Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 800 triệu đến 1 tỷ năm 2026

      Có 11.409 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 800 triệu đến 1 tỷ

      Bán nhanh lô đất sổ riêng 428 m2 tại Xã Song Lộc - Châu Thành - Trà Vinh, giá 800 tr

      800 triệu 428 m2 1,87 triệu/m2
      Đất MT đường ĐT911, xã Song Lộc (cách QL 60 khoảng 100m). - DT: 428m2, có sẵn 150m2 thổ cư, còn lại đất cây lâu năm. - MT: khoảng5.5m. -...
      Số 185, Đường ĐT 911, Xã Song Lộc, Huyện Châu Thành, Trà Vinh

      Bán gấp đất 100 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường ĐT 835 - Phước Lợi - Bến Lức - Long An, giá 950 tr

      950 triệu 100 m2 9,5 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhanh mảnh đất tại trung tâm Phước Lợi, Long An. Vị trí cực đẹp cho a/c nào muốn xây nhà ở ngay hoặc đầu tư lâu dài.DT: 5m x 20m...
      Đường ĐT 835, Xã Phước Lợi, Huyện Bến Lức, Long An

      Cần bán nhanh nhà shr 85 m2 tại Xã Phong Phú - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 900 tr

      900 triệu 85 m2 10,59 triệu/m2
      Bán nhà tại HCM đang còn HĐ thuê 2 năm ngay Gần Bến Xe Q. 8 - HCM giá 900 tr sổ hồng đầy đủ , không quy hoạch giải tỏa mua bán công chứng liền trong ngày ,...
      Xã Phong Phú, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 34 m2 tại Phường Dĩ An - Dĩ An - Bình Dương, giá 995 triệu

      995 triệu 34 m2 29,27 triệu/m2
      ❤️Giá : 995 tr bớt Lộc ❤️🇻🇳 NHÀ SỔ CHUNG: (CCVB ) 👉tiện buôn bán nhỏ lẻ , mở tiệm tóc nail ,, sửa xe ..thuốc Tây nhỏ ….- đường 4,5m oto 7c 🚘 tận cửa-...
      Phường Dĩ An, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 40 m2 tại Phường Dĩ An - Dĩ An - Bình Dương, giá 890 triệu

      890 triệu 40 m2 22,25 triệu/m2
      Giá : 890 tr bớt Lộc ✍️ Nhà sổ chung (CCVB ) gần nhà thờ Dĩ An - P. Dĩ An - TPHồ Chí Minh. —DT đất: 40 mét vuông ✅ Lưu ý: Hẻm nhỏ 1 xe máy . Hẻm này...
      Phường Dĩ An, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu nền đất 250 m2 tại Đường Quốc Lộ 20 - 2 - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 1 tỷ

      1 tỷ 250 m2 4 triệu/m2
      Vị trí ngay Làng OMM, đường oto vào tận đất, KDC sẵn.DT 10m x 25m, đất vuông vắn cực đẹp. Thổ cư, sổ riêng – công chứng ngay.Giá chốt nhanh chỉ 1 tỉ xxx –...
      Làng OMM, Đường Quốc Lộ 20, Phường 2, Thành phố Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Bán nhanh lô đất nền 80 m2, hướng Đông-Nam tại Tân Bình - Vĩnh Cửu - Đồng Nai, giá 800 tr

      800 triệu 80 m2 10 triệu/m2
      Tân Triều, Đồng Nai: Cơ hội đầu tư không chờ đợi.Hạ tầng tăng tốc Giá đất còn thấp Vị trí sát sân bay Long Thành.Chỉ từ 800tr/nền.DT: 80m2TT 240tr sở hữu...
      Đường 768, Xã Tân Bình, Huyện Vĩnh Cửu, Tỉnh Đồng Nai

      Sở hữu đất nền dự án 150 m2, hướng Đông-Nam tại Xã Canh Vinh - Vân Canh - Bình Định, giá 1 tỷ

      1 tỷ 150 m2 6,67 triệu/m2
      DT: 150 mét vuông, thổ cư 100 phần trăm xây dựng tự do  Trục đường 16mGiá chỉ 1.xxx/nền  Ở gần chợ, trường học, nhà máy và xí nghiệp...
      Xã Canh Vinh, Huyện Vân Canh, Bình Định

      Bán nhà đất 110 m2 tại Đường Lê Minh Nhựt - Tân Thông Hội - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 999 triệu

      999 triệu 110 m2 9,09 triệu/m2
      Siêu phẩm - ngôi nhà mới toanh cần bán 110m² - Sổ riêng ở ngay Tân Thông Hội  ===> Giá chốt nhanh chỉ 999.000.0000 đ ( còn thỏa thuận )  *...
      Đường Lê Minh Nhựt, Xã Tân Thông Hội, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 162 m2 tại Đường Quốc Lộ 22 - Tân An Hội - Củ Chi, giá 800 tr

