Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.759 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 2 tầng, mặt tiền 7m tại Đường Trần Cao Vân - Hội An, giá 9,4 tỷ

      9.4 tỷ 0 m2
      NH cần bán TS số 134 Trần Cao Vân, sát đường Trần Hưng Đạo.DT đất 98,3 mét vuông, MT 7m sát phố cổ, nhà 2 tầng. Thuận lợi KD, cơ hội có 1 không 2 cho...
      134, Đường Trần Cao Vân, Phường Cẩm Phô, Hội An, Quảng Nam

      Sở hữu miếng đất 683 m2 tại Huyện Đông Hòa - Phú Yên, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 683 m2 12 triệu/m2
      Bán mảnh đất mặt biển Phú Thọ 2 Chỉ 2 bước chân ra tới biểnô tô vào tận cửa nhàGiá 12 tr/ mét vuôngDT 683  mét vuôngHiện trạng : nhà c4 cổ...
      Thị trấn Hòa Hiệp Trung, Đông Hòa, Phú Yên
      H
      Trình Thị Thanh Hương Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà phố - shophouse 5 tầng, 96 m2, giá 10 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      10 tỷ 96 m2 104,17 triệu/m2
      Quý khách có sẵn tài chính 3 tỉ đang phân vân không biết đầu tư vào đâu thì đây chính là sự lựa chọn tốt nhất.Mega Grand World thành phố Hà Nội, phân khu...
      Dự án Mega Grand World Hà Nội , Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Biệt thự ngộp 4800m2(chỉ 1tr/m2) MT TL 873B, Tân Trung, TP Gò Công, Tiền Giang

      8.5 tỷ 5 m2 1700 triệu/m2
      SOS SOS SOS.Chủ ngộp thở, giảm kịch khung, quá rẻ.Bán căn biệt thự + nhà Yến + Vườn + Ao Cá. Tổng DT 4800m2.MT Tỉnh Lộ 873B, Tân Trung, Gò Công, Tiền...
      Đường 873B, Xã Tân Trung, Gò Công, Tiền Giang

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 3 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Hải Phòng - Thanh Khê, giá 10 tỷ

      10 tỷ 0 m2
      Cuối năm gia đình cần tiền bán căn hộ góc MT Hải Phòng ngay cạnh nhà Ga, khu sầm uất nhất trục đường Hải Phòng.MT Hải Phòng khu giao nhau giữa Thanh Khê...
      Đường Hải Phòng, Phường Tân Chính, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Bán nhanh căn nhà mặt phố tại Đường Hải Phòng - Bình Hiên - Hải Châu - Đà Nẵng, giá 10 tỷ

      10 tỷ 0 m2
      MT Hải Phòng, đoạn KD sầm uất nhất. Đối diện cổng chính Ga đường sắt, khu giao nhau giữa Thanh Khê và Hải Châu.+ Lô góc 2 mặt thoáng, mặt kia là kiệt oto...
      Đường Hải Phòng, Phường Bình Hiên, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 4 tầng, 192 m2, mặt tiền 20m tại Đường Đồng Khởi, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 192 m2 39,07 triệu/m2
      Bán ngôi nhà MT KD Tại TP. Bến Tre.đc: MT đường Đại Lộ Đồng Khởi, P. Phú Tân, TP. Bến Tre.Công năng: ngôi nhà 4 tầng, thiết kế 7 phòng, 4 nhà vệ ...
      Đường Đồng Khởi, Phường Phú Tân, Bến Tre, Bến Tre

      Chuyển nhượng đất 240 m2, mặt tiền 15m, hướng Đông - Nam tại Đồ Sơn - Hải Phòng, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 240 m2 31,67 triệu/m2
      Bán miếng đất căn biệt thự 240m2 dự án Vụng Hương Resort.MT 15m,Đường: 10m.Hướng: hướng Đông Nam.Giá 7,6 tỉ.TT chia theo GĐ 4 tháng.Ngoài ra còn nhiều...
      Dự án Vụng Hương Resort, Phường Vạn Sơn, Đồ Sơn, Hải Phòng

      Sở hữu nền đất Khu du lịch nghỉ dưỡng biển Ocean Dunes, 140 m2, mặt tiền 7m , giá 7 tỷ

      7 tỷ 140 m2 50 triệu/m2
      Ocean Dunes tổng hợp lô phân khúc giá rẻ mua lời ngay:- A7 Nguyễn Trãi gần Sở Công Thương 116 mét vuông giá 4,6 tỉ.- E5 công viên Hoa Ban 133 mét...
      Dự án Ocean Dunes, Phường Phú Thủy, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, 138 m2 tại Đường Vĩnh Điềm Trung, giá 9,3 tỷ

