Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.767 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Cần bán căn liền kề 3 tầng, 112 m2, giá 7,5 tỷ tại Đường Lê Bôi - 7 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh

      7.5 tỷ 112 m2 66,97 triệu/m2
      Ngộp NH cần bán nhanh gấp gấp.căn biệt thự MT nội bộ khu Lê Bôi P7Q8.DT: 8x14, trệt 2 lầu đúc BTCT.Vị trí: MT nội bộ P7Q8, khu dân trí cao, xung quanh...
      Đường Lê Bôi, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 126 m2, giá 9,9 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      9.9 tỷ 126 m2 78,58 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư cao cấp The Peak Midtown, Phú Mỹ Hưng, Q. 7.DT 126m2, 1 phòng khách, 3 PN, nhà mới hoàn toàn, Phú Mỹ Hưng bàn giao, khu trung...
      Dự án The Peak, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn biệt thự Khu đô thị Quang Minh, 350 m2, giá 7 tỷ tại Mê Linh - Hà Nội

      7 tỷ 350 m2 20 triệu/m2
      Do nhu cầu chuyển đổi mục đích, gia đình tôi cần bán lại nền căn biệt thự đơn lập khu đô thị Vinaconex 2, Quang Minh - ML - HN.DT 350 mét vuông,...
      Dự án KĐT Quang Minh, Đường Cao tốc Thăng Long Nội Bài, Thị trấn Quang Minh, Mê Linh, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 7,3 tỷ tại Quận 2

      7.3 tỷ 96 m2 76,05 triệu/m2
      Chuyên mua bán và cho thuê căn hộ chung cư 1/2/3/4 PN tại Masteri Thảo Điền - Hỗ trợ xem nhà 24/24 - liên hệ ngay 0705 999 *** gặp em ngay để em tư vấn...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà lk Khu đô thị Swan Bay, 160 m2, giá 7,5 tỷ tại Xã Đại Phước - Nhơn Trạch - Đồng Nai

      7.5 tỷ 160 m2 46,88 triệu/m2
      Swan Bay là dự án nằm trên đảo Đại Phước bao bọc xung quanh sông nước, cách TPThành phố Hồ Chí Minh chỉ một con sông Đồng Nai. Swan Bay gồm ngôi nhà ...
      Dự án Swan Bay, Xã Đại Phước, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Bán liền kề giá 7 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      7 tỷ 0 m2
      Căn nhà phố thương mại shophouse thuộc phân khu Sao Biển vin Ocean Park 2 vị trí cực kỳ đẹp.- DT đất 58,5 mét vuông, MT rộng 4,5m chiều sâu 13m,...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán căn liền kề 4 tầng, 105 m2, giá 7 tỷ tại Đường Nam Đuống - Thượng Thanh - Long Biên - Hà Nội

      7 tỷ 105 m2 66,67 triệu/m2
      HÀNG XÓM BÌNH MINH GRADEN, VIỆT HƯNG, vin RIVERSIDE LONG BIÊN - VỸ YẾN RIVERSIDE ĐẲNG CẤP VƯỢT TRỘI.- Tên dự án: Dự án Khu căn biệt thự liên kế Vỹ Yến...
      Đường Nam Đuống, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp biệt thự siêu đẹp Nhà phố liên kề ven sông River Park, giá 8,2 tỷ tại Quận 9

      8.2 tỷ 75 m2 109,34 triệu/m2
      Cần bán căn nhà phố River Park, Phước Long B Tp Thủ Đức.Vị trí: MT Võ Chí Công, ngay góc vòng xoay Liên P., cách Global City (TTTM lớn nhất TP trong tương...
      Dự án River Park, Đường Võ Chí Công, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề 4 tầng, 250 m2, giá 9,7 tỷ tại Xã Thanh Lâm - Mê Linh - Hà Nội

      9.7 tỷ 250 m2 38,8 triệu/m2
      Thông tin chi tiết lô căn biệt thự view thoáng nhất dự án:+ DT đất: 250m2.+ DT xây: 381m2 xây 3 tầng 1 tum.+ MT: 10m.+ Đường trước mặt 13,5m cả vỉa hè.+...
      Dự án HUD Me Linh Central, Xã Thanh Lâm, Mê Linh, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn Chung cư HDI Tower, 2 phòng ngủ, giá 9 tỷ tại Hai Bà Trưng - Hà Nội

      9 tỷ 0 m2
      CĐT HDI Tower - 55 Lê Đại Hành chào bán tầng 18 căn A1, A2, A5, A7, A8.- căn hộ góc A1 DT 116.7m2 thông thủy, đc thiết kế 3 PN, 2 vệ sinh, 2 logia, view...
      HDI Tower, 55, Đường Lê Đại Hành, Phường Lê Đại Hành, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu đô thị Khai Sơn City, 4 phòng ngủ, 170 m2, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 170 m2 50 triệu/m2
      chủ đầu tư chào bán căn Penthouse căn hộ duplex dự án Khai Sơn City P. Thượng Thanh, Q. Long Biên.Vị trí tầng 20 và 21 tòa nhà K1, K2, K3.+ Tổng thể...
      Dự án Khai Sơn City, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư Chung cư Mỹ Đình Pearl, 3 phòng ngủ, 136 m2, giá 8 tỷ tại Nam Từ Liêm

      8 tỷ 136 m2 58,83 triệu/m2
      chính chủ gửi bán căn hộ góc 136m2, căn đẹp nhất dự án, 3 mặt thoáng tại căn hộ Mỹ Đình Pearl.* Thông tin căn hộ chung cư:- DT: 136m2, tầng cao.-...
      Dự án Mỹ Đình Pearl, Phường Phú Đô, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 193 m2, giá 8,9 tỷ tại Xã An Lư - Thủy Nguyên - Hải Phòng

      8.9 tỷ 193 m2 46,12 triệu/m2
      Nằm tại trung tâm dự án Belhomes đẹp nhất TP Thủy Nguyên.Ngay khuôn viên dự án, sân chơi trẻ em, đài phun nước cho các bé chơi.An ninh vệ sinh: An toàn -...
      Dự án Belhomes Hải Phòng, Xã An Lư, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Sở hữu ngay nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 250 m2, giá 9,37 tỷ tại Xã Thanh Lâm - Mê Linh - Hà Nội

      9.37 tỷ 250 m2 37,48 triệu/m2
      Bán lô căn biệt thự đơn lập - đã xây dựng xong - nhận nhà luôn - trực tiếp chủ đầu tư - Giá không chênh.DT 250m2.- DTXD 310,1m.- MT 10m.- Đường trước...
      Dự án HUD Me Linh Central, Xã Thanh Lâm, Mê Linh, Hà Nội

      Bán gấp chung cư Chung cư AZ Lâm Viên Complex, 3 phòng ngủ, 205 m2, giá 9,08 tỷ tại Quận Cầu Giấy

      9.08 tỷ 205 m2 44,3 triệu/m2
      Chỉ còn duy nhất một căn căn hộ duplex Hoàn Thiện đầy đủ nội thất Trung tâm Q. Cầu Giấy, DT 205m2 thiết kế 3 phòng ngủ -3 phòng vệ sinh ....
      Dự án AZ Lâm Viên Complex, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, 3 phòng ngủ, 132 m2, giá 7,2 tỷ tại Quận 7

      7.2 tỷ 132 m2 54,55 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán lỗ chung cư cao cấp Midtown Phú Mỹ Hưng Q. 7 view sông Cả Cấm.- DT: 132 m2.- Thiết kế: 2 phòng ngủ - 2 toilet.- Nhà bàn giao...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 7,14 tỷ tại Phường Xuân Tảo - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      7.14 tỷ 102 m2 70 triệu/m2
      Thông tin chung cư:Mã căn 03 tầng 28.DT 103 mét vuông.Hướng chính Đông (Đông tứ mệnh).View vĩnh viễn trực diện Hồ Tây.3 phòng ngủ -...
      Dự án Chung cư Han Jardin, Đường Nguyễn Văn Huyên, Phường Xuân Tảo, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 10 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      10 tỷ 88 m2 113,64 triệu/m2
      [BÁN SARIMI 2 phòng ngủ FULL NT CĂN HIẾM VIEW TRỰC DIỆN HOA SALA]+ + Tháp: A2+ DT: -88.2  mét vuông + Cửa: ĐN - logia: TB+ View: trực diện hoa...
      Dự án Sarimi Sala, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.