Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Bán Nhà Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 459.121 Nhà đất đang giao dịch mua bán

      ** Bán Nhà Kinh Doanh Đỉnh – 18 PKK – Ô Tô Tránh – Gần ĐH Đông Á, FPT – Sổ Nở Hậu **

      23.5 tỷ 86 m2 273,26 triệu/m2
      🔥 DÒNG TIỀN - THANG MÁY - KINH DOANH - Ô TÔ TRÁNH TRƯỚC NHÀ, 2 THOÁNG , 18 PKK + KD ,Hệ thống PCCC đầy đủ , thoát hiểm 🏠 Nhà dân tự xây cực tâm huyết...
      Phường Phường Phương Canh, Quận Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư 50 m2, giá 2 tỷ tại Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      2 tỷ 50 m2 40 triệu/m2
      * Vị trí Vàng : Ngay Ga Xe Lửa MT Phạm Văn Đồng - Cách Sân Bay 2 kilomet thuận tiện các Q. trung tâm lớn Tp HCM - DT : 50 mét vuông -...
      Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, Phường 1, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng 44 m2 tại Đường Nguyễn Văn Bứa - Xuân Thới Sơn - Hóc Môn, giá 625 triệu

      625 triệu 44 m2 14,21 triệu/m2
      Bán nhà vừa xây 4x11m 2 PN sổ hồng - 625 tr ở ngaynhà CÁCH HÓC MÔN TẦM 10P ĐI XE, VỚI DT 44m² (4x11m) nền thổ cư, MUA BÁN CÔNG CHỨNG SANG TÊNKết cấu: 2...
      Đường Nguyễn Văn Bứa, Xã Xuân Thới Sơn, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà 40 m2 tại Đường Nguyễn Văn Bứa - Xuân Thới Sơn - Hóc Môn, giá 500 tr

      500 triệu 40 m2 12,5 triệu/m2
      nhà CÁCH HÓC MÔN TẦM 10P ĐI XE, VỚI DT 40 mét vuông (4x10m) nền thổ cư, MUA BÁN CÔNG CHỨNG SANG TÊNKết cấu: 2 tầng, 2 PN và 2  nhà vệ sinh...

      Cần bán căn nhà riêng 50 m2 tại Đường Nguyễn Phúc Chu - 15 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 50 m2 92 triệu/m2
      DT rộng, tiện xây mới, KDC có thể xây 4 tầng.Nhà đang cho thuê, dòng tiền lưu động.Nằm giữa Q. 3, 10, Tân Bình, tiện di chuyển.Gần trường học, BV, sân bay,...
      Đường Nguyễn Phúc Chu, Phường 15, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 52 m2 tại Đường Nguyễn Văn Bứa - Hóc Môn, giá 600 triệu

      600 triệu 52 m2 11,54 triệu/m2
      Bán nhà vừa xây 4x13m 2 PN sổ hồng - 600 tr ở ngaynhà CÁCH HÓC MÔN TẦM 10P ĐI XE, VỚI DT 52m² (4x14m) nền thổ cư, MUA BÁN CÔNG CHỨNG SANG TÊNKết cấu: 2...

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 30 m2 tại Đường Nguyễn Thái Bình - 4 - Tân Bình, giá 10 tỷ

      10 tỷ 30 m2 333,34 triệu/m2
      giá shock MT KD, vị trí thuận tiện đầu tư.nở hậu, hoàn công, 5 tầng, 5  phòng ngủ, 5  phòng vệ sinh.khu trung tâm, gần các trường học, BV, sân...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất 253 m2 tại Tân Thạnh Đông - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 253 m2 9,1 triệu/m2
      Tân thạnh đôngLô này đẹp tuyệt- ngay chợ chiều -trường tân thạnh đôngĐất Góc 2 MT Đường Nhựa - Ấp 4 Xã Tân Thạnh Đông. Củ Chi1/Huỳnh Minh Mương. Gần Chợ...
      Đường Huỳnh Minh Mương, Xã Tân Thạnh Đông, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng 37 m2 tại Xã La Phù - Hoài Đức - Hà Nội, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 37 m2 148,65 triệu/m2
      Chính chủ bán nóng Nhà Lô Góc 3 Mặt Thoáng - Xóm Độc Lập, La Phù, Hoài Đức. Quy Hoạch Mới Tây thành phố Hà Nội ra Mặt Đường Lớn khu vực La Phù, Hoài Đức;...
      Đường Hoa Thám, Xã La Phù, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư 51 m2, giá 2,55 tỷ tại Đường Trần Thánh Tông - Sơn Trà - Đà Nẵng

