Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.900 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh nhà mặt tiền 100 m2, hướng Đông tại Xã Lương Hòa - Bến Lức - Long An, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 100 m2 33 triệu/m2
      🚨 CHẬM MỘT BƯỚC – TRẢ GIÁ CẢ CHỤC NĂM!Thị trường bất động sản đang bước vào cuộc sàng lọc khốc liệt – NĐT thiếu thông tin, thiếu tốc độ đang mất dần cơ...
      Xã Lương Hòa, Huyện Bến Lức, Long An

      Bán nhà phố 4 tầng, 63 m2 tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai - Thạch Thang - Hải Châu, giá 13,3 tỷ

      13.3 tỷ 63 m2 211,12 triệu/m2
      Bá.n tòa căn_hộ 3 tầng 1 tum MT đườngg Nguyễn Thị Minh Khai - Hải Châu, TP Đà Nẵng - DT: 63 mét vuông đất nở hậu đẹp- Đường trước nhà rộng 10,5m-...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Thạch Thang

      Sở hữu nhà mặt tiền 1 tầng, 151 m2 tại Đường Trường Sơn - Hòa Thọ Tây - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 7 tỷ

      7 tỷ 151 m2 46,36 triệu/m2
      Bá.n nhà cấp 4 đường Trường Sơn - Gần trung tâm đăng kiểm oto- Cẩm Lệ, Đà Nẵng- DT: 151 mét vuông (ngang 9,5m)- Đường trước nhà 33m vỉa hè rộng 10m-...
      Đường Trường Sơn, Hòa Thọ Tây

      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt Phố HÀNG BÀI giá 32.2 tỷ, 32.2m x T1, MT 5.4m

      32.21 tỷ 33 m2 975,76 triệu/m2
      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt Phố HÀNG BÀI giá 32.2 tỷ, 32.2m x T1, MT 5.4mĐơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁC.Giúp Mua nhanh - An toàn - Đúng...
      Phường Phường Hàng Bài, Quận Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Chính chủ bán gấp nhà Mặt phố Hàng Bài giá 32 tỷ, 35m2, MT 5,4m. View nhà hát

      32 tỷ 35 m2 914,29 triệu/m2
      Chính chủ bán gấp nhà Mặt phố Hàng Bài giá 32 tỷ, 35m2, MT 5,4m. View nhà hátDiện tích 35m2Mặt tiền rộng 5,4mHè 4m-Hiện trạng nhà 1 tầng vuông vắn, sạch sẽ,...
      Phường Phường Hàng Bài, Quận Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Chính chủ bán gấp nhà Phố Đào Tấn giá 20 tỷ, 35mx7 tầng, MT 7m, ô tô đỗ

      20 tỷ 35 m2 571,43 triệu/m2
      Chính chủ bán gấp nhà Phố Đào Tấn giá 20 tỷ, 35mx7 tầng, MT 7m, ô tô đỗDiện tích XD 35mx7 tầngMặt tiền rộng 7mHướng Đông BắcLô góc 2 mặt ngõ thoáng. Thiết...
      Phường Phường Cống Vị, Quận Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố 144,3000030517578 m2, hướng Đông-Nam tại Xã Ninh Phúc, giá rẻ

      Thỏa thuận 144,31 m2
      📌 Thông tin thửa đất:▪️ DT: 144,3  mét vuông – 2 MT cực thoáng▪️ Hướng: Đông và Nam▪️ Đường:Mặt đường hướng Đông rộng 20,5m, vỉa hè 5mMặt đường hướng...
      UBND xã Ninh Phúc, Xã Ninh Phúc, Thành phố Ninh Bình, Ninh Bình

      Bán căn nhà mặt phố 73 m2 tại Đường Nguyễn Phúc Chu - 15 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 18 tỷ

      18 tỷ 73 m2 246,58 triệu/m2
      Nguyễn Phúc Chu p15 Q Tân Bình 6.1m x19m trệt lửng 2 lầu st Vỉa hè 5m 18 tỉ tlliên lạc & ZL :0906824014(Quốc Anh)
      Đường Nguyễn Phúc Chu, Phường 15, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 50 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Tôn Đản - Cẩm Lệ, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 50 m2 75 triệu/m2
      📐 DT đất: 50m2 | DT sử dụng: 75m2🛏Công năng: 2 PN, nhà thông thoáng📍Vị trí MT đẹp, đang KD tốt – KDC sầm uất🧭Hướng: hướng Tây Nam🎁 Để lại nội...
      Đường Tôn Đản, Phường Hòa Phát, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 63 m2 tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai, giá 13,3 tỷ

