Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Bán Nhà Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 458.626 Nhà đất đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh mảnh đất 1285 m2 tại Xã Thuỷ Xuân Tiên - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 24 tỷ

      24 tỷ 1285 m2 18,68 triệu/m2
      🏡 SIÊU PHẨM ĐẤT TRUNG TÂM THỦY XUÂN TIÊN – CHƯƠNG MỸ – Thủ đô Hà Nội 🏡📍 nền đất to – MT khủng – dễ chia lô đầu tư📐 DT: 1.285m2 | MT: 19m📏 Chia đc...
      thôn Xuân Thủy, Xã Thuỷ Xuân Tiên, Huyện Chương Mỹ, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn 112 m2, giá 12 tỷ tại Đường Lê Quang Đạo - Mễ Trì - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      12 tỷ 112 m2 107,15 triệu/m2
      Bán sang nhượng căn hộ Matrix one Lê quang đao căn hộ chung cư 112m2 giá 12 tỉ Căn thiết 3 phòng ngủ 2WC Căn đc trang bị full...
      Ngã tư Lê Quang Đạo - Mễ Trì, Phường Mễ Trì, Quận Nam Từ Liêm, Thành phố Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư 81 m2, giá 6,3 tỷ tại Đường Đình Thôn - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      6.3 tỷ 81 m2 77,78 triệu/m2
      Bán chung cư CT8 Emerald Đình Thôn căn hộ vừa xây DT 81m2 giá 6,3 tỉ Thiết kế 2 phòng ngủ 2WCSổ Đỏ Căn nội thất đầy đủ , là...
      Lô CT08 Đình Thôn, Phường Mỹ Đình, Quận Nam Từ Liêm, Thành phố Hà Nội

      NHÀ 1 TRỆT 1 LẦU – NGAY TRƯỜNG KIM ĐỒNG, P. BIÊN HOÀ.

      890 triệu 40 m2 22,25 triệu/m2
      NHÀ 1 TRỆT 1 LẦU – NGAY TRƯỜNG KIM ĐỒNG, P. BIÊN HOÀ💰 Giá: 890 triệu (thương lượng nhẹ)📐 DTSD: 60m² – Đất ở đô thị🛏️ 2 Phòng ngủ – 🚿 2 WC – 🛋️ Phòng...
      Đường Đường Bùi Hữu Nghĩa, Phường Phường Tân Vạn, Thành phố Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán lô đất 199 m2 tại Huyện Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 750 triệu

      750 triệu 199 m2 3,77 triệu/m2
      + Bán đất đấu giá thôn Vạn Hữu, Ninh Quang, Ninh Hòa, Khánh Hòa+ DT 199 mét vuông 100 phần trăm đất ở, lô góc 2 MT+ Đường hiện trạng 2 oto nhé...
      Huyện Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán gấp căn nhà riêng 20 m2 tại Đường Nguyễn An Ninh - Tương Mai - Hoàng Mai, giá 3,88 tỷ

      3.88 tỷ 20 m2 194 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Nguyễn An Ninh - Trương Định, Hoàng Mai, Thủ đô Hà Nội.- Nhà đẹp 3 mặt thoáng, nội thất hiện đại, đầy đủ điều hòa - bình nóng lạnh,...
      Đường Nguyễn An Ninh, Phường Tương Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà riêng 70 m2 tại Phường 4 - Tân An - Long An, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 70 m2 34,29 triệu/m2
      Mô tả:Nhà 1 trệt 2 lầu - thiết kế hiện đại, đầy đủ tiện nghi cho nhà 4 - 6 ngườiDT: 70 mét vuông – sổ hồng – công chứng ngay trong ngàyKết cấu:...
      Phường 4, Thành phố Tân An, Long An

      Chuyển nhượng căn chung cư 48 m2, giá 1,8 tỷ tại Đường Thống Nhất - Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương

      1.8 tỷ 48 m2 37,5 triệu/m2
      chung cư ngay QL 1A gần ga Metro 1 suối tiên , Bến Xe Miền Đông Mới , Làng ĐHQG100 phần trăm chung cư đều Có logia1 phòng ngủ : 48  mét ...
      Đường Thống Nhất, Phường Đông Hòa, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Chuyển nhượng nhà 40 m2 tại Phường Vạn Phúc - Hà Đông - Hà Nội, giá 6,69 tỷ

