Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.760 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Sở hữu ngay mảnh đất tại Đường Thích Quảng Đức - Phú Cường - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 10 tỷ

      10 tỷ 0 m2
      MT Thích Quãng ĐứcVị trí trung tâm nhất….DT: 5,2 x 22. Tc: 80m. Giá: 10ty0933 292 ***; 0986 698 ***
      Đường Thích Quảng Đức, Phường Phú Cường, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán lô đất nền 120 m2 tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh, giá 8 tỷ

      8 tỷ 120 m2 66,67 triệu/m2
      Cần bán quỹ đất rộng 4-5 lô liền nhau tại KĐT hanaka từ sơn bắc ninh dt 120m2/1 lô, MT 5m, sổ cá nhân k phải xây thô.Vị trí : Trung tâm đẹp nhất tp Từ Sơn,...
      Dự án Hanaka Từ Sơn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bán gấp nền đất 750 m2, mặt tiền 21m, hướng Tây - Bắc tại Văn Giang - Hưng Yên, giá 9,7 tỷ

      9.7 tỷ 750 m2 12,94 triệu/m2
      Rẻ nhất bất động sản Văn Giang.750m2 MT lên đến 21m dài 35m đường xe tải 5 tấn chạy thông thoáng. Dự kiến đường mở rộng 7m trải nhựa đẹp.nền đất thuộc Ấp...
      Xã Tân Tiến, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 208 m2, mặt tiền 13m tại Hải Dương - Hải Dương, giá 8,32 tỷ

      8.32 tỷ 208 m2 40 triệu/m2
      Cần bán nhanh lô 88-3-04 đất căn biệt thự Trường An Tp Hải Dương- DT 208 mét vuông, MT rộng tận 13m- Hướng Nam mát mẻ- Đường + vỉa hè 13,5m- Vị trí...
      Đường Trần Nguyên Đán, Phường Tân Bình, Hải Dương, Hải Dương

      Cần bán nhanh đất 412 m2, mặt tiền 20m, hướng Đông - Nam tại Hạ Long - Quảng Ninh, giá 9,06 tỷ

      9.07 tỷ 412 m2 22 triệu/m2
      Bán nền đất căn biệt thự đồi Tuần Châu.Lô Z view biển và sân Golf: giá 25trLô W quay biển và cảng tàu: giá 28trLô BT mặt đường, KD tốt, nằm trên trục...
      Đường Âu Lạc, Phường Tuần Châu, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán mảnh đất 193 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông - Bắc tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 9 tỷ

      9 tỷ 193 m2 46,64 triệu/m2
      Vị trí: Khu E3, khu dân cư Nam Bắc Mỹ An mở rộng, P. Khuê Mỹ, Q. Ngũ Hành Sơn, TP Đà Nẵng.- DT: 193m2 / cặp.- Đông Bắc, MT 10m.- Tiện ích: Ngay khu bãi...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 4 tầng, 176 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Thành Hãn, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 176 m2 44,32 triệu/m2
      NH định giá 8tỉ.Chủ bán 7tỉ8 nhanh để xử lí cv.Nhà 4 tầng, kiệt 2 ô tô gần Nguyễn Hữu Thọ, Hải Châu.Dt đất 176 mét vuông, ngang 6m nở hậu, kẹp cống...
      Đường Nguyễn Thành Hãn, Phường Hòa Thuận Tây, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 95 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Hữu Trác - Sơn Trà, giá 7,27 tỷ

      7.27 tỷ 95 m2 76,53 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Lê Hữu Trác, Sơn Trà, Đà Nẵng.Tây Bắc.DT: 5 * 19m = 95m2.Đường 5,5m lề 3m.Có nhà sẵn để thuê KD, giấy tờ pháp lí rõ ràng.giá: 7,27 tỉ....
      Đường Lê Hữu Trác, Phường An Hải Đông, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán nhà mặt phố 2 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Phường Mỹ An - Ngũ Hành Sơn, giá 9,7 tỷ

