Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.769 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Cần bán gấp chung cư 125 m2, giá 8,4 tỷ tại Đường Phạm Hùng - Mễ Trì - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      8.4 tỷ 125 m2 67,2 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn 4 phòng ngủ dự án vin West Point - đường Phạm Hùng Nội thất CĐT cao cấp DT: 125m2Giá: 8,4 tỉ * Tiện ích : free bể...
      Đường Phạm Hùng, Phường Mễ Trì, Quận Nam Từ Liêm, TP Hà Nội

      Siêu phẩm nhà phố dân xây Lê Chân 58m2, 4 tầng, thang máy, nội thất cao cấp, giá 7.1 tỷ

      7.1 tỷ 58 m2 122,42 triệu/m2
      🌸Siêu phẩm Nhà phố dân xây ấn tượng, chỉn chu bậc nhất TDC A51 thời điểm hiện tại.🎈Ví như Lâu đài nhỏ xinh giữa trung tâm Quận Lê Chân.🎈Thiết kế và hoàn...
      Đường Đường Cầu Rào 2, Phường Phường Vĩnh Niệm, Quận Quận Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán lô đất nền 676 m2 tại Phố Phùng Hưng - An Viễn - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 8,27 tỷ

      8.27 tỷ 676 m2 12,24 triệu/m2
      Bé Vy Chỉ Thích Bán Sỉ - DT : 676m2 - SHR, full thổ cư, xây dựng tự do - công chứng ngay trong ngày. - NH hỗ trợ vay vốn lên đến...
      Phố Phùng Hưng, Xã An Viễn, Huyện Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán gấp nhà đẹp 37 m2 tại Phố Chợ Khâm Thiên - Trung Phụng - Đống Đa - Hà Nội, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 37 m2 197,3 triệu/m2
      - Vị trí lý tưởng Q. Đống Đa - Ngõ Thông - Lô Góc, Nhà vừa xây , thang máy, đầy đủ nội thất, KDC nhộn nhịp .- Nhà mới phong cách hiện đại, lô góc, ...
      Đường Khâm Thiên, Trung Phụng

      Cần bán ngay lô đất nền 145 m2, hướng Đông-Nam tại 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,54 tỷ

      7.54 tỷ 145 m2 52 triệu/m2
      -Lô C góc 2 MT đường 10m và đường 16m, DT 147,5 mét vuông giá 57tr/ mét vuông -Lô C góc 2 MT đường 10m, DT 145 mét vuông giá...
      Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phước Long B, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất 250 m2 tại Đường Bưng Ông Thoàn - Phước Long B - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,38 tỷ

      7.38 tỷ 250 m2 29,5 triệu/m2
      -DT 10x25m( 250 mét vuông) 2 lô liên kế tổng DT 500 mét vuông.- Đường 12m, Tây Bắc.- Vị trí đẹp, đc sử dụng thêm phần đất tiện ích ở sau.-...

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 61 m2 tại Đường Đội Cấn - Cống Vị - Ba Đình - Hà Nội, giá 8,82 tỷ

      8.82 tỷ 61 m2 144,6 triệu/m2
      🏠 BÁN NHÀ 7 TẦNG ĐỘI CẤN – MT RỘNG 10M, GIÁ 8,82 tỉ 🔥✨ DT: 61m²🏢 Kết cấu: 7 tầng, 5 phòng khép kín nội thất đầy đủ📏 MT: 10m – Thiết kế sang...
      Đường Đội Cấn, Phường Cống Vị, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 30 m2 tại Phố Đốc Ngữ - Vĩnh Phúc - Ba Đình - Hà Nội, giá 9 tỷ

      9 tỷ 30 m2 300 triệu/m2
      💥 BÁN ngôi nhà phố ĐỐC NGỮ – LÔ GÓC, KD ĐỈNH 💥📏 DT: 30 mét vuông – Lô góc thoáng rộng🏡 MT: 3.6m – Thiết kế tối ưu, đẹp mắt🛏️ Công năng: 2...
      Phố Đốc Ngữ, Phường Vĩnh Phúc, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 33 m2 tại Đường Đội Cấn - Cống Vị - Ba Đình - Hà Nội, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 33 m2 257,58 triệu/m2
      🏠 Cần bán nhà Đội Cấn – Nhà đẹp, vị trí đắc địa! Giá 8,5 tỉ 🔥✨ DT: 33 mét vuông x 5 tầng✨ MT: 3,6m – Thiết kế thoáng rộng, sang...
      Đường Đội Cấn, Phường Cống Vị, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà phố thương mại 295 m2, giá 9 tỷ tại Đường Lê Hoàn - Phú Hòa - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      9 tỷ 295 m2 30,51 triệu/m2
      Thông tin ngôi nhà phố thương mại Artisan Park đc cam kết thuê như sau:Vị trí MT đường Lê Hoàn và Phạm Văn Đồng tại trung tâm TP mới Bình Dương.Thiết kế...
      Đường Lê Hoàn, Phường Phú Hòa, Thị xã Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán căn nhà riêng 37 m2 tại Phố Chợ Khâm Thiên - Trung Phụng - Đống Đa - Hà Nội, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 37 m2 197,3 triệu/m2
      - Vị trí đắc địa Q. Đống Đa - Ngõ Thông - Lô Góc, Nhà mới đổ mái , thang máy, đầy đủ nội thất, KDC phát triển .- Nhà hiện đại và đẹp , lô góc, Tươi...
      Đường Khâm Thiên, Trung Phụng

