Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.765 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 8,86 tỷ tại Phố Hoàng Cầu - Đống Đa - Hà Nội

      8.86 tỷ 105 m2 84,39 triệu/m2
      - Bán chung cư 105 mét vuông 3 ngủ rộng - 2  phòng vệ sinh - view đỉnh, tầng đẹp! Vị trí cực đẹp và sầm uất! Xung quanh đầy đủ tiện ích đem...
      Phố Hoàng Cầu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự liền lề Khu đô thị Kiến Hưng, giá 7,19 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      7.19 tỷ 55 m2 130,73 triệu/m2
      + Chị Linh xinh cần tiền đầu tư Spa bán nhà liên kế Mậu Lương, Hàng Bè, Đìa Lão gần căn hộ Mipec.+ LH: 0989 626 ***em Hùng Mậu Lương U40).+ Gần siêu thị,...
      Dự án Kiến Hưng, Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp biệt thự Khu đô thị vườn Midori Park, 3 tầng, giá 9,2 tỷ tại Thủ Dầu Một - Bình Dương

      9.2 tỷ 114 m2 80,71 triệu/m2
      Midori Park là KĐT vườn rộng 63ha, đc phát triển theo từng GĐ của chủ đầu tư Becamex Tokyu.Nổi bật nhất tại đây là khu nhà mặt tiền liên kế, căn biệt ...
      Dự án Midori Park, Đường Lý Thái Tổ, Phường Hòa Phú, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Chuyển nhượng căn liền kề 4 tầng, 50 m2, giá 7 tỷ tại Đường Tố Hữu - La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      7 tỷ 50 m2 140 triệu/m2
      Nhà bán nằm trong khu đất DV Dọc Bún Văn Khê, Hà Đông, TP Hà Nội. đc thiết kế đồng bộ hạ tầng kỹ thuật tạo tạo lên KĐT đẹp và hiện đại. Nằm cạnh KĐT Him...
      Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Chung cư Thảo Điền Pearl, 3 phòng ngủ, 134 m2, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 134 m2 58,21 triệu/m2
      căn hộ chung cư 06 view trực diện hồ bơi - tầng thấp ạ!12 Quốc Hương, P. Thảo Điền, Q. 2 cũ, TP Thủ Đức.bán gấp căn hộ chung cư 3 PN / 133,5 mét...
      Dự án Thảo Điền Pearl, Đường Quốc Hương, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ Chung cư New City Thủ Thiêm, 3 phòng ngủ, 116 m2, giá 7,6 tỷ tại Quận 2

      7.6 tỷ 116 m2 65,52 triệu/m2
      chính chủ thiện chí nhờ bán căn 3 phòng ngủ 116  mét vuông, căn hộ góc siêu đẹp giá chỉ 65.6 tr /  mét vuông hotline 0935 112 ***- chung...
      Dự án New City Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường Bình Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp liền kề Khu đô thị Hoàng Huy Riverside, giá 9,35 tỷ tại Hồng Bàng - Hải Phòng

      9.35 tỷ 90 m2 103,89 triệu/m2
      Hoàng Huy Riverside - KĐT độc bản giữa trung tâm TP.Với căn liên kế 90 mét vuông xây 4,5 tầng - Giá chỉ có 9.350 tỉ - Tính riêng giá đất. Kết quả...
      Dự án Hoàng Huy Riverside, Đường Chi Lăng, Phường Thượng Lý, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Cần bán gấp căn chung cư Khu căn hộ Estella Heights, 2 phòng ngủ, 104 m2, giá 9,32 tỷ

      9.32 tỷ 104 m2 89,57 triệu/m2
      Nói không với tin ảo - Đăng tin thực tế 100 phần trăm - Giá chính chủ.Môi giới chuyên nghiệp - uy tín - tận tâm - liên hệ ngay 0901 022 ***Ms. Hoàng...
      Dự án Estella Heights, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự Khu đô thị mới Văn Phú, giá 9,2 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      9.2 tỷ 80 m2 115 triệu/m2
      + Bán nhà LK Văn Phú, Hà Đông, khu vực trung tâm vô vàn tiện ích, cạnh sàn thương mại Aeon, bể bơi, khu đô thị Phú Lương, xung quanh là trường học, vườn...
      Dự án KĐT Văn Phú, Đường Văn Phú, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự Khu đô thị Centa City, 135 m2, giá 7,2 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      7.2 tỷ 135 m2 53,34 triệu/m2
      Chỉ với 7,2 tỉ có ngay biệt thự SL 135m2 với đầy đủ các tiện ích nội khu: Công viên, trường Quốc tế liên cấp, BV, NH, TTTM, trung tâm thể thao,... Cách...
      Dự án Centa City, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán nhanh nhà biệt thự Vinhomes Star City, 4 tầng, giá 8,54 tỷ tại Thanh Hóa - Thanh Hóa

