Thông tin mô tả
Bán
-
- Kết cấu: Trệt, 2 lầu, sân thượng
-
-
📍 Vị trí: Nhà nằm ngay
💰
Giá: 28 Tỷ
Diện tích: 87 m2
Giá/m2: 321,84 Triệu/m2
1038144
Mua bán
Bán
-
- Kết cấu: Trệt, 2 lầu, sân thượng
-
-
📍 Vị trí: Nhà nằm ngay
💰
Hoàng Thành Đạt
Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
75 tỷ
162 m2
Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,9 tỷ
21 m2
Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
55 m2
Mặt tiền 1504B (131/5) Hồng Lạc, P. Bảy Hiền
9,9 tỷ
40 m2