Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Bán Nhà Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 458.795 Nhà đất đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 88 m2 tại Quận Long Biên - Hà Nội, giá 22 tỷ

      22 tỷ 88 m2 250 triệu/m2
      Bán nhà phố 7.3 m hàng hiếm, 5 tầng 1 tum thang máy, vừa ở vừa KD, đang cho thuê dòng tiền 40tr/tháng.- Tại khu Thanh Am, P. Thượng Thanh, Q. Long Biên,...
      Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay căn 54 m2, hướng Đông-Bắc, giá 5,4 tỷ tại Xã Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.4 tỷ 54 m2 100 triệu/m2
      căn hộ chung cư 2 phòng ngủ CỰC ĐẸP THIẾT KẾ TỐI ƯU - PHÙ HỢP ĐỂ Ở HOẶC ĐẦU TƯ CHO THUÊ +  DT: 54m²+  Thiết kế: 2  phòng ngủ –...
      Phường Tây Mỗ – Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 310 m2, hướng Tây-Bắc tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 26,97 tỷ

      26.97 tỷ 310 m2 87 triệu/m2
      CHUYÊN KÝ GỬI MUA BÁN ĐẤT Q9 * Các dự án khu dân cư Phú Nhuận, khu dân cư Nam Long - Kiến Á, khu dân cư Hoàng Anh - Minh Tuấn, mầm non trung...
      Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, Thành phố Hồ Chí Minh

      Sở hữu nền đất 60 m2 tại Xã Cao Dương - Lương Sơn - Hòa Bình, giá 395 triệu

      395 triệu 60 m2 6,59 triệu/m2
      ⏳ HƠN 300 tr – CHẠM TAY ĐẤT SÁT Thủ đô Hà NộiCơ hội hiếm cho người nhanh tay!✔ Cách Thủ đô Hà Nội chỉ ~ 400 mét✔ Ra QL chỉ 300 mét✔ 3–6 ph đầy đủ tiện...
      Xã Cao Dương, Huyện Lương Sơn, Hòa Bình

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 30 m2 tại Đường Đức Giang - Đức Giang - Long Biên, giá 7,65 tỷ

      7.65 tỷ 30 m2 255 triệu/m2
      căn nhà dân xây 5 tầng vững chãi, tâm huyết từng viên gạch, nằm trong ngõ thông thoáng, oto đỗ ngay cửa vô cùng thuận tiện. Không gian sống đc thiết kế hài...
      Đường Đức Giang, Phường Đức Giang, Quận Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất 90 m2 tại Đường Bưng Ông Thoàn - Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 90 m2 77,78 triệu/m2
      CHUYÊN NHẬN KÝ GỬI MUA BÁN ĐẤT NỀN Q9 Dự án Sở văn hoá thông tin, góc đường Liên P., đường Bưng Ông Thoàn Q. 9 Em Linh 0981133373/p>* Cần bán gấp...
      Đường Bưng Ông Thoàn , Phường Phú Hữu, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố 30 m2 tại Phường Linh Xuân - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3,99 tỷ

      3.99 tỷ 30 m2 133 triệu/m2
      Ngay khu vực chợ Hầm chui Linh Trung, nay là P. Linh Xuân mới.Nhà 2 tầng, không quy hoạch, 30 mét vuông hoàn công đủ, MT KD.Khu vực sát khu chế xuất...
      Phường Linh Xuân, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ hồng riêng 45 m2 tại Đường Nguyễn Viết Xuân - Phương Liệt - Thanh Xuân, giá 13,9 tỷ

      13.9 tỷ 45 m2 308,89 triệu/m2
      🏡 NGUYỄN VIẾT XUÂN – THANH XUÂN | 44.7 mét vuông | 2 THOÁNG | nội thất đầy đủ | 13.9 tỉ💥 NHÀ MỚI KÍNH khôngONG – THOÁNG TRƯỚC SAU – TẶNG FULL ĐỒ...
      20 Đường Nguyễn Viết Xuân, Phường Phương Liệt, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà shr 33 m2 tại Đường Định Công Thượng - Định Công - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 9,18 tỷ