      8.55 tỷ 176 m2 48,54 triệu/m2
      Tôi cần bán biệt thự nhà vườn phân khu Hoa Hồng tại dự án vin Star City Thanh Hóa.DT đất 176 mét vuông.DTXD 453,6 mét vuông.Xây 4 tầng, đã hoàn...
      Dự án Vinhomes Star City, Đường Lê Lợi, Phường Đông Hải, Thanh Hóa, Thanh Hóa.

      Cần bán nhà biệt thự liền lề Khu đô thị Văn Khê, 6 tầng, 50 m2, giá 7,3 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      7.3 tỷ 50 m2 146 triệu/m2
      Phân lô 2 làn đường - 6 tầng thang máy oto tránh vỉa hè đường 36m.KD bất chấp trục chính khu đô thị Văn Khê.+ Cách đường Tố Hữu chỉ 100m, nối liền từ khu ...
      Dự án Văn Khê, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 4 tầng, 40 m2, hướng Đông - Bắc tại Đường Ba Vân - Tân Bình, giá 9 tỷ

      9 tỷ 40 m2 225 triệu/m2
      Định cư nước ngoài cần bán ngay nhà MT đường Ba Vân - Trương Công Định P14 Q. Tân Bình.- Hiện trạng: Trệt, 2 lầu, sân thượng.- DTXD: 4m x 11,5m.- Vị trí:...
      Đường Ba Vân, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 4 tầng, 68 m2 tại Đường Lê Quốc Trinh - Tân Phú, giá 10 tỷ

      10 tỷ 68 m2 147,06 triệu/m2
      MT khu phân lô, nhà mới ở ngay.Lê Quốc Trinh - Q. Tân Phú - 4mx17m - 10tỉ.Mô tả:Nhà kết cấu 1 trệt 2 lầu, sân thượng, 4 PN khép kín, 6  phòng vệ ...
      Đường Lê Quốc Trinh, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt tiền 2 tầng, 120 m2, hướng Đông tại Đường Trường Lưu - Quận 9, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 120 m2 62,5 triệu/m2
      —ngôi nhà phố Centana, giảm 1 tỉ bán nhanh.ngôi nhà phố 1 trệt 2 lầu Điền Phúc Thành, sát bên chung cư cao cấp East Mark City.—DT đất 120 mét ...
      Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 1 tầng, 88 m2, mặt tiền 4m tại Đường Quốc Lộ 13 - Thủ Đức, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 88 m2 111,37 triệu/m2
      Thủ Đức - Hiệp Bình Phước, MT QL 13 Cũ, Giao Thủ Đức - Bình Dương - Q. 12, Ngay Gần ngã 4 Bình Phước.- MT đường QL 13 cũ, đang làm đường 20m có lề sắp hoàn...
      Đường Quốc Lộ 13A, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 2 tầng, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Đường Phạm Thế Hiển - Quận 8, giá 9,6 tỷ

      9.6 tỷ 0 m2
      Bán nhà chính chủ.MT vị trí Phạm Thế Hiện Q. 8, đang cho thuê 8 tr/tháng.- DT: 60.9m2.- pháp lí: bìa đỏ.- giá: 9.600 tỉ (TL).
      Đường Phạm Thế Hiển, Phường 4, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 1 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Phạm Ngọc - Tân Phú, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 0 m2
      Thông tin chi tiết.Vị trí: căn nhà phố đường 8m Phạm Ngọc, sau chợ Tân Hương, khu chợ sầm uất, KD tốt hoặc mở tiệm Spa, nais, tóc. Nối Tây Sơn, Nguyễn...
      Đường Phạm Ngọc, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá