Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.765 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Cần bán nhà biệt thự Khu đô thị Centa City, 3 tầng, 135 m2, giá 7,25 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      7.25 tỷ 135 m2 53,71 triệu/m2
      căn biệt thự song lập Centa Villas Garden nằm trong phân khu Centa City với thiết kế tân cổ điển vừa sang trọng, đẳng cấp vừa tinh tế, hiện đại hòa mình...
      Dự án Centa City, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bán gấp biệt thự siêu đẹp Khu đô thị mới Văn Phú, 5 tầng, giá 7,05 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      7.05 tỷ 65 m2 108,47 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay liên kế khu đô thị Phú Lương, Hà Đông, 65m2 x 5t, KD, oto tránh, đầu tư sinh lời từng ngày.+ Vị trí: Nhà nằm tại vị trí đắc địa,...
      KĐT Văn Phú, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu liền kề, biệt thự 3 tầng, 120 m2, giá 7,2 tỷ tại Thành phố Biên Hòa - Đồng Nai

      7.2 tỷ 120 m2 60 triệu/m2
      nhà mặt tiền căn biệt thự cao cấp thượng lưu.Centria Island Cù lao Tân Vạn - Biên Hoà, Đồng Nai.chào bán giới hạn 63 căn.(nhà mặt tiền liền kề, căn ...
      Dự án Centria Island, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu ngay biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 75 m2, giá 8,7 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      8.7 tỷ 75 m2 116 triệu/m2
      Cần bán căn liên kế Cọ Xanh, đường lớn đc làm nhà phố thương mại tại vin Ocean Park 2 với các thông số sau:- DT 75m2.- Tây Bắc.- Mặt đường lớn 21m, gần...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Văn Khê, 5 tầng, 82 m2, giá 10 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      10 tỷ 82 m2 121,96 triệu/m2
      Chính chủ người nhà đã cọc nhà mới cần bán nhà liên kế khu đô thị Văn Khê DT 82,5m2, 5 tầng MT 5m nhà hoàn thiện cực đẹp.Nhà vị trí đẹp không lỗi phong...
      Dự án Văn Khê, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư The Marq, 1 phòng ngủ, 51 m2, giá 8 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      8 tỷ 51 m2 156,87 triệu/m2
      Cần tiền bán lỗ sâu "700tr" so với giá gốc chủ đầu tư đã mua đợt đầu năm 2019 vì cần tiền gấp. Cam kết căn rẻ nhất thị trường The Marq hiện tại. Chỉ một ...
      Dự án The Marq, Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp biệt thự 5 tầng, 65 m2, giá 8,2 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      8.2 tỷ 65 m2 126,16 triệu/m2
      Vin Ocean Park 2 - The Empire: Do thay đổi nhu cầu nên cần bán nhà phố thương mại shophouse San Hô 5.S 65  mét vuông (5 x 15m) - 5 tầng - Hoàn...

      Chuyển nhượng liền kề 5 tầng, 60 m2, giá 7,5 tỷ tại Đường Ngô Thì Nhậm - Hà Đông - Hà Nội

      7.5 tỷ 60 m2 125 triệu/m2
      Bán liên kế Ngô Thì Nhậm - Hà Đông 60 mét vuông, MT 5m.Xây mới 5 tầng, 5 - 12m trước nhà oto tránh.KD sầm uất, ở yên bình.Tầng 1 thông sàn, garage...
      Đường Ngô Thì Nhậm, Phường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Garden Court, 3 phòng ngủ, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 140 m2 51,43 triệu/m2
      Cần bán gấp chung cư Garden Court đường Tôn Dật Tiên, Phú Mỹ Hưng, Q7.- DT: 140m2 thiết kế 3 phòng ngủ, 2 toilet view nhìn về bến du thuyền.-...
      Dự án Garden Court 2, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp liền kề, biệt thự 4 tầng, 60 m2, giá 7,6 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      7.6 tỷ 60 m2 126,67 triệu/m2
      Lên sóng cặp siêu phẩm căn nhà phố đường 6m kế bên căn hộ chung cư của đường Phạm Văn Chiêu P. 14.DT: 4m x 15m. Công nhận hết đất.Kết cấu 1 trệt, 1...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ Khu căn hộ Estella, 2 phòng ngủ, 104 m2, giá 7 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7 tỷ 104 m2 67,31 triệu/m2
      * Em kính gửi quý a/c thông tin chi tiết chung cư chiếc view ít bị chắn nhất The Estella - View cực kỳ feeling." View trực diện 2 hồ bơi Estella Heights -...
      Dự án The Estella, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      )
      Ms Quỳnh Như ( Agent /sales Môi Giới ) Hơn 1 năm trước

