Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.895 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 9 tầng, 158 m2 tại Đường 3/2 - 11 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 113 tỷ

      113 tỷ 158 m2 715,19 triệu/m2
      Hạ giá 125 tỉ 113tỉ.bán ngay tòa căn nhà phố Thương Hiệu 3 Tháng 2, Q. 10 đối diện căn hộ chung cư Hà Đô.DT: 8m x20m - CN: 158m.KC: Hầm + 9 Tầng.hợp ...
      35, Đường 3/2, Phường 11, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 6 tầng tại Đường Hà Huy Giáp - Thạnh Lộc - Quận 12, giá 55 tỷ

      55 tỷ 0 m2
      Bán toà nhà: 168 Hà Huy Giáp P. Thạnh Lộc Q. 12.- DT: 20 x 18m.- Công nhận: 313,9 mét vuông.- Tổng diện tích sử dụng 1.100 mét vuông sàn.-...
      Đường Hà Huy Giáp, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 5 tầng, 273 m2 tại Phường Tân Quy - Quận 7, giá 16,8 tỷ

      16.8 tỷ 273 m2 61,54 triệu/m2
      BÁN nhà phố ĐƯỜNG SỐ 79 song song với Nguyễn Thị Thập, p.Tân Quy Q. 7 DT: 5m x 16m. Kết cấu: 1Trệt, Lửng 3LầuNhà xây dựng kiên cố, chắc chắn, có thể dọn vô...
      Đường Số 79, Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố tại Đường Trần Hưng Đạo - Cô Giang - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 45,5 tỷ

      45.5 tỷ 0 m2
      - Bán nhà 227 Trần Hưng Đạo, Q. 1.- Vị trí vô cùng đắc địa, khu KD đa ngành nghề.- Cạnh chợ Bến Thành, phố tây Bùi Viện...- DTCN: 81,6m2.- Sau có hẻm thông...
      227, Đường Trần Hưng Đạo, Phường Cô Giang, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 72 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Quận 7, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 72 m2 145,84 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngôi nhà phố đường Huỳnh Tấn Phát, gần cầu Tân Thuận 2, kế bên công viên Tân Thuận, trực đường sầm uất, tiện KD các ngành nghề.- DT:...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Thuận Đông, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 295 m2 tại Đường Phạm Văn Chiêu - 14 - Gò Vấp, giá 31,5 tỷ

      31.5 tỷ 295 m2 106,78 triệu/m2
      Chia TS gấp, hạ 3 tỉ! Bán MT Phạm Văn Chiêu P14 GV.- DT: 13x35m công nhận 295 mét vuông XD 3 tấm hợp đồng 100tr/ tháng.- Vị trí: Tuyến đường sang...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt tiền 3 tầng, 54 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - 17 - Bình Thạnh, giá 11,8 tỷ

      11.8 tỷ 54 m2 218,52 triệu/m2
      + Nhà 3 tầng, hiện trạng gồm trệt, 2 lầu, logia trước, tầng một hiện đang cho Công Ty Dược Thuê có dòng tiền hàng tháng, các lầu tổng 6 phòng cho sinh viên...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 17, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 1 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Phường Tân Phong - Quận 7, giá 15 tỷ

      15 tỷ 100 m2 150 triệu/m2
      Bán đất MT KD đường Số 2 - khu Kim Sơn trung tâm Q. 7.Đất vuông vắn ngang 5m dài 20m, đang cho thuê làm tiền chế bán quán ăn.KDC kiểu mẫu xây dựng 1 hầm 1...
      Dự án Kim Sơn, Đường Số 2, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố 4 tầng, 140 m2, mặt tiền 6m tại Đường Tân Hương - Tân Quý - Tân Phú, giá 19 tỷ

      19 tỷ 140 m2 135,72 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà đẹp như villa tâm huyết vừa xây đc 4 năm.- DT cực tốt vuông vắn: 6x25m.- Kết cấu: 1 hầm 3 lầu - 6 phòng ngủ vip đầy đủ nội thất...
      Đường Tân Hương, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 5 tầng, 330 m2, mặt tiền 11m tại Đường Hoàng Việt - Tân Bình, giá 52 tỷ

