Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.765 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Sở hữu căn Khu căn hộ Sadora Apartment, 3 phòng ngủ, 122 m2, giá 9,5 tỷ tại Quận 2

      9.5 tỷ 122 m2 77,87 triệu/m2
      chính chủ Hàn Quốc cần bán căn Sadora Sala 3 phòng ngủ DT lớn giá rẻ.căn hộ góc - DT 122m2 - 2 logia siêu thoáng mát.Nhà đang trống - xem nhà dễ -...
      Dự án Sadora Sala, Đường Mai Chí Thọ, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn Khu phức hợp tháp quan sát Thủ Thiêm (Empire City), 1 phòng ngủ, giá 7 tỷ

      7 tỷ 64 m2 109,38 triệu/m2
      Modan Home số điện thoại 0832 648 *** đã hoạt động trên thị trường Thủ Thiêm trong suốt 5 năm qua và đc biết đến với việc cung cấp dịch vụ tư vấn chọn căn...
      Dự án Empire City Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán biệt thự Khu nhà phố, biệt thự Melosa Garden, giá 8,2 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      8.2 tỷ 90 m2 91,12 triệu/m2
      * Cần bán căn nhà phố góc đầu hồi Melosa Garden 7,5x12m, nhà mới, khu compound, nhà full nội thất phù hợp để làm công ty hoặc gia đình:+ Xây dựng 1 trệt...
      Dự án Melosa Garden, Đường Vành Đai Trong, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, 3 phòng ngủ, 128 m2, giá 7,5 tỷ tại Quận 7

      7.5 tỷ 128 m2 58,6 triệu/m2
      chính chủ kẹt tiền bán nhanh căn hộ chung cư Midtown The Symphony M6 128m2 view sông 03 phòng ngủ full giá 7.5 tỉ gấp bao gồm thuế phí.- căn hộ ...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư 1 phòng ngủ, 60 m2, giá 9 tỷ tại Phường An Khánh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      9 tỷ 60 m2 150 triệu/m2
      Chính thức ngày 05/05/2023 nhận đặt dự án zeit và dự kiến chào bán vào tháng 7 tới.chính sách bán hàng " dự kiến " của đợt 2.TT theo tiến độ:- Đợt 1:...
      Dự án Zeit River Thủ Thiêm , Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, 3 phòng ngủ, 136 m2, giá 8,5 tỷ tại Quận 7

      8.5 tỷ 136 m2 62,5 triệu/m2
      căn hộ góc view Sông và view căn biệt thự- Thiết kế 3 phòng ngủ 2WC- DT 136m2- ô đậu oto, xe máy định danhThiết kế nội thất đầy đủ đẹp như...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh
      H
      Kim Huệ - BĐS Phú Mỹ Hưng Hơn 1 năm trước

      Sở hữu liền kề, biệt thự 5 tầng, 50 m2, giá 9,8 tỷ tại Phường Ngã Tư Sở - Đống Đa - Hà Nội

      9.81 tỷ 50 m2 196 triệu/m2
      Bán nhà phân lô phố Nguyễn Trãi Đống Đa TP Hà Nội.DT 50m2 xây 5 tầng 6 PN.MT 4,2m.+ Phân lô.+ KD, vp.+ Nội thất xịn sò.+ oto đỗ cửa ngày đêm.+ Gần phố.+...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Ngã Tư Sở, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự, liền kề 70 m2, giá 8,5 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      8.5 tỷ 70 m2 121,43 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán căn SH14 dãy giáp hồ. Diện tích 70m2, diện tích xây dựng 4 tầng 1 tum là 285.2m2, hướng ĐN. Nhà có logia to rộng,...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 7,4 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Cầu Giấy - Hà Nội

      7.4 tỷ 107 m2 69,16 triệu/m2
      DT: 106,6  mét vuông. logia hướng Tây. Cửa hướng Nam.Đã sửa nội thất luxury.- Thay toàn bộ cửa của CĐT thành cửa gỗ xịn, lắp khóa và bản lề Hafele...
      The Nine, số 9, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 260 m2, giá 8,71 tỷ tại Huyện Thạch Thất - Hà Nội

