Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Bán Nhà Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 458.777 Nhà đất đang giao dịch mua bán

      Bán nhà phố 40 m2 tại Đường Lê Văn Quới - Bình Trị Đông - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 40 m2 90 triệu/m2
      3 TẦNG MT KD ĐƯỜNG XE TẢI GẦN LÊ VĂN QUỚI 40 mét vuông DƯỚI 3.6 TỎI +++ thỏa thuận MẠNH- MT đường 10m, vị trí đẹp, xe cộ đi lại cực kì đông đúc sầm...
      Đường Lê Văn Quới, Bình Trị Đông

      Bán mảnh đất 148 m2 tại Xã Lộc An - Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 148 m2 8,45 triệu/m2
      GIÁ CHỐT 1ty250 đất CHỢ LỘC AN ngang 7m cách biển Lộc An 200m tiện KD, xây hotelSở hữu ngay mảnh đất trung tâm Biển Lộc An, MT đường Hồ Lồ - Lộc An quy...
      Đường Lộc An - Hồ Lồ, Xã Lộc An, Huyện Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 7 tầng, 89 m2, mặt tiền 5m tại Phố Đỗ Nhuận - Bắc Từ Liêm, giá 24,8 tỷ

      24.8 tỷ 89 m2 278,66 triệu/m2
      19 PHÒNG FULL ĐỒ - DÒNG TIỀN 900TR/NĂM - SÁT PHỐ - oto TRÁNH - KD - NGÕ THÔNG TỨ PHÍA - THANG MÁY - THIẾT KẾ HIỆN ĐẠI - CÓ logia- Vị trí siêu đẹp trong khu...
      Phố Đỗ Nhuận, Phường Xuân Đỉnh, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán biệt thự siêu đẹp 50 m2, giá 30,3 tỷ tại Phố Lạc Trung - Vĩnh Tuy - Hai Bà Trưng - Hà Nội

      30.3 tỷ 50 m2 606 triệu/m2
      - Nhà khu phân lô VIP nhất Phố Lạc Trung, đường ôtô tránh vỉa hè 2 bên, nơi tọa lạc trụ sở mới của trường đại học Mở TP Hà Nội, các văn phòng công ty,...
      Phố Lạc Trung, Phường Vĩnh Tuy, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp liền kề, biệt thự 80 m2, giá 25,2 tỷ tại Xã Cổ Loa - Đông Anh - Hà Nội

      25.2 tỷ 80 m2 315 triệu/m2
      Thông tin chi tiết vui lòng contact em Việt vin Global Gate Cổ Loa để lựa chọn đc căn hộ chung cư đẹp nhất, giá siêu mềm nhất thị trường.call ngay...
      Đường Trường Sa, xã Đông Hội, Huyện Đông Anh, Tp. Hà Nội

      Bán nhà đất 99 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Bình Nhâm 4 - Bình Nhâm - Thuận An, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 99 m2 45,46 triệu/m2
      🔥🔥🔥 nóng!!!  bán nhà Mt nhựa bình nhâm hoàn công xây tâm huyết ở✍️4,5ty không có căn nào tốt hơn để mua nhé🏡Nhà trệt lầu - DT 99m ngang 4,95m⌛️...
      Đường Bình Nhâm 4, Phường Bình Nhâm, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 70 m2, giá 4,6 tỷ tại Đường 70 - Hà Đông - Hà Nội

      4.6 tỷ 70 m2 65,72 triệu/m2
      chính chủ gửi bán căn hộ góc căn hộ chung cư view thoáng tại CT4 xa la hà đông:- DT 70m- Nhà 2 PN.- 2  phòng vệ sinh- Phòng khách và bếp rộng.-...
      Đường 70, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 52 m2, hướng Đông-Bắc tại Phường Trường Thọ - Thủ Đức, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 52 m2 150 triệu/m2
      hẻm ô tô đậu cửa, đường số 9 P. Trường Thọ cũ (nay là P. Thủ Đức mới).DT: 52m² (4,8x11), một trệt hai lầu 4 phòng ngủ, Đông Bắc. Đường thông tứ...
      Phường Trường Thọ, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà shr 96 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Phạm Ngọc Thạch - Thủ Dầu Một, giá 5,29 tỷ

      5.29 tỷ 96 m2 55,11 triệu/m2
      👉 Giá: 5.290 tỉ🏡 NHÀ 1 trệt 2 lầu - Hiệp thành TDM👉 Giấy phép cấp chính- Đương nhựa 5m (kế bên hiệp thành 1)- DT xây dựng 180m2- Nhà: 1 P khách, 3 P ngủ...
      Đường Phạm Ngọc Thạch, Phường Hiệp Thành, Thị xã Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu ngay lô đất 131 m2, hướng Đông-Nam tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 14,8 tỷ

