Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.765 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Bán căn hộ Căn hộ Urban Hill, 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 8,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      8.5 tỷ 107 m2 79,44 triệu/m2
      Mình chính chủ cần bán hoặc cho thuê chung cư 3 PN thuộc căn hộ chung cư cao cấp Urban Hill trong KĐT Phú Mỹ Hưng.căn hộ chung cư nằm ngay khu Cảnh...
      Dự án Urban Hill, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư Khu phức hợp Hado Centrosa Garden, 2 phòng ngủ, 100 m2, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 100 m2 77 triệu/m2
      sang nhượng căn 1 phòng ngủ + 57m2 4.7tỉ đã có sổ hồng riêng tại Hà Đô Q10.Hiện tại em Nguyên đang làm việc trực tiếp chính chủ rất nhiều căn cần...
      Dự án HaDo Centrosa Garden, Đường 3/2, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán gấp biệt thự siêu đẹp 75 m2, giá 7,2 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      7.2 tỷ 75 m2 96 triệu/m2
      Cần bán cắt lỗ căn liên kế phân khu Cọ Xanh, vin Ocean park 2.Phân khu: Hải Âu.Giá gốc: 9 tỉ + chênh.giá cắt lỗ: 7.2 tỉ.Có vay Bank.gọi ngay: 0976 850 ***
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Centa City, 3 tầng, giá 7,43 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      7.43 tỷ 135 m2 55,04 triệu/m2
      - khu đô thị Xanh Singapore chỉ từ 44tr/ mét vuông - Chuyên gia vét đáy, Nhanh tay bắt lấy. - Cơ hội vàng để sở hữu nhà căn biệt thự sân vườn...
      Dự án Centa City, Thị xã Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bán gấp biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Centa City, 3 tầng, giá 7,3 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      7.3 tỷ 135 m2 54,08 triệu/m2
      + Vị trí: nằm ngay vành đai 3 kết nỗi di chuyển về trung tâm nội đô rất thuận tiện+ DT 9 x 15 : 135m2, xây 3 tầng 207m2, đường trước nhà 12m+ L/H cho tôi...
      Dự án Centa City, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Sở hữu ngay chung cư Khu căn hộ Garden Court, 3 phòng ngủ, 147 m2, giá 9 tỷ tại Quận 7

      9 tỷ 147 m2 61,23 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Garden Court 2, Tôn Dật Tiên, Phú Mỹ Hưng, Q. 7, TP. Thành phố Hồ Chí Minh.- DT: 147m2, 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh,...
      Dự án Garden Court 2, Đường Tôn Dật Tiên, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu căn hộ Estella Heights, 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 7,45 tỷ

      7.46 tỷ 89 m2 83,74 triệu/m2
      - Giỏ hàng độc quyền - Cập nhật liên tục hàng giờ - Cam kết giỏ hàng Top 1 thị trường cạnh tranh.- Đại lý môi giới uy tín - có tin có hàng - hết hàng gỡ...
      Dự án Estella Heights, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà biệt thự, liền kề 2 tầng, 160 m2, giá 8,9 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      8.9 tỷ 160 m2 55,63 triệu/m2
      Chính chủ cần bán biệt thự Song lập 8x20 160m2 Đối diện căn hộ, mua vào sau có thể buôn bán KD rất tốt Nhà 1 trệt 2 lầu sân vườn rất đẹp giá mong muốn bán...
      Dự án Ba Son - Đông Tăng Long Hưng Phúc, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà lk 2 tầng, 196 m2, giá 7,5 tỷ tại Đường Ngô Gia Tự - Hải An - Hải Phòng

      7.5 tỷ 196 m2 38,27 triệu/m2
      + DT 196m MT 11m ngõ 3m oto vào nhà+ Kết cấu: p khách, p bếp, phòng ăn, 3p ngủ thoáng mát,  toilet khép kín, phòng thờ, sân phơi, kiến trúc tân cổ điển...
      Đường Ngô Gia Tự, Phường Nam Hải, Hải An, Hải Phòng

