Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Bán Nhà Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 458.777 Nhà đất đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 72 m2 tại Đường Chiến Lược - Bình Trị Đông - Bình Tân, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 72 m2 101,39 triệu/m2
      MT 10M KD ĐỈNH - KỀ LÊ VĂN QUỚI - 3.5 TẤM XỊN MỊNNỘI DUNG CHI TIẾT:📍 Vị trí "Vàng": MT đường nhựa 10m thông thoáng, ngay gần ngã 4 4 xã - Lê Văn Quới. Vị...
      Đường Chiến Lược, Phường Bình Trị Đông, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 52 m2 tại Huyện Dĩ An - Bình Dương, giá 1,59 tỷ

      1.59 tỷ 52 m2 30,58 triệu/m2
      💥NHÀ SHR _ P. DĨ An - TPSài Gòn - vị trí trung tâm TP . 💥❤️Giá : 1 tỉ 590 tr ❤️( sổ sẵn: công chứng sang tên SHR ngay - KHÔNG QUI HOẠCH , KHÔNG TRANH...
      Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 65 m2 tại Đường Lê Quý Đôn - Bạch Đằng - Hai Bà Trưng, giá 17,3 tỷ

      17.3 tỷ 65 m2 266,16 triệu/m2
      - Vị trí rất đẹp, chỉ 10m ra Phố Lê Quý Đôn, 3 ph đi bộ ra Vườn Hoa Pasteur_Viện Việt Xô_Viện Quân Đội 108, hơn 1 kilomet tới Nhà Hát Lớn_Hồ Gươm, tiện...
      Đường Lê Quý Đôn, Phường Bạch Đằng, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh nhà phố 100 m2 tại Đường Phạm Qúy Thích - Phú Thọ Hòa - Tân Phú, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 100 m2 99 triệu/m2
      🔥 MT KD PHẠM QUÝ THÍCH - GẦN 100 mét vuông - NỞ HẬU - KHÔNG LỘ GIỚI - GIÁ SỐC 9.9 tỉ 🔥✨ Thông tin cực nét cho NĐT: 📍 Vị trí: MTKD Phạm Quý Thích,...
      Đường Phạm Qúy Thích, Phường Phú Thọ Hòa, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 100 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - Nhà Bè, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 100 m2 75 triệu/m2
      BÁN căn nhà phố HẺM HUỲNH TẤN PHÁT, PHÚ XUÂN - NHÀ BÈVị trí đẹp, MT đường nhựa 6m, đường thông thoángThuận tiện ở hoặc KD nhiều ngành nghềDT 5 x 20m, kết...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè

      Sở hữu ngay lô đất nền 80 m2, hướng Đông tại Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 80 m2 43,75 triệu/m2
      ❌mảnh đất ngay đầu đường ĐT743 và đường chiêu liêu vào - đường trước đất 4m thông từ đường ĐT743 sang đường chiêu liêu . đường sắp lên nhựa .⛳️dt đất 4m x...
      Đường Chiêu Liêu, Phường Tân Đông Hiệp, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhanh lô đất 396 m2 tại Huyện Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 396 m2 4,8 triệu/m2
      Lộc An nền đất lớn 396m2, đi thẳng ra bãi tắm biển.DT: 7,5 x 53m tổng 396m2.Có sẵn 150m2 thổ cư.2 MT đường nhựa trước sau cực kỳ thông thoáng.Tách đc 2 lô...
      Huyện Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán đất nền 156 m2 tại Tam Phước - Long Điền - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 870 triệu

      870 triệu 156 m2 5,58 triệu/m2
      HÀNG NGỘP!! 870TR SANG TÊN NGAY miếng đất NGANG 7- 156m² MT HƯƠNG LỘ 14CÁNH ĐỒNG LÚA AN NHỨTHàng ngộp, bán tặng luôn hàng rào, chủ hạ giá mạnh về còn 870tr...
      Đường Hương lộ 14, Xã Tam Phước, Huyện Long Điền, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán lô đất nền 100 m2, hướng Tây-Nam tại Xã Lộc An - Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,32 tỷ

      1.32 tỷ 100 m2 13,2 triệu/m2
      📍 Ngay Chợ Lộc An – Xã Phước Hải, Tp Tp HCMMột trong những vị trí hiếm còn quỹ đất đẹp ngay trung tâm biển Lộc An, nay chào bán GIỎ HÀNG 14 NỀN F0 với...
      Đường Lộc An - Hồ Lồ, Xã Lộc An, Huyện Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nhà chung cư 37 m2, giá 1,12 tỷ tại Đường Nguyễn Tất Thành - Cam Ranh - Khánh Hòa

