Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.759 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Bán nhà phố 3 tầng, mặt tiền 12m, hướng Tây tại Đường Số 59 - 14 - Gò Vấp, giá 9,99 tỷ

      9.99 tỷ 0 m2
      Giảm mạnh giá sâu.Giảm 500 tr đồng.Giá còn: 9.99 tỉ còn TL.Vị trí: 158 đường 59 - P14 - Gò Vấp.DT: 4 x 15m. CN 55.2m2.Kết cấu: 1 trệt 3 lầu sân thượng. Gồm:...
      158, Đường Số 59, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 2 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Đường Độc Lập - Tân Phú, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 72 m2 104,17 triệu/m2
      Cần Bán Nhà Khu Nội Bộ - P. Tân Thành, Q. Tân Phú.- DT: 4,2 x 19 met.- Kết cấu: 1 Trệt - 1 Lầu. (2 PN, 3 tolet)- Đường nội bộ ô tô 10met thông, Khu nhà cao...
      Đường Độc Lập, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt tiền 4 tầng, 120 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phạm Thế Hiển - 7 - Quận 8, giá 10 tỷ

      10 tỷ 120 m2 83,34 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà phố đường Phạm Thế Hiển, P. 7, Q. 8, TP. Sài Gòn.- Nhà có DT 5x24m, xây dựng 1 trệt 3 lầu kiên cố.- 1 phòng khách, 4 PN, 5 toilet.-...
      Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà mặt phố 4 tầng, 99 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đô Đốc Long - Tân Phú, giá 9,4 tỷ

      9.4 tỷ 99 m2 94,95 triệu/m2
      + Nhà 1 trệt, 3 lầu, WC khép kín thiết kế đẹp, đầy đủ công năng sử dụng.+ vị trí đẹp, khu vực đông đúc dân trí cao.Gần chợ Tân Hương, đường Tân Hương, độc...
      Đường Đô Đốc Long, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt tiền 4 tầng, 50 m2 tại Đường Phạm Thế Hiển - 4 - Quận 8, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 50 m2 170 triệu/m2
      Mặt phố Phạm Thế Hiển - Đông Hồ Q. 8 - 4 tầng BTCT - ngay cầu Chánh Hưng, Phạm Hùng - 50m2 ngang gần 4m.Giảm chào mong bán trong Tết chỉ 8 tỉ nhỉnh.Mô tả:+...
      Đường Phạm Thế Hiển, Phường 4, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường 8 - Bình Tân, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 100 m2 95 triệu/m2
      + Nhà mới 1 trệt, 2 lầu đầy đủ công năng tiện ích đầy đủ.+ Nhà 1 MT và một mặt hẻm ô tô tránh.+ Gần eon Tân Phú, bình Long, lê trọng tấn,.+ Khu vực KD sầm...
      Đường 8, Phường Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 2 tầng, mặt tiền 4m tại Phường An Lạc - Bình Tân, giá 7,35 tỷ

