Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 800 triệu đến 1 tỷ năm 2026

      Có 11.428 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 800 triệu đến 1 tỷ

      Cần bán gấp lô đất sổ riêng 100 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Lạng Giang - Bắc Giang, giá 920 triệu

      920 triệu 100 m2 9,2 triệu/m2
      Do cần gấp tiền, không trụ đc nữa. Tôi bán nền đất 100 mét vuông vuông vức hướng Nam mát mẻ ngay tại tổ dân phố Vạc, TT Kép, Lạng Giang, BG. Ngay...
      Thị trấn Kép, Huyện Lạng Giang, Bắc Giang

      Cần bán nhanh mảnh đất 4 m2 tại Xã Phan Hiệp - Bắc Bình - Bình Thuận, giá 820 triệu

      820 triệu 4 m2 205 triệu/m2
      - Có đường tới đất.- Đất bằng phẳng.- Gần liền xã.- giá mềm để mua lâu dài.
      Xã Phan Hiệp, Bắc Bình, Bình Thuận

      Chuyển nhượng nền đất tại Xã Sông Bình - Bắc Bình - Bình Thuận, giá 850 triệu

      850 triệu 0 m2
      Chính chủ bán đất Thôn Láng Xéo, xã Sông Bình, Huyện Bắc Bình, Tỉnh Bình ThuậnDT: 149.1  mét vuônggiá: 850 tr (có thỏa thuận)Vị trí: Đất gần trường...
      Xã Sông Bình, Bắc Bình, Bình Thuận

      Cần bán ngay nền đất 1 m2, mặt tiền 10m tại Xã Xuân Thành - Xuân Lộc - Đồng Nai, giá 800 triệu

      800 triệu 1 m2 800 triệu/m2
      Bán mảnh đất xã Xuân Thành H Xuân Lộc tỉnh Đồng Nai sau lưng cây xăng số 9 DT 10x100m đường bê tông gần nhà cư dân. Điện nuocw đầy đủ.Cách Tỉnh Lộ 766...
      Xã Xuân Thành, Xuân Lộc, Đồng Nai

      Bán nhanh đất nền 50 m2, mặt tiền 5m tại Phường Tân Biên - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 980 triệu

      980 triệu 50 m2 19,61 triệu/m2
      Cần bán miếng đất 5x10m lấy tiền đầu tư dự án.- Khu phố 8A, Tân Biên, Biên Hòa, Đồng Nai.Cách QL 1A, siêu thị Bách Hóa Xanh, BV ĐK Thống Nhất, nhà thờ...
      Phường Tân Biên, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp lô đất sổ riêng 1 m2, mặt tiền 25m tại Kim Bôi - Hòa Bình, giá 950 triệu

      950 triệu 1 m2 950 triệu/m2
      sang nhượng 1000 mét vuông nền thổ cư nhà vườn tại Vĩnh Tiến Kim Bôi.+ Tổng DT 1000 mét vuông trong đó có 200 mét vuông thổ cư còn lại...
      Xã Vĩnh Tiến, Kim Bôi, Hòa Bình

      Bán nhanh lô đất 100 m2 tại Huyện Giao Thủy - Nam Định, giá 850 tr

      850 triệu 100 m2 8,5 triệu/m2
      Lô góc hoa hậu 2 MT, giá chỉ 850tr.Đường trục chính Quất Lâm.DT 100m2. Làm homestay cực đẹp.Sẵn bìa đỏ sang tên ngay. Giá 850tr.L/H xem đất: 0903 326 ***
      Thị trấn Quất Lâm, Giao Thủy, Nam Định

      Cần bán mảnh đất 474 m2, mặt tiền 10m tại Thành phố Quảng Ngãi - Quảng Ngãi, giá 850 triệu

      850 triệu 474 m2 1,8 triệu/m2
      - Gần chợ Nghĩa Dũng, cách mũi tàu 2  kilomet, cách cầu cổ Lũy 1 kilomet, cách đường Vạn Tường 200m, gần đường Trần Anh Tông thẳng xuống DT 623,...
      Xã Nghĩa Hà, Quảng Ngãi, Quảng Ngãi