      14.8 tỷ 131 m2 112,98 triệu/m2
      Lô góc DT lớn, vị trí đẹp,  KDC Êm Đềm Linh Xuân (gần cầu vượt Linh XuânThủ Đức cũ) , nay là P. Linh Xuân mới.Đường trước nhà rộng thênh thang 15m...
      Phường Linh Xuân, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất 85 m2 tại Huyện Hải Hậu - Nam Định, giá 1,6 triệu

      1.6 triệu 85 m2 0,02 triệu/m2
      🔥 SỞ HỮU ĐẤT VIEW BIỂN CHỈ NHỈNH 1 tỉ – CƠ HỘI KHÔNG CÓ LẦN 2 🔥 Quý vị đang tìm một khoản đầu tư vừa an toàn – vừa bứt phá mạnh trong 1-3 năm...
      Huyện Hải Hậu, Nam Định

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 76 m2 tại Đường Nguyễn Cửu Phú - Tân Kiên - Bình Chánh, giá 654 tr

      654 triệu 76 m2 8,61 triệu/m2
      KD thua lỗ, kẹt tiền nên đang cần bán nhanh ngôi nhà ngay gần Chợ Đệm, đường Nguyễn Cửu Phú + DT : 4x19m, nhà 1 trệt 1 lửng, có 1 PN, và 2...
      Đường Nguyễn Cửu Phú, Xã Tân Kiên, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đẹp 60 m2 tại Đường Lê Văn Khương - Tân Thới Hiệp - Quận 12, giá 877 tr

      877 triệu 60 m2 14,62 triệu/m2
      CHỈ 877 tr - CÓ NGAY TỔ ẤM "SIÊU XINH" TẠI LÊ VĂN KHƯƠNG Q. 12!+ Về nhà mới đón lễ thôi ! ngôi nhà nhỏ xinh, thiết kế cực chill ngay KDC sầm uất.+ Vị trí:...
      Đường Lê Văn Khương, Phường Tân Thới Hiệp, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 45 m2 tại Đường Hoàng Phan Thái - Bình Chánh - Bình Chánh, giá 605 triệu

      605 triệu 45 m2 13,45 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh ngôi nhà đẹp , ngay trục Hoàng Phan Thái, gần chợ Bình Chánh, cách QL 1A 800m.+ DT rộng rãi: 45 mét vuông.+ giá hấp dẫn chỉ 605...
      Đường Hoàng Phan Thái, Xã Bình Chánh, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư 52 m2, giá 1,5 tỷ tại Đường Tân Khai - Vĩnh Hưng - Hoàng Mai - Hà Nội

      1.5 tỷ 52 m2 28,85 triệu/m2
      căn hộ giá rẻ D1 Minh Khái - Dương Văn Bé - Tân Khai - Gần TimeCityHệ thống PCCC đạt tiêu chuẩn mớiGiảm giá sâu cho KH mua nhà trong tháng - nhận nhà...
      Đường Tân Khai, Phường Vĩnh Hưng, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 165 m2 tại Thị trấn Quất Lâm - Giao Thủy - Nam Định, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 165 m2 10 triệu/m2
      Vị trí: Trung tâm thị trấn Quất Lâm, khu vực KD sầm uất, giao thông thuận tiệnDT: 165m2MT: 10m rộng đẹp, dễ xây dựngĐường: Trục chính, oto di chuyển thuận...
      Thị trấn QuấSố nhà 21/32 Đường/Phố: Trục chính Quất Lâm Phường/Xã: Thị trấn Quất Lâmt Lâm, Huyện Giao Thủy, Nam Định

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 30 m2 tại Phố Doãn Kế Thiện - Mai Dịch - Cầu Giấy, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 30 m2 276,67 triệu/m2
      Cần Bán Nhà cực hiếm Tại Cầu Giấy Mọi Người Cần Nhanh Tay Không Có Căn Thư 2- Ngay mặt phố Doãn Kế Thiện ,nhà 5 tầng siêu đẹp , Ngõ ô tô tránh ,tặng nội ...
      Phố Doãn Kế Thiện, Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 118 m2, hướng Đông tại Thị trấn Phước Hải - Đất Đỏ, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 118 m2 11,02 triệu/m2
      📍 Vị trí: Thị trấn Phước Hải – KDC hiện hữu, sầm uất🌊 Cách biển chỉ 500m – đi bộ ra tắm biển mỗi ngày🏡 Trên đất có sẵn nhà c4 – dọn vô ở ngay, không...
      Đường Mạc Thanh Đạm, Thị trấn Phước Hải, Huyện Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!