Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.767 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Bán nhà lk Khu đô thị Geleximco, 4 tầng, 100 m2, giá 8,8 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      8.81 tỷ 100 m2 88 triệu/m2
      Nhà nẳm trong vị trí Khu B53- LK22 - 5 , hiện nhà anh/chị Em đi đến trước cổng khu B khu đô thị GeLeXimCo trái 10m thì rẽ phải đi tầm 50m là đến nhà...
      Dự án Geleximco Lê Trọng Tấn, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự Khu đô thị mới Văn Phú, 5 tầng, 77 m2, giá 9,6 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      9.6 tỷ 77 m2 124,68 triệu/m2
      KĐT mới Văn Phú, Hà Đông vị trí trung tâm Q. Hà Đông, giao thông thuận tiện, tiện ích ngập tràn.- Chính chủ cần tiền bán nhanh liên kế DT 77m2 xây 5 tầng...
      Dự án KĐT Văn Phú, Đường Văn Phú, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh liền kề 127 m2, giá 8,89 tỷ tại Đường Quốc lộ 21A - Kim Bảng - Hà Nam

      8.89 tỷ 127 m2 70 triệu/m2
      Bán lô Góc ngoại giao dự án Flamingo Kim Bảng Hà NamDự án làn gió mới bước đầu để Flamingo triển khai GĐ 150hacăn hộ góc : 127m2 MT 23m , vỉa hè 33m Cực...
      Đường Quốc lộ 21A(Quốc lộ 21), Thị trấn Ba Sao, Kim Bảng, Hà Nam

      Sở hữu nhà lk Casamia Hội An, 3 tầng, 270 m2, giá 9,5 tỷ tại Xã Cẩm Thanh - Hội An - Quảng Nam

      9.5 tỷ 270 m2 35,19 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn biệt thự mặt sông Casamia - biệt thự có sẵn bến du thuyền.căn biệt thự đã hoàn thiện mặt ngoài, bên trong bàn giao thô, có sẵn...
      Dự án Casamia Hội An, Xã Cẩm Thanh, Hội An, Quảng Nam

      Cần bán gấp căn biệt thự 5 tầng, 84 m2, giá 8 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      8 tỷ 84 m2 95,24 triệu/m2
      Bán căn shop liên kế sao biển DT 84 mét vuông giá 8 tỉBán căn liên kế chà là hoàn thiện CĐT DT 58.8 mét vuông giá 6.6 tỉ Bán căn liên kế sao...
      The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp căn chung cư Khu phức hợp The Tresor, 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 9 tỷ tại Quận 4

      9 tỷ 115 m2 78,27 triệu/m2
      * Thông tin chung cư.- Loại chung cư: 3 PN, 2 vệ sinh, 1 phòng ban công máy giặt riêng, ban công cực rộng, phòng khách rất rộng.- DT: 115 mét ...
      The Tresor, 39 - 39B, Đường Bến Vân Đồn, Phường 13, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ Chung cư Park View City Yên Hòa, 4 phòng ngủ, 180 m2, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 180 m2 52,78 triệu/m2
      Anh mình gửi bán chung cư 180m2 căn hộ E4 Yên Hòa - Yên Hòa Park View.căn hộ góc Đông Bắc - hướng Đông Nam thoáng mát view mặt phố Vũ Phạm Hàm.Thiết...
      Dự án Park View City, Đường Vũ Phạm Hàm, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn liền kề Tổng Cục 5 Tân Triều, 70 m2, giá 9,2 tỷ tại Thanh Trì - Hà Nội

      9.2 tỷ 70 m2 131,43 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà liên kế KĐT tổng cục 5 Tân TriềuDT 72m, MT 4,5mTình trang: Nhà thôThuộc vị trí dân cư đông đúc, hàng xóm xung quanh nhiều nhà KD....
      Dự án Tổng cục 5 Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Mỹ Gia, 3 tầng, giá 8,2 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      8.2 tỷ 200 m2 41 triệu/m2
      Nhà căn biệt thự Gói 2 Mỹ Gia Nha Trang giá rẻ.- DT: 200 mét vuông (10x20m) - Tây Bắc.- Kết cấu: Nhà 1 trệt 2 lầu, 3 PN, 4  nhà vệ sinh,...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nhà biệt thự liền lề Khu đô thị vườn Midori Park, giá 9,3 tỷ tại Thủ Dầu Một

