Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.901 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 74 m2 tại Huyện Tân Uyên - Bình Dương, giá 2,2 tr

      2.21 triệu 74 m2 0,03 triệu/m2
      Chỉ hơn 600 trịu sở hữu ngay – Cam kết cho thuê từ 7triệu Để ở - KD – Đầu tư sinh lời dài hạn - Ân hạn gốc 2 năm70 m2 (5x14) 1 trệt 2 lầu - 3 PN - 4...
      Thị xã Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 64 m2, hướng Tây tại Đường Lê Tấn Bê - An Lạc - Bình Tân, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 64 m2 226,57 triệu/m2
      CHỈ 4 CĂN DUY NHẤT - MT ĐƯỜNG LÊ TẤN BÊ - Q. BÌNH TÂNCơ hội lớn cho KH sở hữu nhà mặt tiền MT Lê Tấn Bê, trung tâm P. An Lạc, Bình Tân - sát bên đại lộ Võ...
      239 Đường Lê Tấn Bê, Phường An Lạc, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 100 m2, hướng Bắc tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Từ Sơn, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 100 m2 105 triệu/m2
      Em Kiên bán nhà mặt phố 3 tầng 1 tum phố Nguyễn Văn Cừ trục đường huyết mạch đi Đông Anh, thành phố Hà Nội.100 phần trăm đã sổ hồng riêng gắn TS...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Xã Phù Khê, Thị xã Từ Sơn, Bắc Ninh

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 100 m2 tại Đường Lý Chính Thắng - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 37 tỷ

      37 tỷ 100 m2 370 triệu/m2
      Khu KD sầm uất thuận tiện di chuyển sân bay quốc tế Tân Sơn nhất chợ bến thành ga Metro Kết cấu nhà 5 tầng ngang 4 dài 25 đang KD thu nhập tốt khu vực gần...
      Đường Lý Chính Thắng, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 64 m2 tại Xã Đôn Thuận - Trảng Bàng - Tây Ninh, giá 250 triệu

      250 triệu 64 m2 3,91 triệu/m2
      🌟🌟🌟BÁN NHÀ– DỰ ÁN PHƯỚC ĐÔNG NEW CITY – CƠ HỘI SỞ HỮU sp THỰC TẾ giá siêu mềm TRỰC TIẾP CĐT-NH HỖ TRỢ VAY 80 phần trăm/CĂN. HIỆN TẠI ĐANG NHẬN...
      Đường D11 (nối với Đường tỉnh 782), trung tâm Khu công nghiệp Phước Đông, Xã Đôn Thuận, Thị xã Trảng Bàng, Tỉnh Tây Ninh

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 63 m2 tại Đường Hoa Bằng - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 26,5 tỷ

      26.5 tỷ 63 m2 420,64 triệu/m2
      MP Hoa Bằng - Trung tâm Q. Cầu Giấy, Phố thông các phố Thành Thái, Nguyễn Khang, Trung Kính... Rất tiện đi lại, khu phố KD sầm uất.Nhà xây mới 100% DT...
      Đường Hoa Bằng, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 100 m2 tại Đường Võ Nguyên Giáp - Vĩnh Thái - Nha Trang, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 100 m2 67 triệu/m2
      💥  CHÍNH THỨC NHẬN đặt MOZADISO ( Mỹ Gia Gói 6 )📍  Vị tri: Gói 6 khu đô thị Mỹ Gia, Nha Trang Cách tháp Trầm Hương 3,5km📍  khu đô thị...
      , Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Vĩnh Thái, Thành phố Nha Trang

