Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 800 triệu đến 1 tỷ năm 2026

      Có 11.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 800 triệu đến 1 tỷ

      Sở hữu đất 198 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Xã Lộc Tân - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1 tỷ

      1 tỷ 198 m2 5,06 triệu/m2
      Đất nền SHR Lộc Tân.Đầu tư đất xây homestay.Nghỉ dưỡng hàng tháng - KD lâu dài.Giá chỉ từ 1 tỉ/sổ.TT trong 06 tháng.Vị trí vàng ngay trung tâm KDL thác...
      Đường Lý Thái Tổ, Xã Lộc Tân, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Bán đất 1 m2, mặt tiền 50m tại Đường 20 - Lộc An - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 890 tr

      890 triệu 1 m2 890 triệu/m2
      Tôi chính chủ bán mảnh đất 1000m2 (ngang 50m).* Nằm ngay tuyến đường huyết mạch QL20 kết nối thuận tiện.* Cách ủy ban nhân dân xã Lộc An chỉ...
      Đường 20, Xã Lộc An, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng mảnh đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Giao Thủy - Nam Định, giá 900 tr

      900 triệu 100 m2 9 triệu/m2
      Cần bán miếng đất view biển ở Quất Lâm giá chỉ 900 tr, sẵn sổ full thổ cư trong lõi KDL.- DT 100m2 MT 5m.- Đường nhựa 19m to và đẹp, trục chính từ xã ra...
      Thị trấn Quất Lâm, Giao Thủy, Nam Định

      Cần bán gấp bán nhanh miếng đất 150 m2 tại Xã Tam Hiệp - Núi Thành - Quảng Nam, giá 800 tr

      800 triệu 150 m2 5,34 triệu/m2
      LÔ GÓC 2 MT ngã 4 ĐƯỜNG LỚN 25M - TẠI VỊNH AN HOÀ CITY - giá rẻ nhất - chỉ 2,082 tỉ Trả trươc chỉ 800 tr - sở hữu ngay DT 150m2 (6*25) MT đường 25m -...
      Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Sở hữu ngay đất dự án mặt tiền 6m, hướng Đông tại Huyện Núi Thành - Quảng Nam, giá 848 tr

      848 triệu 0 m2
      - DT: 143.8 m, MT 6m.- Đường lớn: 25m.- Hướng biển, vị trí đẹp, đắc địa.- Ngay trung tâm: Gần chợ, trường học, sát trục 129 nối thẳng sân bay Chu Lai, cao...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Núi Thành, Quảng Nam

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 500 m2, hướng Nam tại Lý Sơn - Quảng Ngãi, giá 1 tỷ

      1 tỷ 500 m2 2 triệu/m2
      Chính chủ mở bán các miếng đất từ 200-500 mét vuông MT đường nhựa. Quy hoạch mới lên đất ởmiếng đất 2 MT đường rộng 12m có vỉa hèGần thắng cảnh...
      Xã An Hải, Lý Sơn, Quảng Ngãi
      S
      Quang Vinh Đảo Lý Sơn Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay lô đất nền 125 m2 tại Xã Phước Đông - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 850 triệu

      850 triệu 125 m2 6,8 triệu/m2
      Vi trí đắc địa nằm ngay cạnh cổng chính khu công nghiệp Phước Đông.+ MT nhựa 7m KDC hiện hữu.+ Chỉ 300m ra ĐT782, đường thông gia siêu thị co. Opmart.+ Đi...
      Đường 782, Xã Phước Đông, Gò Dầu, Tây Ninh

      Bán nhanh lô đất nền 170 m2 tại Xã Phước Đông - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 850 triệu

      850 triệu 170 m2 5 triệu/m2
      Gần 170 mét vuông thổ cư. Ngay khu công nghiệp Phước Đông. Xây trọ hoặc KD. 8xxtr.Có 3 nền đất liên kế nhau nằm ngay cổng chính khu công nghiệp...
      Xã Phước Đông, Gò Dầu, Tây Ninh

      Bán gấp chung cư Khu đô thị mới Đại Thanh, 1 phòng ngủ, 42 m2, giá 820 tr tại Huyện Thanh Trì

      820 triệu 42 m2 19,53 triệu/m2
      Gia chủ làm ăn lộc lá có chút kinh tế nên chuyển sang chung cư rộng hơn, cần chuyển nhượng lại chung cư 42m thuộc tòa CT8, căn hộ chung cư Đại Thanh....
      Dự án Chung cư Đại Thanh, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Khu dân cư Hiệp Thành III, giá 888 tr tại Thủ Dầu Một - Bình Dương

