Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.901 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần tài chính nên bán gấp Mặt phố cổ Hàng Cá giá 88 tỷ, 150m2, MT 6m.

      88 tỷ 150 m2 586,67 triệu/m2
      Cần tài chính nên bán gấp Mặt phố cổ Hàng Cá giá 88 tỷ, 150m2, MT 6m.Hiện có sẵn nhà 3 tầng trên đất, rộng rãi. Diện tích MB 150m2. Mặt tiền rộng...
      Phường Phường Hàng Buồm, Quận Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán gấp Mặt phố Khâm Thiên giá 22.9 tỷ, 78mx4 tầng, 2 mặt thoáng.

      22.9 tỷ 78 m2 293,59 triệu/m2
      Cần bán gấp Mặt phố Khâm Thiên giá 22.9 tỷ, 78mx4 tầng, 2 mặt thoáng.Nay gia đình có nhu cầu chuyển đổi nên sang tên nhanh nhà Mặt phố Khâm Thiên, Đống...
      Phường Phường Khâm Thiên, Quận Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố 4 tầng, 88 m2, mặt tiền 5m tại Xã Xuân Thới Đông - Hóc Môn, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 88 m2 77,28 triệu/m2
      📍 Vị trí: Khu nhà ở Nam Thông, xã Xuân Thới Đông, Hóc Môn – Gần công viên du lịch sinh thái Hóc Môn, kết nối nhanh QL 22, Tô Ký, trung tâm Gò Vấp.🛠 Kết...
      Xã Xuân Thới Đông, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 3 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Đường 13 - Quận 12, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 52 m2 105,77 triệu/m2
      📍 Vị trí: Hẻm nhựa thông 8m đường Hiệp Thành 13, P. Hiệp Thành, Q. 12 – Khu dân trí cao, an ninh yên tĩnh, oto quay đầu thoải mái.📐 DT: 4x13m – công nhận...
      Đường 13, Phường Hiệp Thành, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m tại Đường 13 - Quận 12, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 55 m2 100 triệu/m2
      📍 Vị trí: hẻm ô tô 5m đường HT13, P. Hiệp Thành, Q. 12 – Gần chợ Hiệp Thành, Coopmart, trường học, NH, trạm xe bus...🏠 DT: 5x11m, công nhận 53m²🛠 Kết...
      Đường 13, Phường Hiệp Thành, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt tiền 2 tầng, 203 m2 tại Đường Ninh Tốn - Hòa Khánh Bắc - Liên Chiểu, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 203 m2 76,36 triệu/m2
      Bá.n nhà góc 2MT đườngg Ninh Tốn - Đang cho_thuê kinh_doanh- Liên Chiểu, Đà Nẵng- Dt: 203m2_ ngang 9,2m dài 25m- Đường trước nhà: 10,5m, vỉa hè rộng 7,5m-...
      Đường Ninh Tốn, Hòa Khánh Bắc

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 52 m2 tại Đường Huỳnh Thị Hai - Tân Chánh Hiệp - Quận 12, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 52 m2 101,93 triệu/m2
      Vị trí: Hẻm VIP 574 đường Huỳnh Thị Hai, P. Tân Chánh Hiệp, Q. 12 📐 DT: 4x13m, công nhận đủ 🏗️ Kết cấu: 1 trệt 2 lầu + mái BTCT, gồm: ➡️ 4...
      Đường Huỳnh Thị Hai, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 55 m2 tại Đường Nguyễn Ảnh Thủ - Tân Chánh Hiệp - Quận 12, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 55 m2 105,46 triệu/m2
      🔹 DT: 4.2 x 12m – vuông vắn, công nhận đủ🔹 Kết cấu: 1 trệt + 1 lửng + 2 lầu + sân thượng trước & sau🔹 Công năng:Phòng khách rộng rãi, bếp thoáng2...
      Đường Nguyễn Ảnh Thủ, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố 90 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Ngô Gia Tự - Thành Tô - Hải An, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 90 m2 138,89 triệu/m2
      CƠ HỘI VÀNG ĐỂ ĐẦU TƯ SINH LỜI HAY PHÁT TRIỂN KD HOẶC GÌN GIỮ TS MUÔN ĐỜI SAULỢI THẾ VÀ KHÁC BIỆTTặng toàn bộ nội thất với thiết kế cực kỳ ấn tượng trị giá...
      Đường Ngô Gia Tự, Phường Thành Tô, Quận Hải An, Hải Phòng