      Sở hữu căn hộ 4 phòng ngủ, 136 m2, giá 7 tỷ tại Phường Xuân Tảo - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      7 tỷ 136 m2 51,48 triệu/m2
      Bán căn hộ góc logia hướng Đông Nam căn hộ cao cấp N01T8 Ngoại Giao Đoàn, Bắc Từ Liêm.Tòa nhà thiết kế hiện đại, bàn giao tiêu chuẩn cao cấp.DT: 136m2...
      Dự án N01-T8 Ngoại Giao Đoàn, Phường Xuân Tảo, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán chung cư Khu căn hộ Estella Heights, 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 7 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7 tỷ 89 m2 78,66 triệu/m2
      Cam kết đây là căn hộ góc 2 PN có giá đặc biệt nhất thị trường hiện tại và trong tương lai, cam kết không có căn nào tương tự tốt như căn này.liên hệ ...
      Dự án Estella Heights, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, 2 phòng ngủ, 103 m2, giá 8,4 tỷ tại Quận 7

      8.4 tỷ 103 m2 81,56 triệu/m2
      Lấy cảm hứng từ những khu Midtown trứ danh trên thế giới, Phú Mỹ Hưng Midtown kế thừa tinh hoa đỉnh cao của sự hiện đại, kết hợp hoàn hảo với nét tinh tế và...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Centa City, giá 7,3 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      7.3 tỷ 135 m2 54,08 triệu/m2
      Sở hữu ngay căn biệt thự xanh đẳng cấp Singapore, thiết kế hiện đại.DT 135m2Đường trước nhà 13mpháp lí sổ hồng riêng lâu dàiNH hỗ trợ vay đến 70%Hạ...
      Dự án Centa City, Thị xã Từ Sơn, Bắc Ninh
      H
      Nguyễn Ngọc Minh Hằng Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay căn Chung cư Riverpark Residence, 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 7,5 tỷ tại Quận 7

      7.5 tỷ 135 m2 55,56 triệu/m2
      Bán chung cư cao cấp Riverpark Residence, Phú Mỹ Hưng, Q. 7.- DT: 135 mét vuông thiết kế 3 phòng ngủ và 2 phòng vệ sinh, view sông...
      Dự án Riverpark Residence, Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà biệt thự liền lề Khu đô thị Ecopark, 4 tầng, giá 10 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      10 tỷ 87 m2 114,95 triệu/m2
      chính chủ gửi bán quỹ căn thấp tầng giá siêu mềm tháng 4/2023 Thủy trúc 87m hướng Đông Nam 10 tỉ bp, căn hộ góc 12.8 tỉ bp Thủy nguyên dãy B full đồ...
      Dự án Khu đô thị Ecopark, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp căn hộ Khu căn hộ The Panorama, 4 phòng ngủ, 146 m2, giá 9,5 tỷ tại Quận 7

      9.5 tỷ 146 m2 65,07 triệu/m2
      Kẹt tiền bán ngay The Panorama chung cư Phú Mỹ Hưng Q. 7 view sông.- DT 146 mét vuông. Thiết kế gồm 4 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh phù hợp...
      Dự án The Panorama, Đường Tôn Dật Tiên, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 1 tầng, 215 m2, giá 8,6 tỷ tại Đà Lạt - Lâm Đồng

      8.6 tỷ 215 m2 40 triệu/m2
      Nhà đất xây dựng sổ riêng - Lữ Gia, P. 9, Đà Lạt.Chỉ 8,6 tỉ thỏa thuận.- DT: 215 mét vuông, ngang 16x15m.- Hiện trạng: Nhà trệt hoàn công, 4 P. Ngủ,...
      Đường Lữ Gia, Phường 9, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 9,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      9.5 tỷ 60 m2 158,34 triệu/m2
      1/ Thời gian chào bán và số tiền nhận đặt Thủ Thiêm Zeit River.- Dự kiến ngày chào bán chính thức: Tháng 11/2022.- đặt 300 tr cho căn 1 - 2 - 3 phòng...
      Dự án Zeit River Thủ Thiêm , Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá