Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.895 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán gấp căn nhà mặt phố 4 tầng tại Đường Lũy Bán Bích - Tân Thành - Tân Phú, giá 15,3 tỷ

      15.3 tỷ 0 m2
      Thông tin chi tiết.Vị trí: MT KD sầm uất đường Lũy Bán Bích, con đường nối các Q. với nhau. Đường lớn nhất Q. Tân Phú. Vị trí đẹp, lòng đường 20m, vỉa hè 4m...
      Đường Lũy Bán Bích, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 5 tầng, 125 m2 tại Phố Thi Sách - Bến Nghé - Quận 1, giá 95 tỷ

      95 tỷ 125 m2 760 triệu/m2
      bán ngay MT Thi Sách, P. Bến Nghé, Q. 1,DT: 5 x 25m, 5 lầu, hợp đồngt: 193,52 tr/ tháng. giá: 95 tỉ.Siêu phẩm khan hiếm trong khu vực P. Bến Nghé Q. 1,...
      Đường Thi Sách, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 5 tầng, 90 m2 tại Đường Lê Thị Riêng - Bến Thành - Quận 1, giá 26 tỷ

      26 tỷ 90 m2 288,89 triệu/m2
      Ngộp Giảm 6 tỉ, Chính Chủ Cần bán nhanhNhà Mt 20 Lê Thị Riêng, Bến Thành Q1Dt : 6x15 5 Tầng, Cho Thuê 120tr / Tháng Chỉ 26 tỉ TlNhà Hoàn Công Đầy Đủ, pháp...
      Đường Lê Thị Riêng, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Phường Tân Phú - Quận 7, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 60 m2 163,34 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà tại đc đường số 3, P. Tân Phú, Q. 7. bìa đỏ chính chủ.DT: 60 mét vuông (ngang 4m, dài 15m).Nhà 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu, 1 sân...
      Đường Số 3, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 4 tầng, 90 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tên Lửa - Bình Tân, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 90 m2 127,78 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng MT nội bộ khu Tên Lửa 4,5m x 20m, gần siêu thị Aeon Mall Bình Tân nhỉnh 11 tỉ.+ Kết cấu: 1 trệt 2 lầu sân thượng, 4 phòng ngủ,...
      Đường Tên Lửa, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố 8 tầng, 54 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Văn Trỗi - Phú Nhuận, giá 28,9 tỷ

      28.9 tỷ 54 m2 535,19 triệu/m2
      - DT: 54m2 (5.2 x 12) - Tổng sàn: 400m2 - 8 tầng.- Chủ chào: 28.9 tỉ (thỏa thuận).===- Vị trí siêu đẹp, đắc địa. siêu hiếm nhà bán.- MT trục đường Nguyễn...
      Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 8, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 2 tầng, 100 m2 tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 11 tỷ

      11 tỷ 100 m2 110 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhà khu 10ha (10 mẫu ) P. Bình Trưng Đông, Tp. Thủ Đức (Q. 2)- DT: 100m²( 5m x 20m) - diện tích xây dựng: 255m2 - Hướng : hướng Tây ...
      Dự án Khu dân cư Đông Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh
      H
      Phạm Thị Kiều Huyên Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà mặt tiền 215 m2 tại Xã Đông Thạnh - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 215 m2 20,94 triệu/m2
      Hạ giá sập sàn.Nhà nát gần Chợ Đông Thạnh - MT đường DT6 thông 6m.DT: 6.5 x 32. Cn 215 mét vuông thổ cư. sổ hồng.KDC đông đúc. Không ngập.Hướng:...
      Đường ĐT 6, Xã Đông Thạnh, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Thị Hương - Nhà Bè, giá 7 tỷ

      7 tỷ 60 m2 116,67 triệu/m2
      ngôi nhà phố đường 20m Nguyễn Thị Hương Huỳnh Tấn Phát Nhà Bè.====- DT: 5*12m.- Kết cấu: 3 tầng + sân thượng chuồng cu.- Với 4 PN mỗi phòng đều có...
      Đường Nguyễn Thị Hương, Thị trấn Nhà Bè, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 2 tầng, mặt tiền 3m tại Đường Thạnh Xuân 39 - Quận 12, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 0 m2
      ngôi nhà phố đường Thạnh Xuân 39. DT: 3,12 * 17m đúc 1 lầu có 3 PN, 2  toilet, đường thông 7m Tây Bắc. Giá 2,8 tỉ.
      Đường Thạnh Xuân 39, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 3 tầng, 68 m2 tại Đường Nguyễn Quang Bích - 13 - Tân Bình, giá 13,3 tỷ

