Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.767 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Cần bán ngay nhà đẹp 60 m2 tại Đường Quốc Lộ 13 - 26 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 60 m2 158,34 triệu/m2
      Vị trí đẹp hẻm xe hơi 4m thông Đinh Bộ Lĩnh- QL 13 gần BXMĐ, ngã 5 Đài Liệt Sĩ. DT 4x15. công nhận 60m² . diện tích sử dụng: 190m²Kết cấu trệt 3...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường 26, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đẹp 40 m2 tại Phố Khương Hạ - Khương Trung - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 40 m2 215 triệu/m2
      Chỉ cách Hồ sinh thái Khương Hạ 20m, nằm trong khu phân lô siêu hiếm, ngõ oto tránh rộng thênh thang, cách nhà chỉ vài bước chân.Vị trí vàng:9 bước ra oto...
      Phố Khương Hạ, Phường Khương Trung, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp mảnh đất 2537 m2 tại Phố Lý Thường Kiệt - Tân An - La Gi - Bình Thuận, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 2537 m2 3,08 triệu/m2
      💥Đất MT Lý Thường Kiệt 2537 mét vuông, có 600 mét vuông thổ cư, tặng nhà + xưởng, giá chỉ 3.35 tr/ mét vuông💥Cần bán miếng đất MT đường...
      Đường Lý Thường Kiệt, Tân An

      Cần bán căn nhà riêng 32 m2 tại Đường Cầu Giấy - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 32 m2 234,38 triệu/m2
      bán nhanh ngôi nhà hàng hiếm cầu giấy, vị trí đắc địa, ngõ oto qua nhà,  nằm ngay mặt ngõ  Cầu Giấy, tuyến ngõ thông, sầm uất, KD tấp nập...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà phố 72 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Nguyễn Trung Trực - 4 - Đà Lạt, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 72 m2 104,17 triệu/m2
      Cần Bán ngôi nhà tại KQH GoldenHill Nguyễn Trung Trực, Đà Lạt đường nhựa thông thoáng oto đậu trước nhà!!- DT đất: 72m²;- Ngang 4,5m; dài 15,7m.- Nhà Hướng...
      Đường Nguyễn Trung Trực, Phường 4, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 50 m2 tại Đường Phổ Quang - 12 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 9 tỷ

      9 tỷ 50 m2 180 triệu/m2
      Bán nhà hẻm ô tô Phổ Quang, P. 2, Q. Tân Bình (nay là P. Tân Sơn Nhất)- DT: 4 x 13m, công nhận 50m2, đất vuông vắn, k tóp hậu, k lộ giới, k lỗi phong...
      Đường Phổ Quang, 2

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 150 m2 tại Phường Tân Bình - Dĩ An - Bình Dương, giá 8 tỷ

      8 tỷ 150 m2 53,34 triệu/m2
      BÁN ngôi nhà phố TRƯƠNG VĂN VĨNH, TRUNG TÂM DĨ AN – DT 150 mét vuông, GIÁ CHỈ 8 tỉ• DT: 150 mét vuông (NGANG 5M × DÀI 30M)• KẾT CẤU: 1 TRỆT 2...
      Đường TRƯƠNG VĂN VĨNH, Tân Bình

      Bán gấp nhà phố 150 m2 tại Phường Tân Bình - Dĩ An - Bình Dương, giá 8 tỷ

      8 tỷ 150 m2 53,34 triệu/m2
      BÁN nhà phố TRƯƠNG VĂN VĨNH, TRUNG TÂM DĨ AN – DT 150 mét vuông, GIÁ CHỈ 8 tỉ• DT: 150 mét vuông (NGANG 5M × DÀI 30M)• KẾT CẤU: 1 TRỆT 2 LẦU,...
      Đường TRƯƠNG VĂN VĨNH, Tân Bình

      Cần bán ngay căn nhà riêng 43 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Bùi Hữu Nghĩa - Bình Thạnh, giá 8,85 tỷ

