Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Bán Nhà Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 458.777 Nhà đất đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh mảnh đất 124 m2, hướng Bắc tại Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 124 m2 50,81 triệu/m2
      ⸻ BÁN ĐẤT MT NGUYỄN BÌNH – PHÚ LỢI, THỦ DẦU MỘT, BÌNH DƯƠNG 🏡• DT: 5.5m × 22.5m Thổ cư: 70 mét vuông  • Vị trí: MT đường Nguyễn Bình, P. Phú Lợi...
      Đường Nguyễn Bình, Phường Phú Lợi, Thị xã Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp nhà riêng 40 m2 tại Quận Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 5,45 tỷ

      5.45 tỷ 40 m2 136,25 triệu/m2
      - Nhà 3 PN, nội thất đầy đủ cao cấp. - Gần chợ Phạm Văn Hai, vài bước chân ra Lê Văn Sỹ, Hoàng Văn Thụ, Hoàng Sa, Trường Sa - Khu dân trí cao,...
      Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất sổ riêng 153 m2, hướng Đông-Nam tại Thuận An - Bình Dương, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 153 m2 33,34 triệu/m2
      ❌Nguồn  Bình Hoà Thuận An - Gần TL 43-DT : 153m có 100m thổ cư ngang 5m-Đường nhựa thông 6m . Gần khu công nghiệp Đồng An - khu công nghiệp Linh...
      Đường Bình Hòa 20, Phường Bình Hòa, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 104 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Lê Thị Hoa - Thủ Đức, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 104 m2 100,97 triệu/m2
      Nhà 2 tầng 104 m², 4 phòng ngủ , ngang 5m, Đông Nam đường Lê Thị Hoa, P. Tam Bình mới. MT KD đoạn sầm uất nhất khu vực.Khu vực vây bọc bởi căn ...
      Đường Lê Thị Hoa, Phường Bình Chiểu, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn 86 m2, giá 9,29 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Cổ Nhuế 1 - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      9.3 tỷ 86 m2 108,05 triệu/m2
      *** Chính chủ cần bán căn hộ chung cư 3 PN tại KĐT An Bình City – vị trí đẹp, không gian sống xanh, tiện ích đầy đủ.-DT:86m²  rộng rãi, thiết kế hợp...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Cổ Nhuế 1, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng miếng đất 240 m2, hướng Nam tại Phường Phú Mỹ - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 240 m2 23,75 triệu/m2
      ✅✅BÁN LÔ GÓC NGANG 8x30m  Phú Mỹ giáp Phú Lợi Tp Thủ Dầu Một- DT 239m có 159m thổ cư.-Hướng Nam .- Đường thông . Nằm gần đường Huỳnh Văn Luỹ và...
      Đường DX 055, Phường Phú Mỹ, Thị xã Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán nhanh đất 151 m2, hướng Bắc tại Bình Hòa - Thuận An - Bình Dương, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 151 m2 34,44 triệu/m2
      💥 NGANG 8.7M 👉 GÓC 2 MT 150m² .❌ GIÁ CHỈ:  5.2 tỉ ❌ - Nhanh tay anh em📍 Vị trí: Đường Bình Hoà 14, Bình Đáng, Bình Hòa, Thuận An (Sát đường Nguyễn...
      Đường Nguyễn Du, Phường Bình Hòa, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu ngay nhà chung cư 65 m2, giá 3,31 tỷ tại Phường Lê Lợi - Quy Nhơn - Bình Định

      3.31 tỷ 65 m2 50,93 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư cao cấp tại dự án Simona Heights, tọa lạc ngay trung tâm thành phố. Quy Nhơn, vị trí thuận tiện di chuyển, ven biển và đầy đủ...
      Phường Lê Lợi, Thành Phố Quy Nhơn, Tỉnh Bình Định

      Bán gấp biệt thự 75 m2, giá 5,2 tỷ tại Xã An Lư - Thủy Nguyên - Hải Phòng

      5.2 tỷ 75 m2 69,34 triệu/m2
      🔥 BẢNG HÀNG 219 CĂN – ĐANG GIỮ CHỖ RẤT NHANHChỉ 52 nhà phố thương mại – số lượng siêu hiếm👉 KD – cho thuê – đón sóng hạ tầng📩 ib nhận bảng giá sớm...
      Lô S2-R6, Khu đô thị VSIP, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán gấp nhà biệt thự, liền kề 80 m2, giá 5,3 tỷ tại Xã An Lư - Thủy Nguyên - Hải Phòng