      13.3 tỷ 68 m2 195,59 triệu/m2
      - Vị trí cực đẹp, MT đường đắc địa. KD buôn bán sầm uất. Ngay đường Cộng Hòa, Nguyễn Quang Bích. Gần căn hộ Carillon.- DT: 4m x 17m, vuông vắn. Không lộ...
      Đường Nguyễn Quang Bích, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh.

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 5 tầng, 220 m2, mặt tiền 8m tại Đường Hậu Giang - Tân Bình, giá 33 tỷ

      33 tỷ 220 m2 150 triệu/m2
      chính chủ thiện chí bán nhanh căn nhà phố ngay sân bay gần đường Trường Sơn, P. 4, Q. Tân Bình.- DT: 8m x 35m. DTCN: 220m2.- Kết cấu 1 hầm 3 lầu sân...
      Đường Hậu Giang, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 95 m2 tại Đường Võ Chí Công - Phú Hữu - Quận 9, giá 18 tỷ

      18 tỷ 95 m2 189,48 triệu/m2
      Khu căn biệt thự và căn nhà phố Compound The Classia Khang Điền Q. 9, TP Thủ Đức.- Tổng DT: 4,3ha.- Số lượng: 156 ngôi nhà phố và 20 biệt thự dấu ấn...
      Dự án The Classia, Đường Võ Chí Công, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 3 tầng tại Đường Phan Văn Trị - 14 - Bình Thạnh, giá 23,5 tỷ

      23.5 tỷ 0 m2
      - DT: 5,6 x 23,6m CN 132,4 mét vuông.- Kết cấu: 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu, sân thượng.- Nhà gần chợ Bà Chiểu.- giá: 23,5 tỉ.- gọi ngay: Thiêm 0918 633 ***
      Đường Phan Văn Trị, Phường 14, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt tiền 4 tầng, 52 m2, hướng Đông - Nam tại Đường Hùng Vương - Quận 10, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 52 m2 246,16 triệu/m2
      + Giá siêu rẻ chỉ 12,8 tỉ có 1.0.2.+ Phù hợp cho thuê VP công ty.+ Phù hợp mọi ngành nghề KD.Thông tin nhà:ngôi nhà phố 70 Hùng Vương, P1, Q10, vừa xây...
      70, Đường Hùng Vương, Phường 1, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố 2 tầng, 330 m2 tại Đường Thân Văn Nhiếp - An Khánh - Quận 2, giá 52 tỷ

      52 tỷ 330 m2 157,58 triệu/m2
      CẬP NHẬT giá siêu mềm MỚIkhu dân cư Sông Giồng, KP2 - TP Thủ Đức MT Thân Văn Nhiếp, P. An Phú, Q. 2 - DT : 22x15 CN 330m2- diện tích xây dựng 158,9m2...
      Đường Thân Văn Nhiếp, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 84 m2 tại Phường An Lạc A - Bình Tân, giá 9,65 tỷ

      9.65 tỷ 84 m2 114,89 triệu/m2
      BÁN căn nhà phố - KHU TÊN LỬA, BÌNH TÂN - 5 TẦNG -DT 84m² (4x21) - 7 phòng ngủ, 8 toilet - VIEW CÔNG VIÊN - CHỈ 9,X tỉ.- Ngay khu Tên Lửa, gần...
      Phường An Lạc A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 6 tầng, 120 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 5 - Gò Vấp, giá 23 tỷ

      23 tỷ 120 m2 191,67 triệu/m2
      bán ngay nhà khu city land đường số 2 Ngay EMART Phan Văn Trị P5 Gò Vấp . - DT chuẩn 6x20m - Kết cấu Hầm + trệt 2 lầu + áp mái - Nội thất gỗ , thang máy -...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!