Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.769 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 46 m2 tại Phố Thái Thịnh - Thịnh Quang - Đống Đa - Hà Nội, giá 8,45 tỷ

      8.45 tỷ 46 m2 183,7 triệu/m2
      chính chủ cần chuyển đổi cần bán ngay nhà phân lô phố Thái Thịnh. Vị trí cực đẹp, trung tâm Q. Đống Đa. Ngõ thông Vĩnh Hồ, Thịnh Quang, Yên Lãng, gần các...
      Phố Thái Thịnh, Phường Thịnh Quang, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà 40 m2 tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 40 m2 212,5 triệu/m2
      Bán nhà đẹp ở ngay 5 tầng phố YÊN HÒA - NHỈNH 200TR/ mét vuông - TRƯỚC NHÀ 2M5 - MT 5M - SÁT PHỐ - đầy đủ nội thất - Lh
      Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà 50 m2 tại đường Nghi Tàm - Yên Phụ - Tây Hồ - Hà Nội, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 50 m2 178 triệu/m2
      SIÊU PHẨM TÂY HỒ 242 Nghi Tàm 50mv 💰💰💰Chỉ 8,99 tỉ lại còn thỏa thuận - NHÀ ĐẸP - đầy đủ nội thất - GẦN PHỐ - Ở NGAY✅ Bãi xe oto : Cách nhà 30M✅Thiết...
      đường Nghi Tàm, Phường Yên Phụ, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự 114 m2, giá 9,76 tỷ tại Đường Võ Nguyên Giáp - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      9.77 tỷ 114 m2 85,65 triệu/m2
      ngôi nhà phố liên kế Haruka đc xây dựng theo Quy hoạch khu khép kín cao cấp ngay trong KĐT vườn Midori Park 63ha, ngay trung tâm TP Bình Dương.– ngôi ...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Hòa Phú, Thị xã Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh đất 1300 m2 tại Đường 21B - Quảng Phú Cầu - Ứng Hòa - Hà Nội, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 1300 m2 6 triệu/m2
      CĐT: Công ty CP Hà Thành - BQP.Thông tin mô tả.DT mỗi lỗ 1300 m2 / tổng DT 7,92ha.Quy hoạch 42 mảnh đất công nghiệpCách khu đô thị Văn Phú - Hà Đông chỉ...
      Cụm công nghiệp Xà Cầu - Giai đoạn 2, Đường 21B, Xã Quảng Phú Cầu, Huyện Ứng Hòa, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 40 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Ngô Quyền - Hà Đông, giá 7,99 tỷ

      7.99 tỷ 40 m2 199,75 triệu/m2
      ĐẦU TƯ FULL ĐỒ - NHÀ PHÂN LÔ HỌC VIỆN CHÍNH TRỊ, NGÔ QUYỀN - CHÀO GIÁ 7.99 tỉ!🏠 Vị trí đắc địa: Nhà nằm trong khu phân lô Học Viện Chính Trị, Ngô Quyền -...
      Đường Ngô Quyền, Phường Quang Trung, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ 128 m2, giá 7 tỷ tại đường Mễ Trì - Mễ Trì - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      7 tỷ 128 m2 54,69 triệu/m2
      Chính chủ cần bán CH 3 phòng ngủ giá siêu mềm nhất thị trường tại Golden Palace thông tin chung cư như sau:+ DTSD: 128 mét vuông.+ chung cư...
      K1 Mễ Trì, Phường Mễ Trì, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 56 m2 tại Đường Trần Bình Trọng - 5 - Bình Thạnh, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 56 m2 164,29 triệu/m2
      -Vị trí: Trần Bình Trọng, P. 5, Bình Thạnh. Thuận tiện di chuyển ra Ohan Đăng Lưu-Phạm Văn Đồng.-Hẽm xe oto thông thẳng một trục .-DT 56m² công nhận đủ:...
      Đường Trần Bình Trọng, Phường 5, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà đẹp 125 m2 tại Đường Khiếu Năng Tĩnh - An Lạc A - Bình Tân, giá 9,89 tỷ

