Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 800 triệu đến 1 tỷ năm 2026

      Có 11.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 800 triệu đến 1 tỷ

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu đô thị mới Đại Thanh, 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 870 triệu

      870 triệu 45 m2 19,34 triệu/m2
      Chỉ hơn 800tr có ngay căn hộ chung cư 1 ngủ góc tại CT8.+ Nhà sạch sẽ gọn gàng, để lại các đồ nội thất cơ bản.+ Chủ rất nhiệt bán và dễ tính.+ Có hỗ trợ...
      Dự án Đại Thanh, Xã Tả Thanh Oai, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 960 tr tại Đường Mê Linh - Liên Chiểu - Đà Nẵng

      960 triệu 45 m2 21,34 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán chung cư thương mại The Ori Garden.- DT 45m2 căn 1 phòng ngủ 1 vệ sinh 1 logia.- Nội thất CĐT máy nước nóng thiết bị vệ sinh đầy...
      Dự án The Ori Garden, Đường Mê Linh, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp căn Vinhomes Ocean Park , giá 960 triệu tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      960 triệu 0 m2
      Thông tin cụ thể như sau:- căn hộ chung cư thuộc toà S1.07 - khu đô thị vin Ocean Park - Gia Lâm - thành phố Hà Nội.- Tổng DT: 33.7 m.- Thiết kế: PN...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự 1 tầng, 110 m2, giá 855 tr tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      855 triệu 110 m2 7,78 triệu/m2
      CƠ HỘI ĐẦU TƯ HOÀN TOÀN MỚI 40 ngôi nhà PHỐ liên kế NGAY KHU VỰC ĐÔNG cư dân vừa xây xong đầu năm 2023. Nhà 1 trệt - 1 lầu XÂY DỰNG THEO PHONG CÁCH HIỆN...
      Đường Hưng Nhơn, Xã Tân Kiên, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 900 tr tại Tây Hồ - Hà Nội

      900 triệu 52 m2 17,31 triệu/m2
      bán ngay - căn hộ chung cư Tây Hồ - Giang Văn Minh - Đội Cấn - Ba Đình, từ 900tr/căn, SHR Vĩnh Viễn.hotline chuyên viên Đoàn Trọng: 0383 379 ***.Giảm...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp chung cư 1 phòng ngủ, 51 m2, hướng Đông - Nam, giá 1 tỷ tại Huyện Bến Lức - Long An

      1 tỷ 51 m2 19,61 triệu/m2
      Chính thức chào bán chung cư EHOME SOUTHGATE tại khu đô thị WATERPOINT Nam LongNhận nhà ở ngay, giá chỉ từ 1 tỉ VNĐ/ căn 1 phòng ngủ + 1.NH...
      Dự án Ehome Southgate, Huyện Bến Lức, Long An

      Chuyển nhượng căn chung cư 2 phòng ngủ, 51 m2, giá 1 tỷ tại Xã An Thạnh - Bến Lức - Long An

      1 tỷ 51 m2 19,61 triệu/m2
      Chỉ 300 tr sở hữu chung cư thương mại "vừa túi tiền" Ehome Southgate tập đoàn Nam Long đối tác Nhật Bản cho mắt thị trường.---------------------------Nằm...
      Dự án Ehome Southgate, Đường ĐT 830, Xã An Thạnh, Bến Lức, Long An

      Cần bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 970 tr tại Đường Vân Đồn - Sơn Trà - Đà Nẵng

      970 triệu 50 m2 19,4 triệu/m2
      Cần bán căn hộ Vicoland, đường Vân Đồn Nại Hiên Đông Sơn Trà. DT 50m2.- Công năng 2 phòng ngủ, 1 nhà vệ sinh.- giá 970 tr có bớt nhẹ cho khách...
      Đường Vân Đồn, Phường Nại Hiên Đông , Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 900 tr tại Ngô Quyền - Hải Phòng

      900 triệu 52 m2 17,31 triệu/m2
      - Bán căn hộ góc Hoàng Huy Lạch Tray Đổng Quốc Bình.- DT: 52m2.- Tầm view Lạch Tray, hồ An Biên, toàn bộ trung tâm TP,...- Công năng: Phòng khách, 2...
      Dự án Golden Land 5, Phố Lạch Tray, Phường Đổng Quốc Bình, Ngô Quyền, Hải Phòng

      Sở hữu ngay căn hộ Vinhomes Ocean Park , giá 880 tr tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      880 triệu 0 m2
      Thời điểm vàng để mua đc nhà giá rẻ tại căn hộ vin Ocean Park.- Căn Studio full giá 880 tr - 1 tỉ 1xxtr.- KĐT đầy đủ tiện ích trường học, siêu thị, bể bơi,...