      9.31 tỷ 138 m2 67,4 triệu/m2
      Diên tích: 138m2 (ngang 6 dài 23).Nhà gồm 1 trệt 3 lầu: 5 phòng ngủ, 6 phòng vệ sinh, phòng thờ, sân phơi.Hướng: hướng Tây Nam.Vị trí thuận...
      Đường Vĩnh Điềm Trung, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 4 tầng, 56 m2, mặt tiền 7m tại Đường Đặng Xuân Thiều, giá 9 tỷ

      9 tỷ 56 m2 160,72 triệu/m2
      SIÊU PHẨM NHÀ MẶT ĐƯỜNG ĐẶNG XUÂN THIỀU - MẤY BƯỚC RA ĐẾN HỒ VỊ HOÀNG - VI XUYÊN Vị trí: Nhà nằm cách mặt đường trường chinh chưa tới 100 m, mặt đường...
      Đường Đặng Xuân Thiều, Phường Vị Hoàng, Nam Định, Nam Định

      Cần bán gấp biệt thự 5 tầng, 55 m2, giá 9,07 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      9.07 tỷ 55 m2 164,91 triệu/m2
      - Hỗ trợ lãi 0 phần trăm trong 2 năm nhưng nhận nhà ngay trong 15 ngày.- Hỗ trợ cho thuê 24 tháng - 20tr / tháng. - Hỗ trợ lãi và ân hạn nợ gốc 24...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 3 tầng tại Đường Lê Đại Hành - 11 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 9 tỷ

      9 tỷ 0 m2
      bán ngay nhà hẻm ô tô 7m oto quay đầu, sát MT Lê Đại Hành P11 Q11.Vị trí: Gần MT, oto dô tới nhà, hẻm thông tứ phía. Khu vực an ninh, không buôn bán lấn...
      Đường Lê Đại Hành, Phường 11, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất 5 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Đình Chính - Phú Nhuận, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 56 m2 137,5 triệu/m2
      Siêu phẩm đẹp lung linh nhà 3 lầu, KDC cao cấp, Nguyễn Đình Chính P. 11, Q. Phú Nhuận.Khu nhà đồng bộ an ninh, dân trí cao, văn minh, nhiều cán bộ công viên...
      Đường Nguyễn Đình Chính, Phường 11, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà 1 tầng, 93 m2 tại Đường Nguyễn Văn Săng - Tân Sơn Nhì - Tân Phú, giá 7 tỷ

      7 tỷ 93 m2 75,27 triệu/m2
      Bán nhà hẻm 6m thông đường Nguyễn Văn Săng, P. Tân Sơn Nhì.DT nhà 93 mét vuông 5m x 19.5m vuông vức.nhà c4 tiện xây mới, cho thuê lấy thu nhập...
      Đường Nguyễn Văn Săng, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đẹp 5 tầng, 49 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Phố Phan Đăng Lưu - Phú Nhuận, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 49 m2 173,47 triệu/m2
      hẻm xe hơi Tránh Phú Nhuận - 49 mét vuông - nhà 5 tầng mới đẹp.1 Sẹc Phan Đăng Lưu, P. 3, Q. Phú Nhuận. Trước nhà hẻm nhựa 6m ô tô tránh, hẻm thông...
      Đường Phan Đăng Lưu, Phường 3, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố shophouse Chung cư Charm Sapphire, 4 tầng, 75 m2, giá 10 tỷ tại Bình Dương

      10 tỷ 75 m2 133,34 triệu/m2
      Ngộp quá bán lỗ 3 tỉ căn nhà phố thương mại ngay Vincom Dĩ An, trong KĐT Charm City đã nhận nhà, KD buôn bán sầm uất.DT đất 75m2, DT sàn 259.6m2, Thiết...
      Dự án Charm City, Đường ĐT 743, Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán ngay nhà mặt phố 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m, hướng Đông - Nam tại Hà Đông, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 40 m2 195 triệu/m2
      Rẻ nhất trung tâm Q. Hà Đông, gần chợ Hà Đông nhà mặt phố.- DT: 40 mét vuông.- Nhà xây 4 tầng.- Giá: 7 tỉ hơn.- Đường 2 oto tránh.gọi ngay: 0976 504 ***
      Phường Nguyễn Trãi, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.