      2.55 tỷ 51 m2 50 triệu/m2
      🔥 BÁN căn hộ góc  căn hộ 12T– SƠN TRÀ, ĐÀ NẴNG 🔥sổ hồng riêng rõ ràng – Dọn vô ở ngay📍 Vị trí: căn hộ 12T Trần Thánh Tông, Nại Hiên Đông,...
      Đường Trần Thánh Tông, Phường Nại Hiên Đông, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán nhanh chung cư 58 m2, giá 2,95 tỷ tại Đường Chu Huy Mân - Mân Thái - Sơn Trà - Đà Nẵng

      2.95 tỷ 58 m2 50,87 triệu/m2
      ❤️BÁN chung cư  căn hộ chung cư NEST HOME – ĐƯỜNG CHU HUY MÂN - P. SƠN TRÀ - ĐÀ NẴNG📍 Vị trí: Đường Chu Huy Mân, Q. Sơn Trà.❤️Tầng Trung📐 DT:...
      Đường Chu Huy Mân, Phường Mân Thái, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà biệt thự 150 m2, giá rẻ tại Đường Đại lộ Thăng Long - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      Thỏa thuận 150 m2
      Bán căn biệt thự vinhome green bay nằm trong quần thể đẹp nhất nhì của thành phố Hà Nội với đội ngủ quản lỹ 5* của Vin Sự dụng những tiện ích...
      vinhome green bay

      Cần bán nhà shr 30 m2 tại Xã Tả Thanh Oai - Thanh Trì - Hà Nội, giá 6,25 tỷ

      6.25 tỷ 30 m2 208,34 triệu/m2
      🏡 Chính chủ bán nhà ngõ 6 Thượng Phúc – xã Đại Thanh, thành phố Hà Nội 🏡✨ DT 30m2 – xây 5 tầng mới kính coong🚗 Ngõ đẹp, KDC đông đúc, ở cực thích📍...
      Xã Tả Thanh Oai, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 43 m2 tại Đường Ni Sư Huỳnh Liên - 10 - Tân Bình, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 43 m2 118,61 triệu/m2
      + Gọi 0834181121/p>+ Cô Sáu bán nhanh để đi đinh cư+ Vị trí hẻm xe hơi thông Ní Sư Huỳnh Liên, giáp khu Bàu Cát , tiện ích xung quanh đây đủ+ Kết cấu nhà...
      Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay mảnh đất 103 m2 tại Thị xã Sơn Tây - Hà Nội, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 103 m2 27,19 triệu/m2
      Nếu a/c đang tìm một nền đất tầm tài chính dưới 3 tỉ tại Hòa Lạc – vừa ở đc ngay, vừa có tiềm năng đầu tư, thì đây là lựa chọn rất đáng cân nhắc.🏡 Thông...
      Thị xã Sơn Tây, Hà Nội

      Cần bán đất 40 m2 tại Huyện Thanh Trì - Hà Nội, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 40 m2 132,5 triệu/m2
      🔥 40m NGÕ 32 THƯỢNG PHÚC – SIÊU PHẨM KD 🔥✅ Cách mặt phố chỉ 01 nhà✅ oto 7 chỗ đỗ cửa✅ Quá đẹp để xây CCMN, mở tạp hoá, spa, salon tóc, cắt gội…✅ Tương lai...
      Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 60 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      3.5 tỷ 60 m2 58,34 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư 07 Tòa nhà hỗn hợp HH1 50,9 mét 11 tầng 3,5 tỉ lướt nhanh trong 20 ngàyđc hh 1a Linh Đàm, Hoàng Mai, thành phố Hà Nộicall ...
      Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      BÁN NHÀ HAI BÀ TRƯNG – NGUYỄN KHOÁI –TIMES CITY – ĐẠI ĐỒNG– 30M2 * 6TỶ – 038.248.7733

      6.56 tỷ 30 m2 218,67 triệu/m2
      BÁN NHÀ HAI BÀ TRƯNG – NGUYỄN KHOÁI –TIMES CITY – ĐẠI ĐỒNG– 30M2 * 6TỶ – 038.248.7733Vị trí cực đẹp ngay gần chân cầu Vĩnh Tuy, di chuyển sang Times...
      Đường Đường Nguyễn Khoái, Phường Phường Thanh Lương, Quận Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!