Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 800 triệu đến 1 tỷ năm 2026

      Có 11.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 800 triệu đến 1 tỷ

      Cần bán căn hộ 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 940 triệu tại Phường Hùng Thắng - Hạ Long - Quảng Ninh

      940 triệu 50 m2 18,8 triệu/m2
      Cần bán căn 1 ngủ lớn 50 mét vuông.đầy đủ nội thất vào ở luôn.Giá 940tr view biển.Cho thuê 6tr/ tháng.liên hệ ngay 0346 773 ***
      Phường Hùng Thắng, Hạ Long, Quảng Ninh

      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, 51 m2, giá 980 tr tại Đường Trích Sài - Bưởi - Tây Hồ - Hà Nội

      980 triệu 51 m2 19,22 triệu/m2
      CĐT bán căn hộ chung cư mini Trích Sài, Võng Thị_Tây Hồ 1 phòng ngủ ngay Hồ Tây, oto đỗ cửa, thoáng, sáng, khu phố an ninh, an sinh xã hội...
      Đường Trích Sài, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội
      Á
      Nam Chủ Đầu Tư Dự Án Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn 1 phòng ngủ, 32 m2, giá 900 tr tại Đường Thuận Giao - Thuận An - Bình Dương

      900 triệu 32 m2 28,13 triệu/m2
      Mua nhà đón tết cùng căn hộ chung cư Legacy Prime Thuận An.* Chính sách ưu đãi cùng nhiều quà tặng giá trị.- Chỉ TT 90tr(10 phần trăm) ký ngay hợp ...
      Dự án Legacy Prime, Đường Thuận Giao 25, Phường Thuận Giao, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 1 phòng ngủ, 36 m2, giá 900 triệu tại Thuận An - Bình Dương

      900 triệu 36 m2 25 triệu/m2
      Đặc biệt chính sách có 1 0 2.Legacy Prime ngày tham quan 29/7/2023.Là dự án duy nhất tại Bình Dương có giá chỉ từ 900tr/ một căn.Ưu đãi khủng nhất thị...

      Sở hữu ngay căn chung cư 1 phòng ngủ, 51 m2, giá 1 tỷ tại Xã An Thạnh - Bến Lức - Long An

      1 tỷ 51 m2 19,61 triệu/m2
      Chính thức chào bán chung cư Ehome Southgate tại khu đô thị Waterpoint Nam Long.Nhận nhà ở ngay, giá chỉ từ 1 tỉ VNĐ/ căn 1 phòng ngủ + 1.NH...
      Dự án Ehome Southgate, Đường ĐT 830, Xã An Thạnh, Bến Lức, Long An

      Sở hữu căn chung cư VSIP I Bình Dương, 1 phòng ngủ, 51 m2, giá 820 tr tại Thuận An - Bình Dương

      820 triệu 51 m2 16,08 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư CC Becamex Việt Sing.DT 51m2. 1 phòng ngủ. 1 nhà vệ sinh. Nội thất cơ bản. Xách valy vô ở luôn.Giá 820 tr....
      Dự án VSIP 1, Đường 10, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Bán gấp nhà chung cư Khu đô thị mới Đại Thanh, 1 phòng ngủ, 42 m2, giá 820 tr tại Huyện Thanh Trì

      820 triệu 42 m2 19,53 triệu/m2
      Gia đình làm ăn đc lộc lá nên đã tìm mua đc căn 3 PN. Vì vậy muốn nhượng lại căn 1 PN cho gia đình nào có nhu cầu.- DT căn hộ chung cư: 42m, - Thiết kế:...
      Dự án Chung cư Đại Thanh, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Bán căn hộ Vinhomes Ocean Park , 1 phòng ngủ, 30 m2, giá 900 triệu tại Gia Lâm - Hà Nội

      900 triệu 30 m2 30 triệu/m2
      chung cư Studio thiết kế 30 - 35m2, nội thất cơ bản, vị trí gần hồ cát trắng, trường học, bến xe buýt.Tiện ích: BV, trường cấp 1,2,3, TTTM, công viên,...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nền đất 95 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Giao Thủy - Nam Định, giá 900 triệu

      900 triệu 95 m2 9,48 triệu/m2
      Chỉ 9xxtr sở hữu ngay bìa đỏ mảnh đất 2 MT sát biển Quất Lâm, Nam Định. Tiềm năng tăng giá cực lớn.- Khu đất nằm ngay gần bờ biển, cách biển chưa đến...
      Xã Giao Phong, Giao Thủy, Nam Định