      52 tỷ 330 m2 157,58 triệu/m2
      - Bán nhà đường Hoàng Việt, P. 4, Q. Tân Bình.- DT đất: 11x30m.- Kết cấu: 6 lầu + thang máy + spenthous.- giá: 52 tỉ.- gọi ngay xem nhà: 0909 345 *** Trần Nam.
      Đường Hoàng Việt, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 3 tầng, 114 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Quận 2, giá 63 tỷ

      63 tỷ 114 m2 552,64 triệu/m2
      Bên Em chuyên mua bán - cho thuê tại khu đô thị Sa La Đại Quang Minh.Em gửi anh/chị tham khảo qua một số căn cần bán:1. Khu ngôi nhà phố thương mại...
      Dự án Sala Đại Quang Minh, Đường B4, Phường An Lợi Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 8 tầng, 180 m2 tại Đường Bùi Thị Xuân - Bến Thành - Quận 1, giá 120 tỷ

      120 tỷ 180 m2 666,67 triệu/m2
      Chính chủ bán hotel MT Bùi Thị Xuân, P. Bến Thành, Q. 1.+ DT: 8,5 x 22m, vuông vắn không lỗi phong thuỷ.+ Kết cấu: 8 tầng + sân thượng.+ Bao gồm: 40 phòng...
      Đường Bùi Thị Xuân, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà mặt phố 5 tầng, 138 m2, mặt tiền 10m tại Phố Hai Bà Trưng - Quận 3, giá 128 tỷ

      128 tỷ 138 m2 927,54 triệu/m2
      cực hiếm! Bán căn hộ góc duy nhất 2 MT đường lớn Hai Bà Trưng - Trần Quốc Toản, Q. 3.- Vị trí cực đẹp, đều là 2 đường lớn, đối diện chợ Tân Định, BV Q....
      Đường Hai Bà Trưng, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 1 tầng tại Đường Nguyễn Văn Đậu - 5 - Bình Thạnh, giá 15 tỷ

      15 tỷ 0 m2
      Bán nhà phố KD ngay Nguyễn Văn Đậu P5 Bình Thạnh .- DT chuẩn 4,5x27m- Hiện trạng nhà c4 tiện cho việc xây mới . Khu xây dựng cao tầng .- MT KD khu cao cấp...
      Đường Nguyễn Văn Đậu, Phường 5, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà mặt phố 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Gò Dầu - Tân Quý - Tân Phú, giá 15 tỷ

      15 tỷ 80 m2 187,5 triệu/m2
      Bán nhà MTKD 20m đường Gò Dầu, vị trí cực đắc địa, P. Tân Quý, Tân Phú:- DT: 4 x 20 (m), DT sàn 315m2.- Hiện trạng: Đúc 4 tấm BTCT cứng cáp.- Đường trước...
      Đường Gò Dầu, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 2 tầng, 140 m2, mặt tiền 7m tại Đường Bùi Viện - Phạm Ngũ Lão - Quận 1, giá 55 tỷ

      55 tỷ 140 m2 392,86 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố đường Bùi Viện P. Phạm Ngũ Lão Q. 1.- Cần bán ngay nên hạ giá giảm 10 tỉ.Vị trí đẹp nhất con Phố thương hiệu Bùi Viện, tiện KD bar club,...
      Đường Bùi Viện, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, Hồ Chí Minh.

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 5 tầng, mặt tiền 14m tại Đường Nguyễn Cơ Thạch - Quận 2, giá 340 tỷ

      340 tỷ 0 m2
      Bên em chuyên mua bán - cho thuê tại KĐT Sa La Đại Quang Minh.Em gửi a/c tham khảo qua một số căn cần bán:1. Thông tin căn nhà phố cần bán:- Vị trí:...
      Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường An Lợi Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 7 tầng, 401 m2, mặt tiền 11m tại Đường Nguyễn Văn Đậu - Bình Thạnh, giá 140 tỷ

      140 tỷ 401 m2 349,13 triệu/m2
      Bán tòa nhà phố trung tâm Bình Thạnh.DT 11.4x35m - nở hậu 12.3m. CN: 401m2.DT sàn 1700m2.Kết cấu: Hầm - 7 tầng - hoàn công: 10/2023.Vị trí: Gần Hàng Xanh...
      Đường Nguyễn Văn Đậu, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!