      1.13 tỷ 37 m2 30,28 triệu/m2
      Cần tiền bán cắt lỗ căn The Arena Bãi Dài gần sân bay Cam Ranh.chung cư thuộc tòa LiA tầng 08 view biển và hồ bơi quá đẹp.DT: 37 mét vuông.Hướng cửa...
      Đường Nguyễn Tất Thành, Bãi Dài, TP Cam Ranh, Tỉnh Khánh Hòa

      Sở hữu nhà 18 m2 tại Đường Phú Định - 16 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tr

      5 triệu 18 m2 0,28 triệu/m2
      CHO THUE NHA p16 Q8 Dt : 3 x6 Kết cấu:1 tret 1 lau .2 PHONG NGỦ 1 NHA VE SINH GIA THUE :5 tr/ thang coc 1 thang tien nhà Alo :0793307583 NHÀ ĐẤT XUÂN NGUYỄN
      Đường Phú Định, Phường 16, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 82 m2 tại Thuận Phước - Hải Châu - Đà Nẵng, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 82 m2 42,08 triệu/m2
      Vị trí: Kiệt 18 Phan Kế Bính – khu trung tâm , gần chợ, trường học, tiện ích xung quanh đầy đủ• DT: 82.3m2 ( trong đó 32,3m đất trồng cây )• Ngang: 4m• ...
      Đường Phan Kế Bính, Thuận Phước

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 44,29999923706055 m2 tại Đường Nguyễn Kiệm - Phú Nhuận, giá 7,95 tỷ

      7.95 tỷ 44,3 m2 179,46 triệu/m2
      💥Siêu Phẩm + cực hiếm💥💥 Hẻm XH + 2 MT Trước Sau Nguyễn Kiệm P. Đức Nhuận💥💫 Ngang khoảng3m dài 16,45m, CN 44,3m2💫 Kết cấu: trệt + 1 lầu, 3 PN (có PN...
      Đường Nguyễn Kiệm, Phường 9, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng 50 m2 tại Phường An Biên - Lê Chân - Hải Phòng, giá 4,58 tỷ

      4.58 tỷ 50 m2 91,6 triệu/m2
      Bán Nhà đường Thiên Lôi: 50m- 4 tầng, lô góc- 2 mặt thoáng, ôtô đỗ trong nhà, độc lập, giáp Aeon Mall- Thiên Lôi, đi bộ ra trường chợ. Ngõ thông mở đc...
      Đường Lê Chân, Phường An Biên, Quận Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán gấp đất 115 m2, mặt tiền 7m, hướng Tây-Bắc tại Xã Tam Đa - Phù Cừ - Hưng Yên, thỏa thuận

      Thỏa thuận 115 m2
      Bán đất nền (khu phân lô) ngay cạnh đường tỉnh 386, xã Tam Đa, Phù Cừ, Hưng Yên (nay là xã Tống Trân, Hưng Yên)- Địa thế đẹp, thuận lợi cho việc xây dựng...
      Xã Tam Đa, Huyện Phù Cừ, Hưng Yên

      Cần bán nhà đẹp 66 m2, hướng Nam tại Đường Liên Huyện - An Phú - Thuận An, giá 4,87 tỷ

      4.87 tỷ 66 m2 73,76 triệu/m2
      ❌❌NHÀ ĐÃ HOÀN CÔNG - P. AN PHÚ, TP. Thành phố Hồ Chí Minh⛳️Vị trí đắc địa: trong KDC cao cấp• P. An Phú Tp Thuận An Bình Dương cũ• Gần ngã 4 Miếu Ông...
      Đường Liên Huyện, Phường An Phú, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhà 130 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai - Thủ Dầu Một, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 130 m2 28,85 triệu/m2
      ❌❌BÁN NHÀ 3 tỉ 750tr____________=========_______+ Bán ngôi nhà phố hẻm  Nguyễn Thị Minh Khai, hẻm cây xăng số 6, P. Phú Hòa, TP.TDM ( P. Phú Lợi,Tp ...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Phú Hòa, Thị xã Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 100 m2, hướng Tây-Nam tại Phường Phú Tân - Thủ Dầu Một, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 100 m2 49,5 triệu/m2
      ❌❌ HẠ GIÁ SẬP SÀN bán ngay BÁN LỖHẠ 700 chỉ còn 4 tỉ 950tr🏡 NHÀ 1 TRỆT 2 LẦU, MT ĐƯỜNG -KHU TĐC PHÚ CHÁNH, TP. THỦ DẦU MỘT, BÌNH DƯƠNG.🎁 Tặng nội thất ...
      Phường Phú Tân, Thị xã Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!