      5.3 tỷ 80 m2 66,25 triệu/m2
      ⚡ GIÁ DỰ KIẾN CHỈ TỪ 5,2 tỉ – QUÁ HIẾM Ở THỜI ĐIỂM NÀYliên kế 3,5 tầng – ở + đầu tư đều tối ưu🚀 chào bán dự kiến 05/2026 – vào tiền sớm lợi thế lớnL/H:...
      Lô S2-R6, Khu đô thị VSIP, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Bán gấp liền kề 75 m2, giá 5,3 tỷ tại Xã An Lư - Thủy Nguyên - Hải Phòng

      5.3 tỷ 75 m2 70,67 triệu/m2
      🔥 CƠ HỘI CUỐI TRƯỚC KHI THỊ TRƯỜNG NÓNG LÊN✔ 219 căn toàn dự án✔ Giá từ 5,2 tỉ✔ chào bán 03/2026👉 ib 0911669538 giữ chỗ ngay!#TheGreenery2 #CoHoiCuoi...
      Lô S2-R6, Khu đô thị VSIP, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Sở hữu ngay căn nhà 354 m2, hướng Đông tại Đường Phan Anh - Phú Thạnh - Tân Phú, giá 36,8 tỷ

      36.8 tỷ 354 m2 103,96 triệu/m2
      Bán căn hộ dịch vụ ngay Phan Anh, Tân Phú, DT 3 tỉ 6/năm, 36 tỉ 800 thỏa thuận !!!🌹🌹🌹 1 phần trăm 🌹🌹🌹  - Tổng 62 phòng đang khai thác -...
      Đường Phan Anh, Phường Phú Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà biệt thự liền lề 75 m2, giá 5,2 tỷ tại Xã An Lư - Thủy Nguyên - Hải Phòng

      5.2 tỷ 75 m2 69,34 triệu/m2
      GIỮ CHỖ NGAY – CHỌN CĂN ĐẸP TRƯỚC GIỜ GThe Greenery 2 quy mô 3,45ha – chỉ 219 căn👉 nhà phố thương mại shophouse 4 tầng (96–120 mét vuông) giá từ...
      Lô S2-R6, Khu đô thị VSIP, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Bán gấp căn 63 m2, giá 8,3 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Hưởng - Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8.31 tỷ 63 m2 131,75 triệu/m2
      - Nội thất cơ bản, dễ thiết kế theo GU- Tầng thấp, tầng cao đều có- Giá từ 8,3 tỉ - 8,9 tỉ all in- Đang có hợp đồng thuê- Hỗ trợ 24/24- Nằm kế bên trường...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự 120 m2, giá 9,8 tỷ tại Xã An Lư - Thủy Nguyên - Hải Phòng

      9.81 tỷ 120 m2 81,67 triệu/m2
      🚀 nhà phố thương mại 4 TẦNG – 52 CĂN DUY NHẤTDT 96–120m2 – giá từ 9,8 tỉ👉 Dòng sp tạo dòng tiền cực tốt⚠️ Hết là không có lại#TheGreenery2 #nhà phố ...
      Lô S2-R6, Khu đô thị VSIP, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 120 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Hạ Đoạn 2 - Hải An, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 120 m2 29,17 triệu/m2
      số 3/58 Hạ Đoạn (Hạ Đoạn 2) P. Đông Hải 2, Q. Hải An, Hải Phòng-DT sổ đỏ 100m vuông chính chủ.  -DT mặt bằng thực tế khoảng120m vuông.  -Có nhà ...
      3/58 Đường Hạ Đoạn 2, Phường Đông Hải 2, Quận Hải An, Hải Phòng

      Cần bán ngay căn chung cư 55 m2, giá 3,1 tỷ tại Đường Quốc Lộ 13 - Thuận An - Bình Dương

      3.1 tỷ 55 m2 56,37 triệu/m2
      Khám phá căn hộ tại Lusso Saigon, Đường QL 13, P. Bình Hòa, Sài Gòn (đc cũ: TP Thuận An, Bình Dương), một lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Bình Hòa, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 50 m2 tại Phường Láng Hạ - Đống Đa - Hà Nội, giá 21 tỷ

      21 tỷ 50 m2 420 triệu/m2
      NGÕ THÔNG - 50M RA PHỐ - TRUNG TÂM ĐỐNG ĐA - TIỆN ÍCH BẠT NGÀN - DÒNG TIỀN CHO THUÊ CAO - THANG MÁY - 11 PHÒNG KHÉP KÍNTrung tâm Đống Đa, khu vực giao...
      Phường Láng Hạ, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!