      Sở hữu nhà mặt tiền 3 tầng, 93 m2 tại Đường Hoàng Thị Loan - Hòa Minh - Liên Chiểu, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 93 m2 77,42 triệu/m2
      Bán SIÊU PHẨM nhà 3 tầng đường Hoà Phú - Khu E Kim Longg- Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng- Dt đất: 92,5 mét vuông (5x18,5m)- Đường: 7,5m - Lề 3m- Công...
      Đường Hoàng Thị Loan, Hòa Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 3 tầng, 93 m2 tại Đường Hoàng Thị Loan - Liên Chiểu, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 93 m2 77,42 triệu/m2
      Bán nhà đẹp nội thất đầy đủ Y hình khu VIP nhất Q. - Khu E Kim Long- Dt đất: 92,5m² (5x18,5m), - Nhà 3 tầng mới đầy đủ công năng sử dụng, nội thất đầy ...
      Đường Hoàng Thị Loan, Hòa Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 69 m2 tại Đường 2/9 - Hòa Cường Nam - Hải Châu - Đà Nẵng, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 69 m2 59,43 triệu/m2
      Bá.n nhà 4 tầng 3 mặt kiệt đường 2/9 - Gần Công viên Châu Á, Helio- Hải Châu, Đà Nẵng- Dt: Dt: 69 mét vuông _ngang 4,98m- Nhà 3 mặt rất thông thoáng-...
      Đường 2/9, Hòa Cường Nam

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 100 m2, hướng Tây tại Đường Hoàng Quốc Việt - Huế, giá 6,12 tỷ

      6.12 tỷ 100 m2 61,19 triệu/m2
      Sở hữu ngay một ngôi nhà MT tại BGI Topaz City Core!Vị trí đắc địa: MT đường Hoàng Quốc Việt, Tp. Huế.Đặc điểm: DT đất 100  mét vuông, bề ngang 7 m,...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Thành Phố Huế

      VUA MẶT NGÕ - Bán nhà Khu Phân lô Đầm Trấu giá 22.9 tỷ, 50m x 5T, MT 3.5m

      22.9 tỷ 50 m2 458 triệu/m2
      VUA MẶT NGÕ - Bán nhà Khu Phân lô Đầm Trấu giá 22.9 tỷ, 50m x 5T, MT 3.5mĐơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁCGiúp bạn Mua nhanh - An toàn -...
      Phường Phường Đồng Nhân, Quận Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      VUA MẶT NGÕ - Bán nhà Mặt ngõ Hồ Đắc Di giá 25 tỷ, 68.6m x 3T, M 4.85m

      25 tỷ 69 m2 362,32 triệu/m2
      VUA MẶT NGÕ - Bán nhà Mặt ngõ Hồ Đắc Di giá 25 tỷ, 68.6m x 3T, M 4.85mĐơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁCGiúp bạn Mua nhanh - An toàn -...
      Quận Quận Đống Đa, Hà Nội

      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt Phố HOÀNG CẦU giá 35.2 tỷ, 88.3m x 5T - MT 5.35m.

      35.21 tỷ 88 m2 400 triệu/m2
      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt Phố HOÀNG CẦU giá 35.2 tỷ, 88.3m x 5T - MT 5.35m.Đơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁC.Giúp Mua nhanh - An toàn -...
      Phường Phường Ô Chợ Dừa, Quận Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp Mặt phố Hoàng Cầu giá 35 tỷ, 120mx5T, Hè rộng, giữ tiền cực tốt

      35 tỷ 120 m2 291,67 triệu/m2
      Cần bán gấp Mặt phố Hoàng Cầu giá 35 tỷ, 120mx5T, Hè rộng, giữ tiền cực tốtDiện tích 120mx5 tầngMặt tiền rộng 6mHướng Tây BắcHiện trạng...
      Phường Phường Ô Chợ Dừa, Quận Quận Đống Đa, Hà Nội

      VUA MẶT NGÕ - Bán nhà Mặt ngõ XÃ ĐÀN giá 48 tỷ, 102m x 10T, MT 4.4m

      48 tỷ 102 m2 470,59 triệu/m2
      VUA MẶT NGÕ - Bán nhà Mặt ngõ XÃ ĐÀN giá 48 tỷ, 102m x 10T, MT 4.4mĐơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁC.Giúp Mua nhanh - An toàn - Đúng giá...
      Phường Phường Kim Liên, Quận Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!