      9.18 tỷ 33 m2 278,19 triệu/m2
      🏡 NGÕ 230 ĐỊNH CÔNG THƯỢNG – HOÀNG MAI | 31/33 mét vuông | oto ĐỖ CỬA | 9.18 tỉ💥 3 PHÒNG KHÉP KÍN FULL ĐỒ – TRƯỚC NHÀ CỰC THOÁNG – GẦN VÀNH ĐAI...
      230 Đường Định Công Thượng, Phường Định Công, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà shr 1 tầng, 203 m2 tại Đường Gò Cát - Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 203 m2 41,88 triệu/m2
      khu dân cư RICO GÒ CÁTBÁN NHÀ PHÚ HỮU, Q9 (TP. THỦ ĐỨC) Nay Long trường ,Hồ Chí Minh.- DT S :203m2 - CÓ SÂN VƯỜN RỘNG RÃICần bán ngôi nhà khác biệt tại...
      Đường Gò Cát, Phú Hữu

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 122 m2 tại Thị trấn Củ Chi - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 122 m2 15,58 triệu/m2
      ⚡ CƠ HỘI HIẾM – giá mềm CHỐT NHANH ⚡📍 Vị trí cực đẹp:1 xẹt đường 12A – ngay trung tâm hành chính thị trấn Củ ChiKhu vực cư dân hiện hữu, nhà ở kínTiện...
      Thị trấn Củ Chi, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư 107 m2, giá 4,9 tỷ tại Đường Võ Nguyên Giáp - Lê Chân - Hải Phòng

      4.91 tỷ 107 m2 45,8 triệu/m2
      BÁN CĂN 3 NGỦ đầy đủ nội thất TẠI SENTOSA SKY - giá siêu mềm hotline:0783 599 666DT : 107m²giá 100 phần trăm : 4.9 tỉđầy đủ nội thất như...
      Góc vòng xuyến giữa Bùi Viện – Võ Nguyên Giáp, Phường Kênh Dương, Quận Lê Chân, Thành phố Hải Phòng

      Cần bán gấp chung cư 42 m2, hướng Đông-Bắc, giá 4,86 tỷ tại Xã Cổ Loa - Đông Anh - Hà Nội

      4.86 tỷ 42 m2 115,67 triệu/m2
      L/H em Việt - phòng kinh doanh CĐT dự án Lumière Essence Peak - Masterise Homes Cổ Loa để lựa chọn đc những chung cư đẹp nhất, giá siêu mềm nhất thị...
      Đường Trường Sa, xã Đông Hội, Huyện Đông Anh, Tp. Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đất 3 tầng, 55 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - Nhà Bè, giá 5,88 tỷ

      5.88 tỷ 55 m2 106,91 triệu/m2
      Q. 7 - SÁT BÊN PHÚ MỸ HƯNG - Giá 5.990 tỉ ">Bán nhà hẻm ô tô 2 chiều – 1716 Huỳnh Tấn Phát, TT Nhà BèNgay chợ Phú Xuân, sát Q. 7, vị trí thuận tiện di...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè

      Sở hữu ngay nhà biệt thự 134 m2, giá 300 tr tại Xã Liên Trung - Đan Phượng - Hà Nội

      300 triệu 134 m2 2,24 triệu/m2
      SIÊU PHẨM liên kế GÓC VỊ TRÍ VÀNG TẠI vin WONDER CITYMã căn: BM32-01 Cơ hội hiếm có cho NĐT và KH tinh anh!Thông tin nổi bật:Loại hình: liên kế góc (2 mặt...
      Tân Hội, huyện Đan Phượng, Hà Nội

      Bán nhà 31 m2 tại Đường Xuân Đỉnh - Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 31 m2 283,88 triệu/m2
      Bán nhà Xuân Đỉnh, vị trí đẹp, ngõ thông, gần phố, Công viên Hòa Bình, chợ đầu mối, trường học, tiện ích đầy đủ.DT 31 mét vuông, xây 5 tầng mới, có...
      Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà 44 m2 tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6,05 tỷ

      6.05 tỷ 44 m2 137,5 triệu/m2
      NHÀ VCN PHƯỚC HẢI NAM NHA TRANG – 2 TẦNG – 6,05 tỉ• DT: 44  mét vuông• Kết cấu 1 trệt 1 lầu: 2 phòng ngủ, 2WC• Thuộc khu TĐC VCN Phước Hải –...
      Đường 6B, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán mảnh đất 80 m2 tại Xã Tân Phú Trung - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 80 m2 28,75 triệu/m2
      📍 Đường nhựa – KDC hiện hữu – Ở ngay📐 DT: 80 mét vuông (8.02m x 10.06m) – vuông vức, đẹp📄 pháp lí: SHR – thổ cư 100 phần trăm – xây dựng tự...
      Xã Tân Phú Trung, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!