      888 triệu 0 m2
      Chính chủ bán nhà căn hộ chung cư Hiệp Thành III, block căn hộ CDT đất 41,41 mét vuông, view logia nhìn ra đườngGần BV, trường học, thuận tiện...
      Dự án Hiệp Thành III, Đường Phạm Ngọc Thạch, Phường Hiệp Thành, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán căn 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 850 triệu tại Xã Quốc Tuấn - An Dương - Hải Phòng

      850 triệu 55 m2 15,46 triệu/m2
      Evergreen Tràng Duệ nắng đó các bác.Dự án: Nhà Ở Xã Hội Evergreen Tràng Duệ, tâm điểm BĐS Hải Phòng.Quy mô: 10 tòa cao 15 tầng, tổng DT 3,2ha, mật độ xây...
      Dự án Seoul Eco Homes, Xã Quốc Tuấn, An Dương, Hải Phòng

      Cần bán ngay căn Khu dân cư EHome 4, 1 phòng ngủ, 40 m2, giá 960 tr tại Thuận An - Bình Dương

      960 triệu 40 m2 24 triệu/m2
      Nay có trệt chỉ hơn 900tr xíu thôi ạ, giá siêu mềm quá chừng, khách mua về làm gác lửng, đc 2 phòng ngủ mà nhà vẫn rộng thênh thang ạ.. Căn trệt đi...
      Dự án EHome 4 - Bắc Sài Gòn, Đường Quốc Lộ 13, Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu nhà chung cư 1 phòng ngủ, 51 m2, giá 1 tỷ tại Xã An Thạnh - Bến Lức - Long An

      1 tỷ 51 m2 19,61 triệu/m2
      Chính thức chào bán căn hộ chung cư Ehome Southgate tại khu đô thị Waterpoint Nam Long.Đã bàn giao nhà, giá chỉ từ 1 tỉ VNĐ/ căn 1 phòng ngủ +...
      Dự án Ehome Southgate, Đường ĐT 830, Xã An Thạnh, Bến Lức, Long An

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu dân cư Nam Long, 1 phòng ngủ, 38 m2, giá 890 triệu tại Cái Răng

      890 triệu 38 m2 23,43 triệu/m2
      Chủ gửi.Giá: 890 tr - đang cho thuê 4 tr.Bán chung cư 38m2 căn hộ chung cư Nam Long - Hưng Thạnh - Cái Răng - Cần Thơ.- DT sàn: 40m2.- Hướng cửa: hướng ...
      Dự án Nam Long - Hưng Thạnh, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Cần bán căn chung cư 64 m2, giá 992 triệu tại Thành phố Vinh - Nghệ An

      992 triệu 64 m2 15,5 triệu/m2
      Sở hữu căn hộ chung cư cao cấp căn hộ 389 Dream Home, Vinh với giá đối ngoại chỉ 15,x tr/m²- DT từ 54 - 64  mét vuông chỉ 15,x- 52  mét ...
      Dự án Chung cư 389 Dream Home, Thành phố Vinh, Nghệ An
      P
      Nguyễn Hà Hoàng Phương Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ The Western Capital , 1 phòng ngủ, 33 m2, giá 891 tr

      891 triệu 33 m2 27 triệu/m2
      Nhà ở xã hội Q. 6 - The Western Capital - 116 Lý Chiêu Hoàng, Q. 6. TPTP.HCM.Nhà ở xã hội Q. 6 chính thức đc Uỷ ban nhân dân Sài Gòn giao cho sở xây dựng...
      Dự án The Western Capital, 116 Đường Lý Chiêu Hoàng, Phường 10, Quận 6, Hồ Chí Minh.

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 45 m2, giá 900 tr tại Đống Đa - Hà Nội

      900 triệu 45 m2 20 triệu/m2
      Ra mắt dự án căn hộ mini A5 Phạm Ngọc Thạch - Phương Mai - Xã Đàn siêu siêu đẹp - oto vào tận cửa - nhận nhà ở luôn với full nội thất cao cấp, sang...
      Đường Phạm Ngọc Thạch, Phường Kim Liên, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư Vinhomes Ocean Park , 1 phòng ngủ, 30 m2, giá 880 tr tại Gia Lâm

      880 triệu 30 m2 29,34 triệu/m2
      Bán studio siêu rẻ.Chỉ 880 tr.DT: 30 mét vuông, nội thất nguyên bản (điều hòa + bình nóng lạnh).Tòa S1, bìa đỏ chính chủ sang tên...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 800 triệu - 1 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 800 triệu - 1 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.