Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.901 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 35 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Tuệ Tĩnh - Hai Bà Trưng, giá 39 tỷ

      39 tỷ 35 m2 1114,29 triệu/m2
      ➤VỊ TRÍ: + Mặt phố Tuệ Tĩnh, Hai Bà Trưng. + Nhà nằm ngay ngã 4 Tuệ Tĩnh - Bà tr. KD sầm uất. Thông các tuyến phố, vỉa hè rộng 3m và MT nhà lên...
      Đường Tuệ Tĩnh, Phường Nguyễn Du, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt tiền 301 m2, hướng Tây-Nam tại Phố Thi Sách - Hai Bà Trưng, giá 295 tỷ

      295 tỷ 301 m2 980,07 triệu/m2
      ➤VỊ TRÍ:+ Mặt phố Thi Sách, Hai Bà Trưng.+ Đoạn đẹp nhất phố Thi Sách, ngay sát ngã 4 Thi Sách - Hòa Mã, không gian thoáng sáng, vỉa hè rộng thênh thang,...
      Phố Thi Sách, Phường Phạm Đình Hổ, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Số 350 + 350A Phố Huế – trung tâm sầm uất, hiếm nhà diện tích lớn!

      147 tỷ 185 m2 794,6 triệu/m2
       CẦN BÁN NHÀ MẶT PHỐ PHỐ HUẾ – HAI BÀ TRƯNG 📍 Số 350 + 350A Phố Huế – trung tâm sầm uất, hiếm nhà diện tích lớn!Diện tích: 185m²Mặt tiền: 6,5mHiện...
      Phường Phường Phố Huế, Quận Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhà Mặt phố 17A QUẢNG BÁ giá 138 tỷ, 145mx9 tầng, thang máy

      138 tỷ 145 m2 951,73 triệu/m2
      Bán nhà Mặt phố 17A QUẢNG BÁ giá 138 tỷ, 145mx9 tầng, thang máyVị trí siêu đắc địa, quá đẹp, view công viên vườn hoa nhìn thẳng ra Hồ Tây mênh mông lộng...
      Phường Phường Tứ Liên, Quận Quận Tây Hồ, Hà Nội

      CẦN BÁN TOÀ NHÀ MẶT PHỐ ÂU CƠ – TÂY HỒ 📍 Số 405 Âu Cơ – vị trí đẹp, mặt tiền siêu rộng

      135 tỷ 354 m2 381,36 triệu/m2
      CẦN BÁN TOÀ NHÀ MẶT PHỐ ÂU CƠ – TÂY HỒ 📍 Số 405 Âu Cơ – vị trí đẹp, mặt tiền siêu rộng, hiếm có trên thị trường!Diện tích sổ đỏ: 175m² – Diện tích sử...
      Phường Phường Tứ Liên, Quận Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Chính chủ bán gấp nhà Mặt phố Hòa Mã giá 85 tỷ, 110mx6 tầng, thang máy

      85 tỷ 110 m2 772,73 triệu/m2
      Chính chủ bán gấp nhà Mặt phố Hòa Mã giá 85 tỷ, 110mx6 tầng, thang máyDiện tích 110mx6 tầngMặt tiền rộng 4,5mHướng Bắc-Nhà xây KBT 6 tầng kiên cố, vuông...
      Phường Phường Lê Đại Hành, Quận Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chính chủ bán gấp nhà Mặt phố cổ Hàng Muối giá 18 tỷ. 35mx3 tầng, Hè 2m

      18 tỷ 35 m2 514,29 triệu/m2
      Chính chủ bán gấp nhà Mặt phố cổ Hàng Muối giá 18 tỷ. 35mx3 tầng, Hè 2mDiện tích 35mx3 tầngHướng Tây BắcHè rộng 2m-Nhà xây 3 tầng vuông vắn, hiện đang kinh...
      Quận Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 60 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 7 - Quận 5, giá 980 triệu

      980 triệu 60 m2 16,34 triệu/m2
      - Giá TT 980TR đã bao gồm phí sang tên công chứng.- DT CN 60 mét vuông, ngang 6m dài gần 10m.- Đường trước nhà rộng 8m oto đi lại thoải mái- Nằm gần...
      Phường 7, Đường Phan Văn Trị, Quận 5, TP Hồ Chí Minh

      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt phố LÒ ĐÚC giá 42 tỷ, 51m x 6 tầng, MT 4m