      9.89 tỷ 125 m2 79,12 triệu/m2
      -Tôi bán để trả nợ NH ngôi nhà 5lau,Khiếu Năng Tĩnh,BTan-DT:6x20m-hẻm xe hơi chạy thoải mái-Khu đông dân,dân trí cao,vào ở đc liền ngay-Nhà Tôi xây ở rất...
      Đường Khiếu Năng Tĩnh, Phường An Lạc A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà shr 33 m2 tại Đường Lê Hồng Phong - 1 - 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 8 tỷ

      8 tỷ 33 m2 242,43 triệu/m2
      Gấp! Nhà 5 tấng hotlineP Q10,thông tứ phương,nở hậu 8tỷ+ pháp lí: giấy phép xây dựng, hồ sơ hoàn công đầy đủ, SHR năm 2022+ Kết cấu: Nhà 1 Trệt, 3 lầu,...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường 1, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 88 m2, giá 8,3 tỷ tại Phường Vĩnh Tuy - Hai Bà Trưng - Hà Nội

      8.31 tỷ 88 m2 94,32 triệu/m2
      Bán chung cư góc 3 ngủ tại Park 5 Time City Thủ đô Hà NộiDT tim tường 88m2DTTT 80.9m2Thiết kế 3 ngủ 3  toiletHướng Tây Tứ MệnhHoàn thiện full đồ...
      Phường Vĩnh Tuy, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn 97,3000030517578 m2, giá 9,6 tỷ tại Đường Tân Phú - Tân Phú - 7 - TP Hồ Chí Minh

      9.6 tỷ 97,31 m2 98,67 triệu/m2
      Nhà đẹp đã hoàn thiện nội thất cơ bản, tiêu chuẩn bàn giao cao cấp.Đơn vị quản lý Savil chuyên nghiệp.Khu phức hợp cao cấp trung tâm Phú Mỹ Hưng.Cộng đồng...
      Đường Tân Phú, Phường Tân Phú, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Hiếm- Đất trống gần Phan Xích Long Phú Nhuận 83m2 ngang 5.8 vuông chưa đến 100tr/m2

      8.28 tỷ 83 m2 99,76 triệu/m2
      Phú Nhuận - đất 83m2 ngang 5.8m vuông vức chưa đến 100tr/m2 - Khu vực rất hiếm đất trống- Khu cho xây dựng 5 tầng, tặng giấy phép xây dựng - Cách...
      Đường Đường Phan Xích Long, Phường Phường 7, Quận Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

8.28 tỷ 83 m2 99,76 triệu/m2

      Cần bán nền đất 83 m2 tại Đường Phan Xích Long - 7 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 83 m2 100 triệu/m2
      Phú Nhuận - đất 83m² ngang 5.8m vuông vắn chưa đến 100tr/m²- Khu vực rất hiếm đất trống- Khu cho xây dựng 5 tầng, tặng GPXD- Cách phan xích long chỉ 3p- Sổ...
      Đường Phan Xích Long, Phường 7, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư 86 m2, giá 7 tỷ tại Đường 3/2 - 12 - 10 - TP Hồ Chí Minh

      7 tỷ 86 m2 81,4 triệu/m2
      ➡️ CHUYÊN VIÊN TƯ VẤN – CHUYÊN NHẬN KÝ GỬI & MUA BÁN căn hộ HÀ ĐÔ CENTROSA GARDEN 3/2 Q. 10.♻️Mô Tả:I/ VỊ TRÍSố 200, Đường Ba Tháng Hai, P. 12, Q....
      Đường 3/2, Phường 12, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh miếng đất 182 m2, hướng Tây-Nam tại Phú Hữu - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 182 m2 53,85 triệu/m2
      bán ngay nền đất khu dân cư Bách Khoa Q. 9.- Vị trí đường 12m. - DT: 182m2 (7 x 26m). - Giá ngộp inbox. Qk xem đất xin...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Phú Hữu, Quận 9, Thành phố Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đất 5 tầng, 33 m2 tại Đường Lê Hồng Phong - 1 - 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 8 tỷ

      8 tỷ 33 m2 242,43 triệu/m2
      Nhà 5 tấm nở hậu Lê Hồng Phong Q10 cần bán giá rẻDT 33m² (3m1x11m);DT sàn 119m²Kết cấu: Trệt, 3 lầu, sân thượngNhà nở hậu, không dính quy hoạchNhà xin giấy...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường 1, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.