Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.764 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Bán gấp nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 135 m2, giá 7,4 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      7.4 tỷ 135 m2 54,82 triệu/m2
      Siêu phẩm căn biệt thự nhà vườn tại TP Từ Sơn.DT đất: 135 mét vuông (9x15).DTXD: 67,5  mét vuông.Tổng DT sàn: 206,5  mét vuông.3 tầng, 4...
      Dự án Centa City, Thị xã Từ Sơn, Bắc Ninh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 7 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      7 tỷ 112 m2 62,5 triệu/m2
      chính chủ cần tiền gấp cần bay nhanh căn 3 phòng ngủ góc view hồ - 113m giá cực rẻ thị trường tại The Matrix One. Giá: 7 tỉ bao toàn bộ thuế phí...
      Dự án The Matrix One, Đường Lê Quang Đạo, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn biệt thự 3 tầng, 135 m2, giá 7,44 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      7.45 tỷ 135 m2 55,15 triệu/m2
      Sở hữu căn biệt thự song lập 135 mét vuông tại khu đô thị Centa City, VSIP, Phù Chẩn, TP Từ Sơn với giá siêu tốt.Muốn mua đầu tư lâu dài để có...
      Dự án Centa City, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Chuyển nhượng căn chung cư Căn hộ Riverpark Premier, 3 phòng ngủ, 137 m2, giá 10 tỷ tại Quận 7

      10 tỷ 137 m2 73 triệu/m2
      - Gia đình xuất ngoại cần bán 1 ngôi nhà đẹp.DT 137m thiết kế 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.- View đẹp nhất dự án, lầu cao thoáng.- sổ hồng ...
      Dự án Riverpark Premier, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ Garden Plaza, 3 phòng ngủ, 150 m2, giá 8,7 tỷ tại Quận 7

      8.7 tỷ 150 m2 58 triệu/m2
      Cần bán chung cư Garden Plaza 1.- DT: 150 mét vuông, 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh, logia dài. Layout rất rộng và thoáng.- View Đông Nam...
      Dự án Garden Plaza 1, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 55 m2, giá 9 tỷ tại Phố Phùng Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      9 tỷ 55 m2 163,64 triệu/m2
      ĐẲNG CẤP ĐẠI GIA -khu đô thị XA LA - 2 MẶT PHÂN LÔ -- VỈA HÈ 6M -- NỘI THẤT 2 tỉ -- KD ô tô TRANH ..ĐẸP KHỦNG KHIẾP ..ẢNH THẬT căn nhàMô tả:+ Nhà 2 mặt...
      Phố Phùng Hưng, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Khu đô thị Vinhomes Times City, 4 phòng ngủ, 132 m2, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 132 m2 59,85 triệu/m2
      chính chủ cần bán nhanh căn 4 ngủ tại tòa P1 Timescity với thông tin chi tiết như sau:- DT: 132m2, thiết kế hợp lý với 4 phòng ngủ, phòng khách có...
      Dự án Times City, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề 4 tầng, 100 m2, giá 9,9 tỷ tại Hoài Đức - Hà Nội