      800 triệu 162 m2 4,94 triệu/m2
      Siêu phẩm !! Hạ giá bán ngay ngôi nhà cấp 4 mới toanh ở ngay Tân An Hội - Củ Chi - DT : 162 mét vuông - sổ hồng  ---------- bán gấp giá chỉ...
      Đường Quốc Lộ 22, Xã Tân An Hội, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 484 m2 tại Xã An Tịnh - Trảng Bàng - Tây Ninh, giá 990 triệu

      990 triệu 484 m2 2,05 triệu/m2
      Siêu phẩm !! Bán ngôi nhà mới toanh ở ngay An Tịnh - Trảng Bàng ( gần khu chợ Suối Sâu ) 484m² - sổ hồng -------- Giá cực tốt chỉ 990.000.000đ ( còn...
      Xã An Tịnh, Huyện Trảng Bàng, Tây Ninh

      Sở hữu căn nhà 190 m2, hướng Đông tại Đường Võ Văn Điều - Thái Mỹ - Củ Chi, giá 990 tr

      990 triệu 190 m2 5,22 triệu/m2
      Bán đất nhà tại đường Võ Văn Điều ( Thái Mỹ ), phù hợp KD, đầu tư và tích trữ TS, đầu tư kho xưởng, phòng trọ.- Giá: 850tr, (còn thỏa thuận),thổ cư- DT:...
      Đường Võ Văn Điều, Xã Thái Mỹ, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư 51 m2, giá 800 tr tại Đường Điểu Xiển - Tân Hòa - Biên Hòa - Đồng Nai

      800 triệu 51 m2 15,69 triệu/m2
      ✨ Không chỉ là 1 căn hộ, K-Home Cityview là nơi mỗi ngày trở về đều trọn vẹn cảm giác an tâm.🌿 Không gian sống đc quy hoạch bài bản, chỉn chu – hướng đến...
      Đường Điểu Xiển, Phường Tân Hòa, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai

      Chuyển nhượng mảnh đất 213 m2 tại An Tịnh - Trảng Bàng - Tây Ninh, giá 800 triệu

      800 triệu 213 m2 3,76 triệu/m2
      Thông tin:- Đất tại Trảng Bàng - Tây Ninh - đường Đặng Văn Trước - DT 213m2 ODT 50m2.- Giá 795 tr (còn thỏa thuận)(ngang 5x47).Vị trí đắc địa:- Đường Đặng...
      Đường Đặng Văn Trước, Xã An Tịnh, Huyện Trảng Bàng, Tây Ninh

      Cần bán gấp căn nhà riêng 3 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Đường 232 Cao Lỗ - Quận 8, giá 800 tr

      800 triệu 30 m2 26,67 triệu/m2
      Nhà 1trệt 2lầu 800🍠 không phát sinh 3pn❌3wcDt 30m²Hẻm 1/Tiện ích đầy đủ Thuận tiện đi các Q.
      Đường 232 Cao Lỗ, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà shr 1 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Đường Bùi Minh Trực - Quận 8, giá 900 tr

      900 triệu 30 m2 30 triệu/m2
      🔥Chừng Chờ Sẽ Không Còn Thanh Lý -Bùi Mình Trực -p5-Q8💲:900🍠🏦:NH hỗ trợ nhanh chóng LS thấp.📐Dt:3,5❌8(sổ hồng+Đã Hoàn Công)📍:1 Trệt×1 Lầu...
      Đường Bùi Minh Trực, Phường 15, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất nền 90 m2 tại Xã Hải Xuân - Hải Hậu - Nam Định, giá 1 tỷ

      1 tỷ 90 m2 11,12 triệu/m2
      🔥 GẤP – GIA ĐÌNH ĐỊNH CƯ NƯỚC NGOÀI CẦN bán gấp miếng đất NINH CƠ 🔥Gia đình mình chuẩn bị sang nước ngoài định cư nên cần chuyển nhượng lại miếng đất...
      Xã Hải Xuân, Huyện Hải Hậu, Nam Định

      Cần bán lô đất nền 198 m2 tại Xã Trường Tây - Hòa Thành - Tây Ninh, giá 960 tr

      960 triệu 198 m2 4,85 triệu/m2
      đc: ấp Trường An, xã Trường Tây, TX Hoà Thành, tỉnh Tây Ninh – cách ủy ban nhân dân xã Trường Tây 800 mét – gần nhà xe Huệ Nghĩa, vườn trái cây Minh Anh...
      Đường Hốc Trâm, Xã Trường Tây, Huyện Hòa Thành, Tây Ninh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 800 triệu - 1 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 800 triệu - 1 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 800 triệu - 1 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 800 triệu - 1 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.