      6.69 tỷ 40 m2 167,2 triệu/m2
      bán ngay NHÀ 🔥LÔ GÓC- DÂN XÂY HÀ ĐÔNG- VẠN PHÚC🔥40m2 x 4 tầng 🔥CHỈ CÓ 6,688 tỉ-🔥THOÁNG SÁNG VÔ CÙNG🏠 bìa đỏ: 40m2 - 4 Tầng- CHỈ 6,688 tỉ - bìa đỏ...
      Phường Vạn Phúc, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 46 m2 tại Phường Vạn Phúc - Hà Đông - Hà Nội, giá 11,99 tỷ

      11.99 tỷ 46 m2 260,66 triệu/m2
      bán ngay NHÀ LÔ GÓC🔥41/46 mét vuông x 6 tầng - CHỈ CÓ 11,99  TỶ🔥 HÀ ĐÔNG- VẠN PHÚC- KD🏠 Nhà Lô góc 41 mét vuông thực tế: 46 mét ...
      Phường Vạn Phúc, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố 85 m2 tại Đường Quốc lộ 1A - 4 - Tân An - Long An, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 85 m2 29,42 triệu/m2
      Hàng hot vừa hoàn thiện – nhà đẹp, sổ riêng, vị trí trung tâm Tân An!Bạn đang tìm một căn nhà mới tinh, thiết kế hiện đại, pháp lí rõ ràng, chỉ cần dọn vô...
      Đường Quốc lộ 1A, Phường 4, Thành phố Tân An, Long An

      Cần bán gấp nhà riêng 36 m2 tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 6,15 tỷ

      6.15 tỷ 36 m2 170,84 triệu/m2
      🔥bán ngay NHÀ LÔ GÓC- 36 mét vuông- Chỉ 6,15 tỉ- 3 THOÁNG- GẦN oto 🔥HÀ ĐÔNG- KIẾN HƯNG💎 Cơ hội hiếm có – Lô góc 3 mặt thoáng – Sát oto – Giá siêu...
      Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà 75 m2 tại Thành phố Tân An - Long An, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 75 m2 33,34 triệu/m2
      🏠 Nhà 1 trệt 2 lầu – thiết kế hiện đại, không gian rộng rãi, đầy đủ tiện nghi – phù hợp gia đình đông người hoặc kết hợp ở & cho thuê📐 DT: 75m2 – sổ ...
      Thành phố Tân An, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 65 m2 tại Phường 4 - Tân An - Long An, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 65 m2 32,31 triệu/m2
      Nhà 1 trệt 1 lầu – thiết kế hiện đại, không gian rộng rãi, đầy đủ tiện nghi – phù hợp gia đình 4 người ở hoặc cho thuêMô tả:📐 DT: 65m2 – SHR – công chứng ...
      Phường 4, Thành phố Tân An, Long An

      Bán nhanh lô đất 1246 m2 tại Đường Lê Minh Công - Tân Phước - La Gi - Bình Thuận, giá 6 tỷ

      6 tỷ 1246 m2 4,82 triệu/m2
      Cần bán nhanh 1246 mét vuông đất MT Lê Minh Công, giá cực rẻ chỉ 4.8tr/ mét vuông. Đường nhựa lớn LG 27m song song với Biển, khu vực đang KD...
      Đường Lê Minh Công, Tân Phước

      Sở hữu ngay đất 90 m2 tại Đường Hà Huy Giáp - Thạnh Xuân - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 90 m2 56,67 triệu/m2
      Thùy Dung Có mảnh đất/1 Hà Huy Giáp , bán giá 5 tỉ 1, hẻm 7m, sau 1 ngôi nhà, đường xe tải thông, thuận tiện xây dựng làm công ty, ✅Đất DT: 4m x...
      Đường Hà Huy Giáp, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà 62 m2 tại Phường Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội, giá 11,8 tỷ

      11.8 tỷ 62 m2 190,33 triệu/m2
      🏠 Nhà 5 tầng kiên cố – DT 62 mét vuông – Giá chỉ 11,8 tỉ (TL sâu)✨ Thiết kế hiện đại, 10 phòng khép kín nội thất đầy đủ – Cho thuê kín phòng🚪 VF3...
      Phường Văn Quán, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 52 m2 tại Đường Mễ Trì Thượng - Mễ Trì - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 15 tỷ

      15 tỷ 52 m2 288,47 triệu/m2
      🚨bán nhanh tòa nhà 7 tầng, vị trí mặt phố Mễ Trì Thượng.MT 4m – DT 52m2 – xây 7 tầng + 1 tum cực kỳ chắc chắn.Phù hợp KD – cho thuê – giữ TS sinh lời bền...
      Đường Mễ Trì Thượng, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!