      Bán gấp nhà mặt tiền 18 m2 tại Đường Phan Huy Chú - Quang Trung - Hà Đông - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 18 m2
      Bán nhà mặt phố tại Đường Phan Huy Chú, Q. Hà Đông, TP Hà Nộicực hiếm, nhà mặt phố KD sầm uất. Đường trước nhà ô tô tránh, vỉa hè 3m, ô tô đỗ trên vỉa...
      Đường Phan Huy Chú, Phường Quang Trung, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà phố 31 m2 tại Đường Phạm Thế Hiển - 5 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 31 m2 116,13 triệu/m2
      CƠ HỘI ĐẦU TƯ – căn nhà phố PHẠM THẾ HIỂN, P5, Q8Giá chỉ 3.6 tỉ– MT giá dưới đất hẻm!DT công nhận: 31m²– Kết cấu: 1 trệt, 1 lầuVị trí MT trung tâm Q. 8–...
      Đường Phạm Thế Hiển, Phường 5, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 50 m2 tại Phường Vạn Phúc - Hà Đông - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 50 m2
      NHÀ SIÊU PHẨM PHỐ VẠN PHÚC-HÀ ĐÔNG, 50m2-5tầng-nhỉnh 17tỉ, ĐƯỜNG RỘNG MÊNH MÔNG, KD- Nhà nằm ở vị trí cực hiếm, mặt phố Vạn Phúc, giữa TTTM dịch vụ sầm uất...
      Phường Vạn Phúc, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 100 m2, hướng Đông-Nam tại Huyện Bến Lức - Long An, giá 2 tỷ

      2 tỷ 100 m2 20 triệu/m2
      KING HILL RESIDENCES – HƯỞNG LỢI TRỰC TIẾP TỪ CÁC LÀN SÓNG ĐẦU TƯCần bán nhà trong KDC king hill resieden giá 2ti 5DT 5x 20  1 trệt 2 lầu 1...
      Huyện Bến Lức, Long An

      Cần bán gấp nhà phố 52 m2 tại Đường Trần Duy Hưng - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 22,5 tỷ

      22.5 tỷ 52 m2 432,7 triệu/m2
      📍 Vị trí VÀNG – đầu ngõ to nhất nhì phố Trần Duy Hưng, đối diện Grand Plaza, oto qua cửa ngày đêm, buôn bán tấp nập.💥 Lô góc – MT rộng 5m, cực lợi thế để...
      Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 50 m2, hướng Bắc tại Phố Chính Kinh - Thanh Xuân, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 50 m2 218 triệu/m2
      📍 DT - 50m2 - 5 tầng - Hai MT, một mặt 3,5m, mặt kia 4,5m🔥 Vị trí siêu đẹp: đối diện căn hộ cao cấp gửi xe thoải mái, ra phố Nguyễn Trãi chỉ vài bước...
      Phố Chính Kinh, Phường Thanh Xuân Trung, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố 148 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 39 tỷ

      39 tỷ 148 m2 263,52 triệu/m2
      Bán nhà phố ngay Lê Văn Sỹ, sát chợ Phạm Văn Hai - DT khủng 8.4 x 17m, nở hậu nhẹ – công nhận đủ 148m²- Nhà 1 trệt 3 lầu, giao nhà trống – vào KD...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 41 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Trường Chinh - Cẩm Lệ, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 41 m2 79,27 triệu/m2
      ✅ DT đẹp – Kẹp kiệt thoáng mát, tiện mở shop, văn phòng🏠 Kết cấu: 2 tầng – 3 PN – Có nội thất, dọn vô ở ngay🧭Hướng: hướng Đông Bắc📍 Vị trí tiềm năng...
      Đường Trường Chinh, Phường Hòa An, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt phố BÙI THỊ XUÂN giá 39 tỷ, 46m x 4T, MT 5.31m

      39 tỷ 46 m2 847,83 triệu/m2
      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt phố BÙI THỊ XUÂN giá 39 tỷ, 46m x 4T, MT 5.31mĐơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁC.Giúp Mua nhanh - An toàn - Đúng...
      Phường Phường Bùi Thị Xuân, Quận Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt Phố LẠC TRUNG giá 45 tỷ, 99m x 3T, MT 6.4m

      45 tỷ 99 m2 454,55 triệu/m2
      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt Phố LẠC TRUNG giá 45 tỷ, 99m x 3T, MT 6.4mĐơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁC.Giúp Mua nhanh - An toàn - Đúng giá...
      Phường Phường Vĩnh Tuy, Quận Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt Phố MINH KHAI giá 60 tỷ, 138m x 2T, MT 4.3m

      60 tỷ 138 m2 434,79 triệu/m2
      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt Phố MINH KHAI giá 60 tỷ, 138m x 2T, MT 4.3mĐơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁC.Giúp Mua nhanh - An toàn - Đúng...
      Phường Phường Minh Khai, Quận Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!