      Sở hữu chung cư Khu đô thị mới Xa La, 1 phòng ngủ, 46 m2, giá 840 triệu tại Hà Đông - Hà Nội

      840 triệu 46 m2 18,27 triệu/m2
      Chính chủ làm ăn có chút lộc lá, chuyển đổi sang căn hộ chung cư 2  phòng ngủ, vì vậy cần bán gấp căn hộ chung cư 1 ngủ tại căn hộ khu đô ...
      Dự án Khu đô thị mới Xa La, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu đất 1 m2 tại Xã Hiệp Thạnh - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 850 triệu

      850 triệu 1 m2 850 triệu/m2
      Hơn 1046m2. Đường lớn, gần khu công nghiệp, phù hợp lập vườn. 850tr.Ông anh cần thu hồi vốn xây nhà bán mảnh đất MT đường lớn gần khu công nghiệp Hiệp...
      Xã Hiệp Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh

      Cần bán nhanh nhà đất 1 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Chu Văn An - 4, giá 868 tr

      868 triệu 70 m2 12,4 triệu/m2
      - Cần tiền mặt 400tr bán gấp ngôi nhà 1 lầu trong KDDT Trà Vinh.- Nhà 70 mét vuông, 2 PN, trong KĐT hạ tầng đẹp, đường nhựa, điện, nước có sẵn.-...
      Đường Chu Văn An, Phường 4, Trà Vinh, Trà Vinh

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 173 m2, mặt tiền 5m tại Sông Cầu, giá 800 tr

      800 triệu 173 m2 4,63 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán gấp ngôi nhà ở MT đường Chánh Lộc - Diêm Trường - cách QL 1A 1 kilomet.DT: 173m2 - 100m3 thổ cư - sổ hồng - dg bê tông trc nhà...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Xuân Bình, Sông Cầu, Phú Yên

      Bán nhà sổ riêng 1 tầng, 25 m2, mặt tiền 4m tại Phố Lạch Tray - Ngô Quyền, giá 890 triệu

      890 triệu 25 m2 35,6 triệu/m2
      Tìm đâu ra nhà có bìa trong nội TP Hải phòng dưới 1 tỉ.- ngôi nhà lô góc cho 2 vợ chồng trẻ an cư lập nghiệp.- sổ đỏ 2 quyền giá trị.- Giá...
      Phố Lạch Tray, Phường Đằng Giang, Ngô Quyền, Hải Phòng

      Cần bán gấp lô đất sổ riêng mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 1 tỷ

      1 tỷ 0 m2
      Đất nền trung tâm TP.Giá chỉ 1 tỉ.- DT 121,5 mét vuông (full ODT).- Lộ giới 20m.- NH hỗ trợ vay 70 phần trăm.Tiện ích bán kính 1 kilomet...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Trần Hưng Đạo, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Cần bán nhanh nền đất 125 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Tư Nghĩa - Quảng Ngãi, giá 950 tr

      950 triệu 125 m2 7,6 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán miếng đất Phú Điền Residences Quảng Ngãi.- Đường 10m5 là trục chính dự án, thông từ Nguyễn Công Phương vào Công viên trung tâm.- DT...
      Dự án Phú Điền Residences, Xã Nghĩa Điền, Tư Nghĩa, Quảng Ngãi

      Bán gấp căn hộ 1 phòng ngủ, 30 m2, giá 880 tr tại Đường Giải Phóng - Giáp Bát - Hoàng Mai - Hà Nội

      880 triệu 30 m2 29,34 triệu/m2
      Tôi cần bán căn hộ mini Giải Phóng, Hoàng Mai, nhận nhà ở ngay, chỉ 880tr/ căn 1 phòng ngủ - 2 phòng ngủ.* Vị trí: Nằm ngay trên đường Giải...
      Đường Giải Phóng, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 800 triệu - 1 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 800 triệu - 1 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 800 triệu - 1 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 800 triệu - 1 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.