Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.764 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Cần bán gấp nhà lk 5 tầng, 48 m2, giá 9,2 tỷ tại Đường Ngô Thì Nhậm - Hà Cầu - Hà Đông - Hà Nội

      9.2 tỷ 48 m2 191,67 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà 4,5 tầng khu đấu giá Ngô Thì Nhậm(Đ/c: Dãy A nhà số 45).- DT: 47,6m2.- Đông Nam.- Nhà thiết kế thông sàn, phù hợp vừa ở vừa KD, hoặc...
      Đường Ngô Thì Nhậm, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà lk 240 m2, giá 9,3 tỷ tại Đường Cao tốc Thăng Long Nội Bài - Mê Linh - Hà Nội

      9.31 tỷ 240 m2 38,75 triệu/m2
      Em Mạnh trân trọng gửi tới quý anh/chị thông tin các biệt thự đc rao bán tại khu đô thị Quang Minh Long Việt, Vina2 Mê Linh thành phố Hà Nội.Mọi thông...
      Dự án KĐT Quang Minh, Đường Cao tốc Thăng Long Nội Bài, Thị trấn Quang Minh, Mê Linh, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà lk 4 tầng, 135 m2, giá 7,4 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      7.4 tỷ 135 m2 54,82 triệu/m2
      Xu hướng dịch chuyển ra vùng ven đô, tìm kiếm không gian sống Xanh của người dân Thủ đô ngày càng tăng mạnh và dòng sp căn biệt thự sân vườn đang đặc biệt...
      Dự án Centa City, Thị xã Từ Sơn, Bắc Ninh

      Sở hữu ngay nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 180 m2, giá 10 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      10 tỷ 180 m2 55,56 triệu/m2
      Centa Riverside Từ Sơn - căn biệt thự view sông đầu tiên tại Vsip Bắc Ninh.Nhất cận thị - nhị cận giang - tam cận lộ là dòng sp bất động sản đc tất cả...
      Dự án Centa Riverside, Thị xã Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán ngay căn biệt thự 3 tầng, 135 m2, giá 7,5 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Từ Sơn - Bắc Ninh

      7.5 tỷ 135 m2 55,56 triệu/m2
      Ưu điểm:Vị trí: Tâm điểm TP Từ Sơn, ngay tiếp giáp Gia Lâm Ninh Hiệp, trung tâm vùng thủ đô.BĐS ven Thủ đô Hà Nội ngay tại tp Từ Sơn Bắc Ninh, phục vụ...
      Dự án Centa City, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Sở hữu nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 90 m2, giá 7,5 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Từ Sơn - Bắc Ninh

      7.5 tỷ 90 m2 83,34 triệu/m2
      Không đâu có 1 căn nhà phố thương mại ven sông giống em!Ai nhanh tay thì sở hữu nhé.Hàng hiếm nên cần quyết đoán nhé.DT 90m2, xây dựng 3 tầng.Nằm trong...

      Cần bán nhà lk 3 tầng, 200 m2, giá 9,2 tỷ tại Thành phố Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      9.2 tỷ 200 m2 46 triệu/m2
      LA VIDA RESIDENCES - CẦN chuyển nhượng. - ngôi nhà phố ngang 6m bán lỗ so với giá hợp đồng- TT 95%- Nhận nhà - ngôi nhà phố ngang 6m view Công viên -...
      La Vida Residences, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán ngay nhà biệt thự, liền kề 2 tầng, 100 m2, giá 7,5 tỷ tại Huyện Thuận An - Bình Dương

      7.5 tỷ 100 m2 75 triệu/m2
      Nhà 100 mét vuông, bao gồm: 3 phòng ngủ, 4 nhà vệ sinh.- Nhà hướng: Bắc.- giá: 7,5tỉ (có thỏa thuận).- Tiện ích nội khu: Hồ bơi, sân...
      Dự án EcoXuân The Essential Residence, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu ngay căn Khu căn hộ Lucky Palace, 4 phòng ngủ, 164 m2, giá 8 tỷ tại Quận 6