      8.72 tỷ 260 m2 33,5 triệu/m2
      Bán căn biệt thự view suối KĐT Xanh Villass Hòa Lạc giá mềm. Tiện ích đầy đủ: Bể bơi, nhà hàng, phòng gym, golf, khu vui chơi trẻ em, bar...liên lạc...
      Dự án Xanh Villas, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán chung cư Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, 5 phòng ngủ, 274 m2, giá 8,75 tỷ tại Cầu Giấy

      8.75 tỷ 274 m2 31,94 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 273.5 mét vuông tại tòa 24T Hoàng Đạo Thúy, KĐT Trung Hòa - Nhân Chính, Q. Cầu Giấy, Thủ đô Hà NộiDT 273.5m + thiết kế và bố...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes Golden River Ba Son, 2 phòng ngủ, giá 9 tỷ

      9 tỷ 80 m2 112,5 triệu/m2
      Cần ra gấp căn Vinhome Bason siêu đẹp 2 phòng ngủ View sông Hồ Chí Minh Bitexco giá.DT: 80 mét vuông.Thiết kế hiện đại, nội thất cáo cấp.+ Vị...
      Dự án Vinhomes Golden River Ba Son, Phố Tôn Đức Thắng, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Centa City, 3 tầng, giá 7,2 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      7.2 tỷ 135 m2 53,34 triệu/m2
      chính chủ cần bán căn biệt thự SL Centa SG- DT 135m, xây dựng 3 tầng- Giá 7,2 tỉ- đc: khu đô thị, Dịch vụ VSIP Từ Sơn, Bắc Ninh- liên hệ 0987 866 ***
      Dự án Centa City, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán chung cư Khu đô thị Phú Mỹ Hưng, 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 8 tỷ tại Quận 7

      8 tỷ 107 m2 74,77 triệu/m2
      Vì sao nên chọn mua dự án The Antonia Phú Mỹ Hưng:LH phòng KD chủ đầu tư: 0933 458 ***Ms. Kim Thành)***Dự án The Antonia thiết kế 2 tháp A và B độc...
      Dự án Phú Mỹ Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự Khu đô thị Geleximco, 4 tầng, giá 8,9 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      8.9 tỷ 100 m2 89 triệu/m2
      liên kế HAI MẶT THOÁNG NƠI RẤT ĐÁNG SỐNG - VỈA HÈ RỘNG - oto VÀO NHÀ - NGAY THIÊN ĐƯỜNG BẢO SƠN. Mô tả: - Khu B Geleximco nằm ngay cạnh khu vui chơi Thiên...
      Dự án Geleximco Lê Trọng Tấn, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 8,98 tỷ tại Sơn Trà - Đà Nẵng

      8.98 tỷ 107 m2 83,88 triệu/m2
      3 suất ngoại giao chung cư cao cấp sát biển Mỹ Khê - Đà Nẵng. CK TT lên đến 12 phần trăm (~30 phần trăm 1,4tỉ) - SHR lâu dài. - TT...
      Dự án The 6Nature Đà Nẵng, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng căn chung cư Căn hộ De La Sol, 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 8 tỷ tại Quận 4

      8 tỷ 94 m2 85,11 triệu/m2
      Thiết kế riêng dành cho các chủ nhân trẻ và năng động với mục đích vừa ở vừa cho thuê hoặc cho thuê nhiều khách siêu LN.call ngay call ngay phòng kinh ...
      Dự án De La Sol, Đường Tôn Thất Thuyết, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng liền kề Khu đô thị Hoàng Huy Riverside, giá 10 tỷ tại Hồng Bàng - Hải Phòng

      10 tỷ 90 m2 111,12 triệu/m2
      Em Dung đang có rất nhiều căn sang nhượng dự án Hoàng Huy Riverside - dự án duy nhất còn nhiều căn thô, hoàn thiện theo ý thích giữa trung tâm TP Hải...
      Dự án Hoàng Huy Riverside, Đường Chi Lăng, Phường Thượng Lý, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.