Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.901 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Nay cần bán nhà Mặt phố Đặng Tiến Đông giá 48 tỷ, 120m2, MT 6m.

      48 tỷ 120 m2 400 triệu/m2
      Nay cần bán nhà Mặt phố Đặng Tiến Đông giá 48 tỷ, 120m2, MT 6m.Diện tích 120mx4 tầngMặt tiền rộng 6mHướng Đông Bắc-Nhà hiện trạng 4 tầng...
      Phường Phường Trung Liệt, Quận Quận Đống Đa, Hà Nội

      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt phố ĐẶNG TIẾN ĐÔNG giá 48 tỷ, 96.6m x 4 tầng, MT 6m

      48 tỷ 97 m2 494,85 triệu/m2
      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt phố ĐẶNG TIẾN ĐÔNG giá 48 tỷ, 96.6m x 4 tầng, MT 6mĐơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁC.Giúp Mua nhanh - An toàn -...
      Phường Phường Trung Liệt, Quận Quận Đống Đa, Hà Nội

      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt phố THÁI THỊNH giá 30 tỷ, 83.8m2 x 4T, MT 3.3m

      30 tỷ 84 m2 357,15 triệu/m2
      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt phố THÁI THỊNH giá 30 tỷ, 83.8m2 x 4T, MT 3.3mĐơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁC.Giúp Mua nhanh - An toàn - Đúng...
      Phường Phường Trung Liệt, Quận Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần tiền nên bán Mặt phố Thái Thịnh giá 30 tỷ, 90mx4 tầng, KD cực tốt

      30 tỷ 90 m2 333,34 triệu/m2
      Cần tiền nên bán Mặt phố Thái Thịnh giá 30 tỷ, 90mx4 tầng, KD cực tốtDiện tích 84m2, xây khung cột bê tộng 4 tầng chắc chắn, vuông vắn, bố trí 10 phòng, 8...
      Phường Phường Thịnh Quang, Quận Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 150 m2 tại Phường 17 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 33 tỷ

      33 tỷ 150 m2 220 triệu/m2
      🏡 TOÀ NHÀ 3 MT LÊ HOÀNG PHÁI - P17, GV- DT: 6,5m x 24m- Kết cấu : 1 hầm 1 lửng 5 lầu - Thang máy , thang bộ , thang thoát hiểm , phòng cháy chữa cháy...
      Phường 17, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt phố TÂY SƠN giá 20 tỷ, 44.1m2/cấp 4, MT 3.5m

      20 tỷ 45 m2 444,45 triệu/m2
      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt phố TÂY SƠN giá 20 tỷ, 44.1m2/cấp 4, MT 3.5mĐơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁC.Giúp Mua nhanh - An toàn - Đúng...
      Phường Phường Quang Trung, Quận Quận Đống Đa, Hà Nội

20 tỷ 45 m2 444,45 triệu/m2
      Phường Phường Trung Liệt, Quận Quận Đống Đa, Hà Nội

      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt phố TÂY SƠN giá 32 tỷ, 80m2 x 3 tầng, MT 3.8m

      32 tỷ 80 m2 400 triệu/m2
      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt phố TÂY SƠN giá 32 tỷ, 80m2 x 3 tầng, MT 3.8mĐơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁC.Giúp Mua nhanh - An toàn - Đúng...
      Phường Phường Thịnh Quang, Quận Quận Đống Đa, Hà Nội

      Chính chủ cần Bán nhanh Mặt phố Đông Các - Hoàng Cầu giá 35 tỷ, 80mx8 tầng, thang máy

      35 tỷ 80 m2 437,5 triệu/m2
      Chính chủ cần Bán nhanh Mặt phố Đông Các - Hoàng Cầu giá 35 tỷ, 80mx8 tầng, thang máyNay gia đình có nhu cầu chuyển đổi nên sang tên nhanh nhà Mặt phố...
      Phường Phường Ô Chợ Dừa, Quận Quận Đống Đa, Hà Nội

      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt phố ĐÔNG CÁC giá 35 tỷ, 74.5m x 8 tầng, MT 3.62m