      Cần bán ngay căn Vinhomes Ocean Park , 1 phòng ngủ, 32 m2, giá 890 tr tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      890 triệu 32 m2 27,82 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ CẦN TIỀN GẤP bán ngay CĂN STUDIO 32M nội thất đầy đủ , VIEW THOÁNG TẠI vin OCEAN PARK GIA LÂM HN.- căn hộ chung cư đc thiết kế hiện đại,...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn Vinhomes Ocean Park , 1 phòng ngủ, 31 m2, giá 900 triệu tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      900 triệu 31 m2 29,04 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán các căn hộ chung cư tại vin Ocean Park với giá cụ thể như sau:- Căn 31 m (Studio) giá 900 tr (giá gốc 1 tỉ).- Căn 47 m (1 phòng ...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Huyện Gia Lâm, Hà Nội
      B
      Phương Nhung-Chuyên viên BĐS Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn hộ 1 phòng ngủ, 30 m2, giá 900 tr tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      900 triệu 30 m2 30 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Diyas sky Tân Bình ngay sân bay đã bàn giao, khu căn hộ chung cư an ninh sạch sẽ, yên tĩnh, chủ yếu gia đình và dân trí thức ở,...
      Dự án Diyas Sky, Đường Nguyễn Đức Thuận, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư Khu đô thị Vĩnh Điềm Trung, 2 phòng ngủ, 48 m2, giá 950 triệu

      950 triệu 48 m2 19,8 triệu/m2
      Chính chủ CT1 tầng 11 view siêu thị Go cần bán ngay trong tháng chỉ 950 tr (có sổ hồng riêng)- Giá : 950 tr- 2 PN, 1 tolet, phòng khách, bếp.- lock này...
      Dự án Khu đô thị Vĩnh Điềm Trung, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh căn hộ Khu đô thị mới Đại Thanh, 4 phòng ngủ, 149 m2, giá 1 tỷ tại Huyện Thanh Trì

      1 tỷ 149 m2 6,72 triệu/m2
      Chỉ với 1 tỉ bạn đã sở hữu ngay căn hộ chung cư 4 phòng ngủ rộng nhất Tecco Garden - Tầng trung - view công viên hồ điều hòa - Nhận nhà ở ngay - đã...
      Dự án Chung cư Đại Thanh, Huyện Thanh Trì, Hà Nội
      H
      Nguyễn Văn Quyết - Hbt Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 920 triệu tại Đống Đa - Hà Nội

      920 triệu 50 m2 18,4 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán cắt lỗ sâu căn hộ chung cư mini tại Đống Đa.Vị trí: Phố Thịnh Quang, Đống Đa, TP Hà Nội.Khu vực trung tâm xung quang bạt ngàn...
      Đường Thịnh Quang, Phường Thịnh Quang, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư Vinhomes Ocean Park , 31 m2, giá 900 triệu tại Gia Lâm - Hà Nội

      900 triệu 31 m2 29,04 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn Studio tại toà S1.10.Nội thất: đầy đủ nội thất đẹp, chỉ cần mang đồ vào ở.DT tim tường 31 mét vuông.contact xem nhà...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán gấp căn Cao ốc văn phòng Viglacera Tower, 1 phòng ngủ, 33 m2, giá 800 tr tại Nam Từ Liêm

      800 triệu 33 m2 24,25 triệu/m2
      Mình chính chủ cần bán căn hộ chung cư 33m2 1n1vs trong KĐT Vigracera Tây Mỗ. căn hộ chung cư tầng 5 trong tổng thể nhà 9 tầng. logia hướng Đông ...
      Dự án Viglacera Tower, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư 35 m2, giá 900 tr tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội

      900 triệu 35 m2 25,72 triệu/m2
      * Vị trí trung tâm.- căn hộ chung cư mini Đội Cấn nằm trên phố Đội Cấn thuộc Q. Ba Đình.- Gần nhiều tuyến đường trung tâm như Giang Văn Minh.- Gần bảo...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Khu dân cư EHome 4, 1 phòng ngủ, 40 m2, giá 895 triệu tại Huyện Thuận An

      895 triệu 40 m2 22,38 triệu/m2
      Gả bán siêu phẩm Thời Điểm Hiện Tại- Giá : 895tr ( khách mua tiền mặt có giá siêu mềm )- DT : 40,3m2 ( Sổ Riêng chính chủ )- Hiện trạng : nhà đang để...
      Dự án EHome 4, Thành phố Thuận An, Bình Dương

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 800 triệu - 1 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 800 triệu - 1 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 800 triệu - 1 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 800 triệu - 1 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.