      8 tỷ 164 m2 48,79 triệu/m2
      Tôi bán ngay căn hộ chung cư Penthouse căn hộ chung cư Lucky Palace đường Phan Văn Khỏe Q. 6 nhà còn mới cực đẹp, thoáng mát, 164m2, thiết kế 4 PN, 3...
      Dự án Lucky Palace, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ Khu căn hộ Vista Verde, 4 phòng ngủ, 108 m2, giá 7 tỷ tại Quận 2

      7 tỷ 108 m2 64,82 triệu/m2
      4 phòng ngủ giá kịch sàn trong khu căn hộ chung cư cao cấp Vista Verde - DT : 108m2 - Nội thất : Full- Đã có sổ - Tiện ích đẳng cấp 5*: fitness...
      Dự án Vista Verde, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ Chung cư Riverside Residence, 3 phòng ngủ, 180 m2, giá 9,3 tỷ tại Quận 7

      9.31 tỷ 180 m2 51,67 triệu/m2
      DT: 180m2.Bố trí: 3 phòng ngủ, 3  nhà vệ sinhs. Làm thành 4 phòng ngủ cũng đc.Nhà không nội thất, dễ dàng decor theo ý thích cá nhân.giá:...
      Dự án Riverside Residence, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu liền kề 5 tầng, 70 m2, giá 8,5 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      8.5 tỷ 70 m2 121,43 triệu/m2
      vin Ocean Park 2 The Empire.liên kế.DT: 70m2.Hướng: hướng Đông Nam.MT: 5m.pháp lí: bìa đỏ chính chủ.Đường thông, sát biển Tạo sóng 24.5ha.Giá chỉ: 8.5...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Chuyển nhượng nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 77 m2, giá 7,9 tỷ tại Đường Văn Phú - Hà Đông - Hà Nội

      7.9 tỷ 77 m2 102,6 triệu/m2
      - Vị trí gần đường to, trục chính thông với đường vào KĐT mới Phú Lương và đường Quang Trung- Nguyễn Trãi.- Tiếp giáp và thông sang khu ĐT mới Phú Lương.-...
      Dự án KĐT Văn Phú, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng liền kề, biệt thự 4 tầng, 80 m2, giá 8,5 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Hoài Đức - Hà Nội

      8.5 tỷ 80 m2 106,25 triệu/m2
      liên kế 80 mét vuông ngang 5m khu A có giá bao nhiêu.- Nếu tài chính chỉ dưới 10T nhưng vẫn muốn mua nhà tại khu A Geleximo thì 80 mét vuông là...
      Đường Lê Trọng Tấn, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 180 m2, giá 10 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      10 tỷ 180 m2 55,56 triệu/m2
      bất động sản đã trầm lắng một thời gian dài.Bây giờ là thời gian tốt để thu mua đc bất động sản có vị trí đẹp tiềm năng.Em xin giới thiệu với quý KH...
      Dự án Centa Riverside, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán nhà biệt thự 3 tầng, 180 m2, giá 10 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Phù Chẩn - Từ Sơn - Bắc Ninh

      10 tỷ 180 m2 55,56 triệu/m2
      bán gấp trong tháng, căn biệt thự 180 mét vuông chỉ có giá 10 tỉ Việt Nam đồng.- pháp lý đầy đủ, sổ hồng riêng lâu dài.- DT: 180 mét ...

      Bán gấp biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 102 m2, giá 8,5 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      8.5 tỷ 102 m2 83,34 triệu/m2
      Bán nhà thiết kế đẹp đường B6 khu đô thị Vĩnh Điềm Trung- DT : 102 mét vuông ( ngang 6m )- Đường rộng 13m. Nhà 3 tầng, 3 PN, 4  phòng vệ ...
      Dự án Vĩnh Điềm Trung, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 90 m2, giá 8,8 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      8.81 tỷ 90 m2 97,78 triệu/m2
      Siêu phẩm xẻ khe 90 mét vuông với MT khủng 6m mà giá chỉ 8.8 tỉ.- 3 mặt thoáng không khác gì song lập. Xây dựng 235,3 mét vuông.- Sổ lâu dài....
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.