      13.3 tỷ 63 m2 211,12 triệu/m2
      Bá.n tòa căn_hộ 3 tầng 1 tum MT đườngg Nguyễn Thị Minh Khai - Hải Châu, TP Đà Nẵng - DT: 63m² đất nở hậu đẹp- Đường trước nhà rộng 10,5m- Kết_cấu: 3 tầng 1...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Thạch Thang

      Bán nhà mặt tiền 47 m2 tại Phường Đồng Hòa - Kiến An - Hải Phòng, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 47 m2 37,24 triệu/m2
      Bán nhà mặt đường Trữ Khê - Đồng Hoà- Kiến An. Hải PhòngDT: 47 m²  Nhà 2 tầng gồm 2 PN- 2 vsPhòng khách đầy đủ. Có sân riêng để xe máyGiá chỉ: 1,750 (...
      Đường Trữ Khê, Phường Đồng Hòa, Quận Kiến An, Hải Phòng

      📍 Số 82 Từ Hoa – khu vực ven Hồ Tây, vị trí đắc địa, không gian lý tưởng để ở hoặc kinh doanh dịch

      95 tỷ 100 m2 950 triệu/m2
       CẦN BÁN TÒA NHÀ MẶT PHỐ 82 TỪ HOA – TÂY HỒ 📍 Số 82 Từ Hoa – khu vực ven Hồ Tây, vị trí đắc địa, không gian lý tưởng để ở hoặc kinh doanh dịch vụ...
      Quận Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh Mặt phố cổ Lãn Ông giá 57 tỷ, 100m2, ngay ngã tư, vị trí đẹp

      57 tỷ 100 m2 570 triệu/m2
      Cần bán nhanh Mặt phố cổ Lãn Ông giá 57 tỷ, 100m2, ngay ngã tư, vị trí đẹpMặt phố cổ Thuốc Bắc - Lãn Ông giá 57 tỷ, DT 100m2. Mặt tiền rộng...
      Phường Phường Hàng Bông, Quận Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Bán nhanh Mặt phố Phạm Hồng Thái giá 33 tỷ, 55mx4T, tạo dòng tiền tốt

      33 tỷ 55 m2 600 triệu/m2
      Bán nhanh Mặt phố Phạm Hồng Thái giá 33 tỷ, 55mx4T, tạo dòng tiền tốtDiện tích 55mx4 tầng-Nhà xây khung 4 tầng bê tông chắc chắn, vuông vức, đầy đủ tiện...
      Phường Phường Nguyễn Trung Trực, Quận Quận Ba Đình, Hà Nội

      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt phố XÃ ĐÀN giá 30 tỷ, 35.6m x 5 tầng, MT 3m

      30 tỷ 36 m2 833,34 triệu/m2
      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt phố XÃ ĐÀN giá 30 tỷ, 35.6m x 5 tầng, MT 3mĐơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁC.Giúp Mua nhanh - An toàn - Đúng...
      Phường Phường Kim Liên, Quận Quận Đống Đa, Hà Nội

      Chính chủ bán Mặt phố Xã Đàn giá 30 tỷ, dt 40mx5 tầng, Hè rộng 6m.

      30 tỷ 40 m2 750 triệu/m2
      Chính chủ bán Mặt phố Xã Đàn giá 30 tỷ, dt 40mx5 tầng, Hè rộng 6m.Nay gia đình có nhu cầu chuyển đổi nên sang tên nhanh Mặt phố Xã Đàn, Đống...
      Phường Phường Kim Liên, Quận Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp Mặt phố Hoàng Cầu giá 123 tỷ, 220mx9 tầng, MT 12m, view hồ

      123 tỷ 220 m2 559,1 triệu/m2
      Cần bán gấp Mặt phố Hoàng Cầu giá 123 tỷ, 220mx9 tầng, MT 12m, view hồDiện tích 220m2. Mặt tiền rộng 12m. Hướng Tây Bắc. Căn nhà được đầu tư rất tỉ mỉ, kiến...
      Phường Phường Ô Chợ Dừa, Quận Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần tài chính nên bán gấp Mặt phố cổ Hàng Cá giá 88 tỷ, 150m2, MT 6m.

      88 tỷ 150 m2 586,67 triệu/m2
      Cần tài chính nên bán gấp Mặt phố cổ Hàng Cá giá 88 tỷ, 150m2, MT 6m.Hiện có sẵn nhà 3 tầng trên đất, rộng rãi. Diện tích MB 150m2. Mặt tiền rộng...
      Phường Phường Hàng Buồm, Quận Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!