa ở, nước máy, cư dân đông, đường nhựa 20m.-...
      Đường Số 6, Xã Mỹ Hạnh Nam, Đức Hòa, Long An

      Sở hữu ngay nhà phố 12 tầng, 202 m2, mặt tiền 9m tại Đường Hà Bổng - Phước Mỹ - Sơn Trà, giá tốt

      Thỏa thuận 202 m2
      Cần bán hotel MT Hà Bổng 12 tầng (đường 7,5m đấu lưng đường biển Võ Nguyên Giáp - đối diện nhà hàng Mỹ Hạnh, là đoạn đường KD sầm uất khu biển Mỹ Khê - TP...
      Đường Hà Bổng, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 102 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đoàn Hữu Trưng - Cẩm Lệ, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 102 m2 37,75 triệu/m2
      Sụp Hầm ! Nhà 2.5Tầng x103 mét vuông Đường 7m5 Đoàn Hữu Trưng, Cẩm Lệ, Đà Nẵng_3.85Ti-Dt đất: 103 mét vuông( 5x 20,5) Đường 7m5 lề 4m -Nhà mê...
      Đường Đoàn Hữu Trưng, Phường Hòa An, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
      ☆☆☆ Nguyễn Tấn Luân ☆☆☆ Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 3 tầng, 100 m2 tại Đường Phạm Phú Tiết - Hải Châu, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      Cần bán ngay nhà 3 tầng đường Phạm Phú Tiết ngay trung tâm thành phố Đà Nẵng.Con đường toàn giới siêu giàu ở để nghĩ dưỡng.Vị trí: Mt đường Phạm Phú...
      Đường Phạm Phú Tiết, Phường Hòa Thuận Tây, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà mặt phố 2 tầng, 350 m2, mặt tiền 7m tại Đường 328 - Xuyên Mộc, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 350 m2 32,86 triệu/m2
      giá siêu mềm nhất thị trường khu vực, cam kết không có căn giá siêu mềm hơn.- Vị trí: MT tỉnh lộ 328, cách ngã tư Hồ Tràm chỉ 250m.- DT: 350m2 (7m x...
      Đường 328, Xã Phước Thuận, Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 160 m2 tại Đường Thanh Sơn - Thanh Bình - Hải Châu - Đà Nẵng, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 160 m2 34,38 triệu/m2
      * DT 4x14m, diện tích sử dụng 160m2* Nhà thiết kế bố trí khá hợp lý:+ Tầng 1: PKD/ PK, cầu thang, bếp,  toilet, giếng trời lấy sáng phía sau+ Tầng...
      Đường Thanh Sơn, Phường Thanh Bình, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán nhà mặt phố 3 tầng, 188 m2, mặt tiền 10m tại Đường Nguyễn Thái Học - Vũng Tàu, giá 56 tỷ

      56 tỷ 188 m2 297,88 triệu/m2
      Tòa văn phòng toạ lạc tại khu TTTM - Nguyễn Thái Học, đường rộng rãi thoáng mát, vỉa hè rộng, lượng giao thông qua lại rất nhiều. NH đang thuê có thu nhập...
      Đường Nguyễn Thái Học, Phường 7, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
      T
      Thịnh Biệt Thự Vũng Tàu Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nhà phố 3 tầng, 61 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Ngũ Hành Sơn, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 61 m2 108,2 triệu/m2
      Nhà 3 tầng, MT đường An Thượng.Thiết kế đẹp và nổi bật.Nhà có 4 PN, đầy đủ công năng sống.Có thỏa thuận cho người mua thực.Thiện chí hotline: 0931 849 ***...
      Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!