      Bán căn hộ Chung cư Watermark, 2 phòng ngủ, 107 m2, giá 9,5 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      9.5 tỷ 107 m2 88,79 triệu/m2
      - Bán căn hộ chung cư Watermark, 395 Lạc Long Quân, Tây Hồ, thành phố Hà Nội.- DT: 107m2, 2 ngủ, 2 vệ sinh.- Nhà view trực diện Hồ Tây, tầng cao.- Nhà...
      Watermark Tây Hồ, 395, Đường Lạc Long Quân, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự, liền kề Khu biệt thự, nhà phố Camellia Garden, giá 7,5 tỷ tại Bình Chánh

      7.5 tỷ 74 m2 101,36 triệu/m2
      Cần bán nhà mặt tiền Camellia Garden - Khu compound thuộc khu đô thị Mizuki Park.- DT 5.7 x 13m 74 mét vuông. DT Xây dựng: 93 mét vuông.-...
      Dự án Camellia Garden, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh
      A
      Nguyễn Ngọc Hoàng Anh Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà chung cư The Infiniti at Riviera Point, 3 phòng ngủ, 159 m2, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 159 m2 59,75 triệu/m2
      Cần sang nhượng căn hộ căn hộ thông tầng 3 phòng ngủ của dự án Infiniti giống layout nhà mẫu, tầng cao trên 30 view rất đẹp, Tháp T10 không bị...
      Dự án The Infiniti Riviera Point, Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh
      P
      The May Property (ms. Phuong) Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh liền kề 3 tầng, 135 m2, giá 7,1 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      7.1 tỷ 135 m2 52,6 triệu/m2
      Không đâu rẻ bằng, Chỉ với 7,x tỉ nhận về biệt thự rộng 135m2 đầy đủ tiện nghi.- căn biệt thự thiết kế theo phong cách Singapore đầy đủ sân vườn.- Vị trí...
      Dự án Centa Villas Từ Sơn, Thị xã Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán căn hộ chung cư Chung cư The Link Ciputra, 3 phòng ngủ, 145 m2, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 145 m2 53,11 triệu/m2
      Bán căn hộ The Link Ciputra, căn hộ góc thiết kế 3 phòng ngủ, 2 vệ sinh, 2 ban công + 1 ban công, 100 phần trăm các phòng đều có sáng tự...
      Dự án The Link 345-CT1, Phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư Khu phức hợp Indochina Plaza Hanoi (IPH), 3 phòng ngủ, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 145 m2 53,11 triệu/m2
      Bán chung cư Indochina Plaza, DT 145 mét vuông, 3 PN, 2 vệ sinh, logia thoáng, nhìn về ngã 4 Xuân Thủy, Hồ Tùng Mậu, vị trí xung quanh nhiều tiện...
      Dự án Indochina Plaza, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp 200 m2, giá 7,2 tỷ tại Phường Cẩm An - Hội An - Quảng Nam

      7.2 tỷ 200 m2 36 triệu/m2
      - Cách biển chỉ 500m.- Villa 4 phòng, đầy đủ nội thất.- 1 phòng làm việc.- 1 phòng chơi cho trẻ.- Phòng khách bếp.- Sân trời và sân phơi riêng.- DT:...
      Phường Cẩm An, Hội An, Quảng Nam

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.