      9.3 tỷ 114 m2 81,58 triệu/m2
      căn nhà phố Midori Park - CĐT Nhật Bản Becamex Tokyu.Vị trí ngay trung tâm TP mới Bình Dương, cách TTHC Tỉnh 5 ph chạy xe.Tiện ích xung quanh đầy đủ...
      Dự án Midori Park, Đường Lý Thái Tổ, Phường Hòa Phú, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 254 m2, giá 10 tỷ tại Huyện Thạch Thất - Hà Nội

      10 tỷ 254 m2 39,38 triệu/m2
      Do gia đình cần tiền nên cần bán căn biệt thự Resort Xanh Villas view suối 2 căn dãy B1 trục diện view suối tự nhiên - dãy A hướng Đ. Nam DT 254 mét ...
      Dự án Xanh Villas, Đường Đại lộ Thăng Long, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Chung cư Times City Park Hill, 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 115 m2 63,48 triệu/m2
      Gấp! Chính chủ - Timescity 458 Minh Khai.- Không có tiền trả lãi NH, nhà cần bán ngay 3 ngủ Park 1.- 115 mét vuông - nhà mới đẹp như ảnh.- Slot oto...
      Times City - Park Hill, 458, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư Chung cư Times City Park Hill, 4 phòng ngủ, 132 m2, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 132 m2 59,1 triệu/m2
      Em bán căn hộ góc 4 phòng ngủ Park 1, tầng đẹp, view siêu thoáng đẹp. Giá 7.8 tỉ thôi, call ngay: 0901 793 ***- DT: 132m2.- Thiết kế ưu việt các...
      Dự án Vinhomes Times City - Park Hill, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay liền kề, biệt thự Tổng Cục 5 Tân Triều, 4 tầng, giá 9,3 tỷ tại Thanh Trì - Hà Nội

      9.31 tỷ 60 m2 155 triệu/m2
      Chính chủ bán ngôi nhà liên kế xây thô 4 tầng, DT 60 mét vuông, vị trí đẹp trong dự án KĐT Tổng cục 5, Bộ Công An. Dự án nằm cận kề KĐT mới Văn Quán...
      Dự án Tổng cục 5 Tân Triều, Đường Yên Xá, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán gấp nhà lk Vinhomes Star City, 88 m2, giá 7 tỷ tại Thành phố Thanh Hóa - Thanh Hóa

      7 tỷ 88 m2 79,55 triệu/m2
      gia đình cần bán căn vinhome khu hoa hồng, nhà hoàn thiện full như hình ảnh Đính kèm
      Dự án Vinhomes Star City, Thành phố Thanh Hóa, Thanh Hóa

      Cần bán căn Chung cư D’. Le Pont D’or Hoàng Cầu, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 7,9 tỷ tại Đống Đa

      7.9 tỷ 120 m2 65,84 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ D'. Le Pont D'or - Tân Hoàng Minh - 36 Hoàng Cầu, Đống Đa, TP Hà Nội:- căn hộ chung cư DT 120m2, 3 PN thoáng, logia rộng.- căn ...
      Dự án D’. Le Pont D’or - Hoàng Cầu, Phố Hoàng Cầu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Chung cư D’. Le Pont D’or Hoàng Cầu, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 7 tỷ

      7 tỷ 130 m2 53,85 triệu/m2
      Mình cần bán ngay chung cư tại căn hộ D'. Le Pont D'or - 36 Hoàng Cầu siêu đẹp:* chung cư: 130m2 3 PN, phòng khách, bếp, logia hướng mát.Nội thất: Trang...

      Cần bán nhà biệt thự liền lề Khu đô thị Swan Bay, giá 7,75 tỷ tại Huyện Nhơn Trạch - Đồng Nai

      7.75 tỷ 160 m2 48,44 triệu/m2
      Bán căn Villa song lập phân khu 4.2 La MaisonDT: 8x20Xây dựng theo phong cách PhápThiết kế 1 trệt 2 lầuVị trí căn kế góc ngay cổng chính ra vào. Kế bên là 2...
      Dự án Swan Bay , Huyện Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.