      9.7 tỷ 90 m2 107,78 triệu/m2
      Cần bán nhà đẹp đường Hoàng Kế Viêm Trục chính thẳng biển Mỹ Khê Tuyến phố đẹp nhất nhì KDL .Đường phù hợp xây toà cho thuê hoặc KD dịch vụ phục vụ khách...
      Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà riêng 5 tầng, 90 m2, mặt tiền 4m tại Đường Quán Nam - Kênh Dương - Lê Chân, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 90 m2 94,45 triệu/m2
      Siêu phẩm 5 tầng - thang máy - Quán Nam - Lê Chân, Hải Phòng.DT 90  mét vuông* 5 tầng. Thang máy xịn xò.pháp lí: sổ đỏ chính chủ + GPXD.Ngang...
      Đường Quán Nam, Phường Kênh Dương, Lê Chân, Hải Phòng

      Sở hữu ngay biệt thự Khu đô thị Aqua City, 3 tầng, giá 9 tỷ tại Thành phố Biên Hòa - Đồng Nai

      9 tỷ 200 m2 45 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn biệt thự Aqua City Novaland gần sông xây dựng 1 trệt 2 lầu, chất lượng NovalandDT: 200m2, 1 trệt 3 lầu. Có 4 chỗ đậu oto. 1 phòng KH...
      Dự án Aqua City, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Aqua City, 3 tầng, giá 8 tỷ tại Thành phố Biên Hòa - Đồng Nai

      8 tỷ 120 m2 66,67 triệu/m2
      Tôi đang kẹt tiền nên cần bán ngay căn nhà phố thương mại nhà phố thương mại Aqua City Novaland MT đường 24m xây dựng 1 trệt 2 lầu, chất lượng...
      Dự án Aqua City, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán nhà biệt thự liền lề Khu đô thị Aqua City, giá 7,2 tỷ tại Thành phố Biên Hòa - Đồng Nai

      7.2 tỷ 160 m2 45 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn 8x20 160 mét vuông Aqua City đường lớn 7tỉ2 hotline 0965 645 ***Miễn tiếp trung gian).Nhà nằm ở vị trí đường thông rộng 19m đi...
      Dự án Aqua City, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nhanh căn liền kề Thanh Long Bay, 300 m2, giá 8 tỷ tại Huyện Hàm Thuận Nam - Bình Thuận

      8 tỷ 300 m2 26,67 triệu/m2
      Bán căn gốc The Song, giá thấp nhất thị trường.
      Dự án Thanh Long Bay, Huyện Hàm Thuận Nam, Bình Thuận

      Cần bán nhanh căn biệt thự Thanh Long Bay, 3 tầng, giá 8 tỷ tại Huyện Hàm Thuận Nam - Bình Thuận

      8 tỷ 154 m2 51,95 triệu/m2
      The Song căn gốc, 3 MT, căn biệt thự siêu xịn.Dự án Thanh Long Bay, huyện Hàm Thuận Nam, Bình Thuận.
      Dự án Thanh Long Bay, Huyện Hàm Thuận Nam, Bình Thuận

      Bán nhanh nhà mặt tiền 230 m2 tại Phường An Bình - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 230 m2 36,96 triệu/m2
      N713.MT KD chỉ 37tr/m2.Bán nhà 2 MT 230m2 P. An Bình, Biên Hoà, Đồng Nai giá 8,5 tỉ.DT: 230m2 (10x23).Nhà đc thiết kế: 2 phòng khách, 3 PN. Bếp. 2...
      Phường An Bình, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán gấp nhà phố thương mại shophouse 80 m2, giá 9 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      9 tỷ 80 m2 112,5 triệu/m2
      Quỹ căn nhà phố thương mại shophouse view sông rẻ đẹpPB19.TV-0X: 78m giá 9 tỉPB19.TV-4x: 146m giá 20 tỉ view hồPB19.TV-3x: 147m giá 26 tỉ căn hộ góc...
      Dự án Mega Grand World Hà Nội , Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nhanh liền kề, biệt thự Khu biệt thự biển Vinpearl Phú Quốc, giá 9,5 tỷ tại Phú Quốc

      9.5 tỷ 420 m2 22,62 triệu/m2
      Cần bán gấp lô căn biệt thự biển Vinpearl Phú Quốc,Vị trí trung tâm, đi bộ ra biển.DT hơn 400m2 đất có 3 PN, view hồ.Thủ tục pháp lí: Bao sang tên.call ...
      Dự án Vinpearl Phú Quốc, Xã Gành Dầu, Phú Quốc, Kiên Giang

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.