Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.901 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay nhà phố 65 m2 tại Đường Tân Thụy - Phúc Đồng - Long Biên - Hà Nội, giá 20 tỷ

      20 tỷ 65 m2 307,7 triệu/m2
      Bán nhà siêu đẹp Nguyễn Lam- Tân Thuỵ - Phúc Đồng- 65m, 8 tầng - thang máy, fun đồ cao cấpThiết kế: Tầng 1 phun sàn, tầng 2 phòng khách, tầng 3 và 4 hai PN...
      Đường Tân Thụy, Phường Phúc Đồng, Quận Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 60 m2, hướng Tây-Bắc tại Phường Kênh Dương - Lê Chân, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 60 m2 80,84 triệu/m2
      Mặt đường Đoàn Kết tặng nhà 2 tầng sử dụng luôn.- Dt 60,5m ngang 4.5m tây tứ trạch- sổ đỏĐi bộ ra mặt đường Quán Nam, trường học, quán ăn không thiếu thứ...
      Đường Đoàn Kết, Phường Kênh Dương, Quận Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 78,5999984741211 m2 tại Đường 23 - Đông Anh - Đông Anh, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 78,6 m2 85,25 triệu/m2
      BÁN ĐẤT ĐẸP - VỊ TRÍ VÀNG TẠI THÔN LƯƠNG QUY ,XÃ XUÂN NỘN, ĐÔNG ANHDT: 78,6 mét vuông | MT & hậu: 4 m | Đường oto tránh nhauVị trí đẹp : Đường...
      Đường 23, Thị trấn Đông Anh, Huyện Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 90 m2 tại Phố Đại La - Đồng Tâm - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 35 tỷ

      35 tỷ 90 m2 388,89 triệu/m2
      🏢 Bán miếng đất Mặt Phố Đại La – Lô Góc 2 MT – 90 mét vuông – Giá 35 tỉ📍 Vị trí đắc địa, mặt phố lớn, lô góc siêu hiếm, phù hợp xây tòa nhà văn...
      Phố Đại La, Phường Đồng Tâm, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán căn nhà mặt phố 12 m2, hướng Nam tại Phường Mường Thanh Phủ, giá 833 tr

      833 triệu 12 m2 69,42 triệu/m2
      SIÊU PHẨM  KI ỐT & nhà phố thương mại CHỢ DU LỊCH MƯỜNG THANH – CƠ HỘI ĐẦU TƯ SINH LỜI CAOVị trí: chợ du lịch Mường Thanh nằm ngay giữa lòng TP...
      Phường Mường Thanh, Thành phố Điện Biên Phủ, Điện Biên

      Bán nhanh nhà mặt phố 28 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 4,48 tỷ

      4.49 tỷ 28 m2 160 triệu/m2
      🔥căn biệt thự NHỎ - nội thất đầy đủ - CÁCH SÂN BAY 10P - CHỈ NHỈNH 4 ĐỒNG - BÌNH THẠNH🔥DT: 4x7m Nở Hậu 4,5mGiá: 4,48 tỉ Bớt Lọc0902691833 Tài
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 80 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Hoàng Phan Thái - Bình Chánh - Bình Chánh, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      Siêu Phẩm căn nhà phố – Hẻm Rộng, Gần Chợ, Trường Học – giá tốt dể sở hữu chỉ 1,89 tỷ ( Ngân hàng hỗ trợ vay)- đc: Cách chợ Bình Chánh 200m,...
      Đường Hoàng Phan Thái, Xã Bình Chánh, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 320 m2 tại Đường Nguyễn Tri Phương - Hải Châu - Đà Nẵng, giá tốt