      8.85 tỷ 43 m2 205,82 triệu/m2
      💥SI.Ê.U PH.Ẩ.M 5 TẦNG XÂY MỚI – hẻm ô tô THÔNG – NGAY CHỢ BÀ CHIỀU💥DT: 4m x 10m, nở hậu L đẹp,  CN 42,7m² – 4 phòng ngủ nội thất đầy đủ –...
      Đường Bùi Hữu Nghĩa, Phường 2, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà shr 45 m2 tại Đường Đức Giang - Đức Giang - Long Biên - Hà Nội, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 45 m2 188,89 triệu/m2
      Bán nhà trung tâm phố Đức Giang, Long Biên, Thủ đô Hà Nội, lô góc, oto thông Dt 45m2x4tGiá chào hơn 8 tỉNhà lô góc đường thông, oto vào nhà - gần...
      Đường Đức Giang, Phường Đức Giang, Quận Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà riêng 60 m2 tại Phường Hải Châu I - Hải Châu - Đà Nẵng, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 60 m2 136,67 triệu/m2
      BÁN NHÀ 4 TẦNG CAO XUÂN DỤC, HẢI CHÂU ĐÀ NẴNG DT: 60m Đường: 5.5m + vỉa hè 3.5m Kết cấu: Nhà 4 tầng kiên cố, đã hoàn công Công năng đầy đủ: 5 PN 4...
      Phường Hải Châu I, Quận Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán căn nhà mặt phố 88 m2 tại Phường Mỹ An - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 9,3 tỷ

      9.31 tỷ 88 m2 105,69 triệu/m2
      MT KHU VÍPBÁN ĐẤT TẶNG NHÀ🏠 BÁN NHÀ MỸ AN 23 – ĐƯỜNG 5.5M, VỈA HÈ 3M📍 Vị trí: Mỹ An 23, khu vực sầm uất, tiện ích đầy đủ📐 DT: 88m2 (ngang 4.5m)🏡 Nhà...
      Phường Mỹ An, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà đẹp 40 m2, hướng Tây tại Đường Nguyễn Cửu Vân - 17 - Bình Thạnh, giá 7,75 tỷ

      7.75 tỷ 40 m2 193,75 triệu/m2
      💥💥Giá: 7,75 tỉ Còn Bớt💥NHÀ XÂY MỚI - NGUYỄN CỬU VÂN SÁT Q. 1 - 40 mét vuông - 5 TẦNG CHỈ HƠN 7 tỉ💫Nhà đẹp khu vip Nguyễn Cửu Vân, P. 17, Bình...
      Đường Nguyễn Cửu Vân, Phường 17, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà shr 32 m2 tại Đường Hoàng Sa - 7 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,65 tỷ

      7.65 tỷ 32 m2 239,07 triệu/m2
      Ú Òa - Vị Trí Đẹp - Hẻm 3m Thông -  Gần MT Hoàng Sa .  - 629/  Hoàng Sa , P7 , Q. 3 .- Sát ngã tư Lý Chính Thắng .  - Nối Hai Bà Trưng...
      Đường Hoàng Sa, Phường 7, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà 39 m2 tại Đường Cô Giang - 1 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 39 m2 184,62 triệu/m2
      hẻm xe hơi 4m - một căn Ra MT Hoa Đào .- Nhà đẹp . Hẻm hông thoáng .- Thông hết khu vực .  - Cô Giang , P1 , Q. Phú Nhuận .- 3m8 x 8m  . DTCN...
      Đường Cô Giang, Phường 1, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư 72 m2, hướng Đông-Bắc, giá 7,3 tỷ tại Xã Đông Ngạc - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      7.3 tỷ 72 m2 101,39 triệu/m2
       căn hộ góc ĐẸP – VIEW tr ĐÔ – GIÁ GỐC TỪ CĐT VỊ TRÍ SIÊU KẾT NỐI – ĐÓN ĐẦU TƯƠNG LAI- Nằm ngay đường Nguyễn Đình Tứ – Bắc Từ Liêm, cửa ngõ phát...
      Đường Nguyễn Đình Tứ, phường Đông Ngạc, quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 53 m2, hướng Bắc tại Đường Lê Đức Thọ - 13 - Gò Vấp, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 53 m2 154,72 triệu/m2
      📐 DT: 4m x 13 m – DTSD : 52  mét vuông Nội thất gỗ cao cấp  🏗 Kết cấu: Gồm 1 trệt + 1 lửng + 2 lầu +Sân Thượng trước và sau thoáng mát.🌟 Công...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 13, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 3847 m2, hướng Đông-Nam tại Kỳ Sơn - Hòa Bình, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 3847 m2 2,29 triệu/m2
      🔹 DT: 3.847 mét vuông (CLN)🔹 Lợi thế: 2 MT cực đẹp – nhìn thẳng xuống suối🔹 Vị trí: Trung tâm KDL Thác Thăng Thiên, Hòa Bình, cảnh quan hùng vĩ,...
      Xã Dân Hòa, Huyện Kỳ Sơn, Hòa Bình

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.