      35 tỷ 75 m2 466,67 triệu/m2
      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt phố ĐÔNG CÁC giá 35 tỷ, 74.5m x 8 tầng, MT 3.62mĐơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁC.Giúp Mua nhanh - An toàn -...
      Phường Phường Quốc Tử Giám, Quận Quận Đống Đa, Hà Nội

      Chính chủ bán gấp nhà Mặt phố Quốc Tử Giám giá 26 tỷ, 30mx6T, Hè rộng 3m

      26 tỷ 30 m2 866,67 triệu/m2
      Chính chủ bán gấp nhà Mặt phố Quốc Tử Giám giá 26 tỷ, 30mx6T, Hè rộng 3mDiện tích 30m2.Hướng Tây Nam-Hiện trạng nhà KBT 6 tầng chắc chắn, 2 mặt thoáng, nở...
      Phường Phường Quốc Tử Giám, Quận Quận Đống Đa, Hà Nội

      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt Phố QUỐC TỬ GIÁM giá 26 tỷ, 28.1m x 6T, MT 3.13m.

      26 tỷ 281 m2 92,53 triệu/m2
      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt Phố QUỐC TỬ GIÁM giá 26 tỷ, 28.1m x 6T, MT 3.13m.Đơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁC.Giúp Mua nhanh - An toàn -...
      Phường Phường Quốc Tử Giám, Quận Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà phố 143 m2 tại Đường Hoàng Văn Thái - Khương Mai - Thanh Xuân, giá 45 tỷ

      45 tỷ 143 m2 314,69 triệu/m2
      ➤ VỊ TRÍ:+ Mặt phố Hoàng Văn Thái, Thanh Xuân.+ Tuyến phố KD sầm uất. Ngay gần ngã 4 Hoàng Văn Thái giao Nguyễn Ngọc Nại.  + Hoàng Văn Thái là tuyến...
      Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Mai, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 58 m2 tại Đường Phạm Ngọc Thạch - Đống Đa, giá 28,95 tỷ

      28.95 tỷ 58 m2 499,14 triệu/m2
      ➤ VỊ TRÍ:- Mặt phố Phạm Ngọc Thạch, Đống Đa.- Nhà trên phố Phạm Ngọc Thạch, tuyến phố 2 chiều đc phép dừng đỗ oto. Gần về nút giao Xã Đàn, Đào Duy Anh, giao...
      Đường Phạm Ngọc Thạch, Phường Phương Liên, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt tiền 100 m2 tại Huyện Trảng Bom - Đồng Nai, giá 800 triệu

      800 triệu 100 m2 8 triệu/m2
      BÁN nhà c4 TRẢNG BOM – CHỈ 800 tr – DT 100 mét vuôngDT: 5x20m (100 mét vuông)nhà c4 kiên cố, gồm: 1 phòng khách, 2 PN, bếp,  nhà vệ ...
      Huyện Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 88 m2 tại Phố Lê Trọng Tấn - Phú La - Hà Đông - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 88 m2
      * Vị trí hiếm,  oto, KD, thoáng mát, chỉ 20.2 tỉ TL, liên kế Tại đô thị mới Văn Phú, Hà ĐôngMô tả: + nhà DT xây full đất trên sổ, rộng rãi, 5...
      Phố cửa Quán, Phường Phú La, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 45 m2 tại Quận Hà Đông - Hà Nội, giá 18,3 tỷ

      18.3 tỷ 45 m2 406,67 triệu/m2
      Nhà mới Hà Đông – 7 tầng thang máy – đầy đủ nội thấtVị trí: Gần Trần Đăng Ninh – Quang Trung, trung tâm Q. Hà Đông.✔️ Thiết kế sang trọng, hiện đại✔️ nội...
      Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà phố 216 m2 tại Phố Hoàng Cầu - Ô Chợ Dừa - Đống Đa - Hà Nội, giá 123 tỷ

      123 tỷ 216 m2 569,45 triệu/m2
      ➤VỊ TRÍ:+ Mặt phố Hoàng Cầu, Đống Đa.+ Vị trí kim cương, siêu đắc địa, view trọn hồ Hoàng Cầu, đẳng cấp nhất nhì Đống Đa, giao thông thuận lợi, đi các ngả...
      Phố Hoàng Cầu, Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!