      Cần bán nhanh đất dự án 94 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Giao Thủy - Nam Định, giá 1 tỷ

      1 tỷ 94 m2 10,64 triệu/m2
      miếng đất đẹp nhất gần mặt biển Quất Lâm.- Nằm trên trục đường ra biển, trong lõi khu nghỉ dưỡng Flamingo.- DT đất 94 mét vuông.- Đã có sẵn bìa đỏ...
      Thị trấn Quất Lâm, Giao Thủy, Nam Định

      Sở hữu ngay đất dự án 94 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Giao Thủy - Nam Định, giá 900 tr

      900 triệu 94 m2 9,58 triệu/m2
      Bán đất phân lô, bìa đỏ trao tay, vị trí chỉ cách biển 200m, cạnh khu quy hoạch và 2 Khu nghỉ dưỡng quy mô lớn và KCN Quất Lâm.- Đơn giá chỉ 9,x...
      Thị trấn Quất Lâm, Giao Thủy, Nam Định

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 85 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Giao Thủy - Nam Định, giá 850 tr

      850 triệu 85 m2 10 triệu/m2
      Đất nền sát biển Quất Lâm, Nam Định.bìa đỏ trao tay.Bán đất nền liên kế sát biển Quất Lâm, Nam Định. bìa đỏ trao tay. Giá chỉ từ 850tr/lô. Giá chưa trừ...
      Thị trấn Quất Lâm, Giao Thủy, Nam Định

      Chuyển nhượng mảnh đất 94 m2, mặt tiền 6m tại Giao Thủy - Nam Định, giá 930 tr

      930 triệu 94 m2 9,9 triệu/m2
      Chính chủ cần bán lô 94 mét vuông biển Giao Phong, biển Quất Lâm - tiềm năng - giá siêu mềm.- Lô góc 2 MT đường 10m và 8m.- Cách biển 150m, bãi tắm...
      Xã Giao Phong, Giao Thủy, Nam Định

      Sở hữu ngay nền đất 387 m2 tại Xã An Hải - Lý Sơn - Quảng Ngãi, giá 851 tr

      851 triệu 387 m2 2,2 triệu/m2
      Lý Sơn lên TP biển và xây sân bay 153ha, cáp treo qua Đảo Bé, thật sự là quá tiềm năng thời điểm này. Tôi có vài nền đất đường 12m cần bán, đất quy hoạch...
      Xã An Hải, Lý Sơn, Quảng Ngãi

      Bán gấp mảnh đất 120 m2 tại Đường Đinh Tiên Hoàng - 8 - Vĩnh Long - Vĩnh Long, giá 800 tr

      800 triệu 120 m2 6,67 triệu/m2
      Nhanh tay sở hữu miếng đất nằm đối diện trường mẫu giáo sư phạm thực hành Vĩnh Long, MTĐ Đinh Tiên Hoàng, P. 8, Vĩnh Long. Nằm ngay trung tâm, trường ...
      Đường Đinh Tiên Hoàng, Phường 8, Vĩnh Long, Vĩnh Long

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Giao Thủy - Nam Định, giá 1 tỷ

      1 tỷ 100 m2 10 triệu/m2
      Cần bán nền đất ngay mặt biển Quất Lâm giá 900tr - Sổ sẵn bao sang tên ngay- Đất nền ven biển Quất Lâm full thổ cư bìa đỏ trao tay.- DT 100m2, 2 MT, cách...
      Thị trấn Quất Lâm, Giao Thủy, Nam Định

      Cần bán nhanh đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Giao Thủy - Nam Định, giá 1 tỷ

      1 tỷ 100 m2 10 triệu/m2
      Đừng Bỏ Lỡ Cơ Hội ĐẦU TƯ Đất Nền Quất Lâm - 7 Lý Do Không Thể Bỏ Qua!1. Quỹ Đất Ở gần biển Vô cùng Khan Hiếm: Chỉ một phần nhỏ gần biển dành cho đất ở -...
      Xã Giao Phong, Giao Thủy, Nam Định

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Cẩm Phả - Quảng Ninh, giá 1 tỷ

      1 tỷ 0 m2
      Cách đường chính tầm 70m. oto vào tận đất quay đầu, ngõ thông các ngả. Đông ...
      Phường Cẩm Phú, Thành phố Cẩm Phả, Quảng Ninh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 800 triệu - 1 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 800 triệu - 1 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 800 triệu - 1 tỷ