      42 tỷ 51 m2 823,53 triệu/m2
      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt phố LÒ ĐÚC giá 42 tỷ, 51m x 6 tầng, MT 4mĐơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁC.Giúp Mua nhanh - An toàn - Đúng giá...
      Phường Phường Đồng Nhân, Quận Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      VUA MẶT NGÕ - Bán nhà Mặt ngõ TÔN THẤT THIỆP giá 26 tỷ, 51.04m2 x 4T, MT 5.2m

      26 tỷ 51 m2 509,81 triệu/m2
      VUA MẶT NGÕ - Bán nhà Mặt ngõ TÔN THẤT THIỆP giá 26 tỷ, 51.04m2 x 4T, MT 5.2mĐơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁC.Giúp Mua nhanh - An toàn -...
      Phường Phường Điện Biên, Quận Quận Ba Đình, Hà Nội

      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt Phố AN TRẠCH giá 37 tỷ, 57.6m x 5T, MT 3.6m

      37 tỷ 58 m2 637,94 triệu/m2
      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt Phố AN TRẠCH giá 37 tỷ, 57.6m x 5T, MT 3.6mĐơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁC.Giúp Mua nhanh - An toàn - Đúng...
      Quận Quận Đống Đa, Hà Nội

      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt Phố TRẦN KHÁT CHÂN giá 36 tỷ, 82.6m x cấp 4, MT 5.2m

      36 tỷ 83 m2 433,74 triệu/m2
      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt Phố TRẦN KHÁT CHÂN giá 36 tỷ, 82.6m x cấp 4, MT 5.2mĐơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁC.Giúp Mua nhanh - An toàn...
      Phường Phường Thanh Lương, Quận Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt Phố ĐỘI CẤN giá 24 tỷ, 51.6m x 4 tầng, MT 3.09m

      24 tỷ 52 m2 461,54 triệu/m2
      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt Phố ĐỘI CẤN giá 24 tỷ, 51.6m x 4 tầng, MT 3.09mĐơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁC.Giúp Mua nhanh - An toàn -...
      Phường Phường Đội Cấn, Quận Quận Ba Đình, Hà Nội

      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt phố CHÂN CẦM giá 315 tỷ, 530m x 2 tầng, MT 11.5m

      315 tỷ 530 m2 594,34 triệu/m2
      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt phố CHÂN CẦM giá 315 tỷ, 530m x 2 tầng, MT 11.5mĐơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁC.Giúp Mua nhanh - An toàn -...
      Phường Phường Đồng Xuân, Quận Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt Phố BÁT ĐÀN giá 100 tỷ, 109.6m x 4T - MT 4.3m.

      100.01 tỷ 110 m2 909,1 triệu/m2
      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt Phố BÁT ĐÀN giá 100 tỷ, 109.6m x 4T - MT 4.3m.Đơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁC.Giúp Mua nhanh - An toàn - Đúng...
      Phường Phường Hàng Buồm, Quận Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà 2 Mặt phố Bát Đàn - Nhà Hỏa giá 99 tỷ, 120m2. có Hè rộng

      99 tỷ 120 m2 825 triệu/m2
      Bán nhanh nhà 2 Mặt phố Bát Đàn - Nhà Hỏa giá 99 tỷ, 120m2. có Hè rộngVị trí: Khu phố cổ dân trí cao, nhiều ô tô đỗ cửa, một bước là lên ô tô, cực văn...
      Phường Phường Hàng Bông, Quận Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 31 m2 tại Đường Tư Đình - Long Biên - Long Biên, giá 7,55 tỷ

      7.55 tỷ 31 m2 243,55 triệu/m2
      💥💥💥BÁN NHÀ MỚI khôngNG #CỔLINH- #AEON - LONG BIÊN - #OTOTRANH, chào 7,X tỉ 🔥🔥🏘️ DT: 31 mét vuông, MT 4,2m, 5 tầng,- Vị trí, giao thông thuận...
      Đường Tư Đình, Long Biên

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 34 m2 tại Đường 1 - Long Biên - Long Biên - Hà Nội, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 34 m2 202,95 triệu/m2
      🏘️ DT: 34  mét vuông, 6 tầng, 3 Ngủ, - đầy đủ nội thất phong cách Hàn Quốc có sân vườn trong nhà THOÁNG MÁT - Vị trí, giao thông thuận tiện, GẦN...
      Đường 1, Long Biên

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!