      7.35 tỷ 0 m2
      7,350 tỉ.MT khu dân cư An lạc, Bình Tân.DT: 4x20 kết cấu 1 trệt 2 lầu, sân thượng.DTXD 61,5  mét vuông, DT sàn 182,9 mét vuông.1 phòng khách,...
      Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 6 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m tại Đường 16 - Bình Tân, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 64 m2 135,94 triệu/m2
      Bán nhà phố đường 16, P. Bình Hưng Hòa A, Q. Bình Tân, song song với Đường Lê Văn Quới, đường nhựa 12m.DT: 4m x 16m - công nhận 64m2 - Tây Nam.Thiết kế:...
      Đường 16, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 2 tầng, mặt tiền 6m tại Đường Lâm Văn Bền - Quận 7, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 0 m2
      Bán nhà góc Lâm Văn Bền và đường Số 51 P. Bình Thuận Q. 7.DT: 6m4m dài 5m, sổ công nhận 17.23 mét vuông có nhà 1 lầu xây đủ DT mới đẹp KD shop quần...
      Đường Lâm Văn Bền, Phường Bình Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 64 m2 tại Đường 1C - An Lạc A - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 64 m2 132,82 triệu/m2
      căn nhà phố đường nội khu yên tĩnh, rộng rãi, khu vực cư dân đông đúc, sang trọng, an ninh, giao thông trong khu vực rất thuận tiện, xung quanh còn có...
      Đường 1C, Phường An Lạc A, Bình Tân, Hồ Chí Minh
      H
      Nguyễn Đức Khải Hoàn Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 94 m2, giá 9,3 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      9.31 tỷ 94 m2 98,94 triệu/m2
      chung cư ().Ưu đãi tháng giáng sinh CK 40 phần trăm + Tặng kèm Full trang thiết bị nội thất (bao gồm cả TV tủ lạnh, lò nướng, giừờng, tủ, sô pha,...
      Dự án Zenity, Đường Võ Văn Kiệt, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Vinhomes Nguyễn Chí Thanh, 3 phòng ngủ, 128 m2, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 128 m2 58,6 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư 3 ngủ 128m2 tại vin 56 Nguyễn Chí Thanh đủ đồ nội thất như hình 7ty5 bao toàn bộ thuế phí hotline 0362 560 ***
      Vinhomes Nguyễn Chí Thanh, 56, Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Bán căn hộ Khu căn hộ The Panorama, 3 phòng ngủ, 147 m2, giá 8,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      8.5 tỷ 147 m2 57,83 triệu/m2
      căn hộ chung cư cao cấp The Panorama, Phú Mỹ Hưng, Q. 7:- đc: Đường Nguyễn Đức Cảnh, P. Tân Phong, Q. 7 kế bên trường quốc tế SSIS, trường Canada, khu...
      Dự án The Panorama, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 7,9 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      7.9 tỷ 100 m2 79 triệu/m2
      Ngoại giao 0một căn.Căn 3 phòng ngủ đẳng cấp DT 106 mét vuông còn lại duy nhất hiện nay của Smart City.Chủ nhân sở hữu căn hộ chung cư...
      Dự án Lumiere EverGreen Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhanh chung cư Chung cư Aqua Bay Sky Residences, 3 phòng ngủ, 170 m2, giá 8 tỷ

      8 tỷ 170 m2 47,06 triệu/m2
      Bán chung cư cao cấp 170 mét vuông view sân golf tại Ecopark.Chính chủ cần bán căn hộ góc hoa hậu full nội thất và đồ điện tử, DT 170 mét ...
      Dự án Aqua Bay Sky Residences, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nhà mặt phố 4 tầng, 98 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tây Sơn - Tân Quý - Tân Phú, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 98 m2 89,8 triệu/m2
      + Nhà đẹp 1 trệt, 1 lửng. 4 lầu đầy đủ công năng sử dụng. Có cổng chờ giành cho thang máy.+ Vị trí KD đa ngành nghề.+ Gần chợ, đường Gò Dầu, tiện di chuyển...
      Đường Tây Sơn, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 4 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Thái Sơn - Gò Vấp, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 0 m2
      Giảm sốc từ 9 tỉ hơn giảm chỉ còn 7,5 tỉ thỏa thuận chính chủ.Vị trí: Ở trục đường Nguyễn Thái Sơn, P. 5, Gò Vấp.Kế bên trường đại học Văn Lang. Đường...
      Đường Nguyễn Thái Sơn, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 4 tầng, 80 m2 tại Đường Nguyễn Triệu Luật - Bình Tân, giá 7 tỷ

      7 tỷ 80 m2 87,5 triệu/m2
      Siêu phẩm nhà 3 lầu đường Nguyễn tr Luật, P. Tân Tạo, Bình Tân.TT 2 tỉ nhận nhà ngay.Mua công chứng trong ngày.+ Thiết kế 1 trệt 3 lầu 4  phòng ngủ...
      Đường Nguyễn Triệu Luật, Phường Tân Tạo, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.