      Cần bán căn nhà 2 tầng, 55 m2 tại Đường Lê Hồng Phong - 12 - 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 55 m2 127,28 triệu/m2
      Bán Nhà 2 Tầng 55m2 Lê Hồng Phong- Vị Trí Vàng Q. 10đc: 393/Lê Hồng PhongGiá: 7.5 tỉ (Có thỏa thuận)DT: 55m2, 2 tầngĐang cho thuê: 11 tr/thángNH định giá:...
      Đường Lê Hồng Phong, 2

      NHÀ 7 TẦNG, NGỌC LÂM: GẦN CẦU LONG BIÊN, CHƯƠNG DƯƠNG, THANG MÁY, Ô TÔ!

      7 tỷ 38 m2 184,22 triệu/m2
      🚗🚗🚗 NHÀ ĐẸP PHỐ CỔ NGỌC LÂM 38M, 7T, MT4.5M, THANG MÁY, KINH DOANH, Ô TÔ VÀO NHÀ.+ Vị trí lõi Ngọc Lâm, ít nhà bán, khu vực dân trí văn minh, toàn dân...
      Đường Đường Ngọc Lâm, Phường Phường Ngọc Lâm, Quận Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 60 m2 tại Đường Đất Thánh - 6 - Tân Bình, giá 10 tỷ

      10 tỷ 60 m2 166,67 triệu/m2
      CƠ HỘI VÀNG NHÀ ĐẸP SÁT Q. 10 - NHÀ 4 TẦNG 5  phòng ngủ 5 nhà vệ sinh HẺM 6M ĐẤT THÁNH, NHÀ MỚI, RẤT ĐẸP - CHỈ NHỈNH 10 tỉ!đc: hẻm xe hơi Đất...
      Đường Đất Thánh, 6

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 38 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường 3/2 - 11 - 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 38 m2 184,22 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà 165/34 đường 3/2 p11 q10Giá 7 ty, có thỏa thuậnHh 1%Điện thoại : 0978.080.830 BảoDt 3,5 x 10,5mcăn hộ góc 3 mặt hẻm, thoáng, tiện KD,...
      165/34 Đường 3/2, Phường 11, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà shr 37 m2 tại Phố Chợ Khâm Thiên - Trung Phụng - Đống Đa - Hà Nội, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 37 m2 197,3 triệu/m2
      - Vị trí đẹp, trung tâm Q. Đống Đa - Ngõ Thông - Lô Góc, Nhà mới hoàn thiện , thang máy, nội thất đầy đủ, Khu vực phát triển .- Nhà mới khang trang...
      Đường Khâm Thiên, Trung Phụng

      9 CHDV - nhà 4 tầng ngang 6*13 cách Nguyễn Văn Đậu 20m - xe hơi 4 chỗ nhỉnh 9 tỷ

      9.81 tỷ 78 m2 125,65 triệu/m2
      CĂN HỘ DỊCH VỤ- PHÙ HỢP VỪA Ở VỪA CHO THUÊ - DÒNG TIỀN 35 TRIỆU/THÁNG - GIÁP PHÚ NHUẬN- NGAY CHỢ HOÀNG HOA THÁM.Mô tả: + Diện tích: 6 m x dài 13 m+ Nhà...
      Đường Đường Nguyễn Văn Đậu, Phường Phường 5, Quận Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư 162 m2, giá 8 tỷ tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Tân Hưng - 7 - TP Hồ Chí Minh

      8 tỷ 162 m2 49,39 triệu/m2
      Cần bán căn Sunrise city khu south - Khu căn hộ chung cư do Kumho xây dựng, chất lượng vượt trội đã đc dân cư khẳng định và đánh giá.Khu An Ninh, yên...
      Số 23 - 25 - 27 Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.