      Thỏa thuận 320 m2
      💢 SỤP HẦM bán nhanh 💢💢CƠ HỘI KHÔNG THỂ BỎ QUA CHO QUÝ anh chị ĐẦU TƯ💢🛑* nhà phố đường 10m5 trung tâm Q.Hải châu, Tp Đà nẵng💢* GIÁ GIẢM CHỈ CÒN: 79...
      Đường Nguyễn Tri Phương, Quận Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 42 m2 tại Phường Quang Trung - Hà Đông - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 42 m2
      NHÀ LÔ GÓC, MẶT PHỐ QUANG TRUNG, HÀ ĐÔNG 42m2-7tầng-nhỉnh 16tỷ-THANG MÁY-KINH DOANH-VĂN PHÒNG- Nhà góc - 2 MT, vỉa hè rộng mênh mông, mặt phố Quang Trung,...
      Phường Quang Trung, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà mặt tiền 82 m2 tại Phường Phú La - Hà Đông - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 82 m2
      NHÀ PHÂN LÔ cực hiếm khu đô thị VĂN PHÚ, HÀ ĐÔNG, 82m2-4 tầng-nhỉnh 15tỉ, oto, KD- Vị trí đắc địa:Nhà nằm trong khu đô thị phát triển nhanh, đường...
      Phường Phú La, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố 76 m2 tại Đường Trần Văn Kiểu - 10 - Quận 6 - TP Hồ Chí Minh, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 76 m2 177,64 triệu/m2
      📍 Vị trí đắc địa:– MT đường Trần Văn Kiểu, trung tâm P. 10, Q. 6– KDC an ninh, gần siêu thị , mega Bình Phú , chợ, trường học, tiện ích đầy đủ– Thuận tiện...
      Đường Trần Văn Kiểu, Phường 10, Quận 6, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 24,799999237060547 m2 tại Đường Nguyễn Công Trứ, giá 16,9 tỷ

      16.9 tỷ 24,8 m2 681,46 triệu/m2
      🏠 Nhà 3T mặt phố Nguyễn Công Trứ, trung tâm Q. HBT, KD buôn bán sầm uất, đường oto tránh, gần ngã 4 Lò Đúc - Nguyễn Công Trứ, gần 17 tỉ vào việc✅ Nhà ở...
      Đường Nguyễn Công Trứ, Phường Đống Mác, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt tiền 72 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 13 - Tân Bình, giá 12 tỷ

      12 tỷ 72 m2 166,67 triệu/m2
      🏡 NHÀ 4 TẦNG MT XE TẢI – 7 phòng ngủ – NGAY CMT8 – GIÁ CHỈ 12.X tỉ✔️ DT 72m2 – 4 tầng đúc BTCT – 7 phòng ngủ – 7 phòng vệ sinh – pháp ...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 13, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 100 m2, hướng Bắc tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Phù Khê - Từ Sơn, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      nhà phố thương mại shophouse 3 tầng 1 tum, mặt phố Nguyễn Văn Cừ , trục đường huyết mạch đi Đông Anh, Thủ đô Hà Nội.100 phần trăm đã SHR gắn TS...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Xã Phù Khê, Thị xã Từ Sơn, Bắc Ninh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 262,8999938964844 m2 tại Đường Trần Văn Kiểu - Quận 6, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 262,9 m2 51,36 triệu/m2
      cần bán nhà phố Trần văn kiểu Q. 6 nền gỗ kèm theo nôi thất gân trường học, siêu thị, BV,.....gồm 3 PN 1 phòng khách 4 tầng và sân thượnggiá còn thỏa ...
      41 Đường Trần Văn Kiểu, Phường 10, Quận 6, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 91 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Nguyễn Đức Trung - Thanh Khê, giá 5950 tỷ

      5950 tỷ 91 m2 65384,62 triệu/m2
      Bán căn nhà phố 3 tầng 3 mê cách đường Điện Biên Phủ 200m, gần Nguyễn Đức Trung, ngay trung tâm TP Đà Nẵng- Đường 5m5- Tây Nam- DT đất: 91 mét ...
      Đường Nguyễn Đức Trung, Phường Thanh Khê Đông, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 50 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Lạc Long Quân - Cầu Giấy, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 50 m2 230 triệu/m2
      📍 Vị trí trung tâm, 50m²x 6 tầng thang máy – MT 3.4m – chỉ 11.5 tỉ30M ra Hồ Tây lộng gió, ngõ tương đối rộng thông thoáng, oto 7 chỗ đỗ cửa. Gần Lotte...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 74 m2 tại Huyện Tân Uyên - Bình Dương, giá 1,2 tr

      1.2 triệu 74 m2 0,02 triệu/m2
      74 m² (16,5x4,5) vuông vắn full thổ cưSổ riêng – hỗ trợ sang tên, công chứng ngay trong ngàyMua xây nhà ở - KD – Đầu tư sinh lời dài hạn Ngay KCN...
      Thị xã Tân Uyên, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!