      9.9 tỷ 100 m2 99 triệu/m2
      Tôi cần bán căn liên kế tại dự án Hà Đô Charm Villas.Vị trí dãy LK8 - mặt đường 20m trung tâm của dự án, ngay cạnh công viên hồ điều hòa.Nhà xây thô hoàn...
      Dự án Hado Charm Villas, Đường Đại lộ Thăng Long, Xã An Thượng, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu ngay biệt thự 5 tầng, 65 m2, giá 7,6 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      7.6 tỷ 65 m2 116,93 triệu/m2
      Căn Thời Đại DT 65m, nhà phố thương mại KD. Ốp lưng dãy song lập vườn hoa rất thoáng.Giá TT thẳng: 7 tỉ 600 tr.- Gần căn hộ cao cấp, quỹ tiện ích phục...
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu nhà lk 3 tầng, 65 m2, giá 8,5 tỷ tại Phường 16 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      8.5 tỷ 65 m2 130,77 triệu/m2
      ngôi nhà phố ĐẸP - VỊ TRÍ ĐẸP - GIÁ RẺ Giá : 8,5 tỉ TL Nhà 1 Trục Đường Phạm Văn Chiêu p16 Gò Vấp DT : 4,5 X 15 sổ CN 65m2 Kết cấu: 1 trệt 1 lửng 3 lầu...
      Phường 16, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà lk 3 tầng, 135 m2, giá 7,3 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      7.3 tỷ 135 m2 54,08 triệu/m2
      căn biệt thự sân vườn giá đáy vùng thủ đôNhà 3 tầng, hoàn thiện đẹp mặt ngoài sơn, cửa, tường ràoMT 9m sang trảnh, 135m2 đấtGaza, BBQ, tiểu cảnh sân vườn-...
      Dự án Centa Villas Từ Sơn, Thị xã Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bán gấp biệt thự siêu đẹp 2 tầng, 75 m2, giá 8,5 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      8.5 tỷ 75 m2 113,34 triệu/m2
      BDS HUNGVILAND Siêu Phẩm Tháng 2 ! Full NT RioVista chỉ 8.5 tỉ 24/02/2023DT: 5x15m 1 trệt 2 lầuHữu duyên chốt khách khách không xin sổ.Vô duyên không chốt,...
      Dự án Rio Vista, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà biệt thự, liền kề 1 tầng, 274 m2, giá 7,5 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      7.5 tỷ 274 m2 27,38 triệu/m2
      Cần bán nhà căn biệt thự ở cầu Đúc Nhỏ, QL 13, Thủ Đức Khu vực: Bán nhà căn biệt thự, liên kế tại P. Hiệp Bình PhướcNhà nằm trên QL13, Hiệp Bình Phước,...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự 5 tầng, 75 m2, giá 9 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      9 tỷ 75 m2 120 triệu/m2
      Tôi bán suất ngoại giao TQ5 giá CK 75m 9 tỉ xây 5 tầng view Hồ điều hòa 29ha.- DT đất 75m2.- Xây dựng 82 phần trăm, 5 tầng, 300 - 540m sàn sử dụng.-...
      Dự án Highway 5 Residences Gia Lâm, Đường Nguyễn Mậu Tài, Thị trấn Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội

      Chuyển nhượng liền kề 5 tầng, 75 m2, giá 10 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      10 tỷ 75 m2 133,34 triệu/m2
      Tôi có việc gấp nên cần bán lô nhà phố thương mại shophouse đường Ban Tím- Ban Tím là đường thông 17m rất hợp để ở cũng như KD.DT đất 75m, MT 5m, xây 4...
      Dự án Eurowindow Twin Parks, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự liền lề 143 m2, giá 10 tỷ tại Đường Đại lộ Thăng Long - Hoài Đức - Hà Nội

      10 tỷ 143 m2 69,94 triệu/m2
      - 500 mét vuông mặt hồ - 4x tỉ.- 485 mét vuông - mặt hồ - 30.5 tỉ.- 580 mét vuông - mặt đường đôi 4x tỉ.- 640 mét vuông - 2 mặt...
      Dự án Nam An Khánh, Đường Đại lộ Thăng Long, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 114 m2, giá 10 tỷ tại Thủ Dầu Một - Bình Dương

      10 tỷ 114 m2 87,72 triệu/m2
      Midori Park Haruka là dự án nhà mặt tiền đc phát triển bởi Becamex Tokyu từ năm 2016.Chủ đầu tiên phát triển theo từng GĐ, bao gồm: nhà mặt tiền liên ...
      Dự án Midori Park, Đường Lý Thái Tổ, Phường Hòa Phú, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Chuyển nhượng biệt thự siêu đẹp 220 m2, giá 8,8 tỷ tại Đường Vĩnh Phú - Thuận An - Bình Dương

      8.81 tỷ 220 m2 40 triệu/m2
      Chính chủ bán căn biệt thự vườnDT: 220 mét vuông full thổ cưĐường 10mKDC đông đúcKhu vực yên tĩnh, mát mẻRa gấp cho ae thiện chí, hotline để đc xem...
      Đường Vĩnh Phú 1, Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.