Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.751 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Cần bán ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 140 m2, giá 7,65 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      7.65 tỷ 140 m2 54,65 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư tại căn hộ cao cấp Hapulico - trung tâm Thanh Xuân - tiện ích - giao thông thuận tiện. Rất hiếm bán, mà bán là giao dịch cực nhanh...
      Dự án Hapulico Complex, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 144 m2, giá 7 tỷ tại đường Thụy Khuê - Tây Hồ - Hà Nội

      7 tỷ 144 m2 48,62 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ cao cấp Tp HCMCC 249A Thụy Khuê.- Thiết kế căn hộ chung cư: 3 PN + 1 phòng đa năng, 2 vệ sinh, phòng khách và bếp.- Nhà để lại...
      Dự án Toà nhà 249A Thụy Khuê, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ 4 phòng ngủ, hướng Đông - Nam, giá 7 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      7 tỷ 0 m2
      chung cư chính chủ 24T3 Thanh Xuân Complex, số 6 Lê Văn Thiêm, thuộc tổ hợp Hapulico Complex bán:DTTT 122.6m, 3  phòng ngủ, 1 P. Chức năng, 1 lô gia...
      Dự án Thanh Xuân Complex, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư 4 phòng ngủ, 200 m2, giá 7,4 tỷ tại Huyện Thanh Trì - Hà Nội

      7.4 tỷ 200 m2 37 triệu/m2
      - căn hộ chung cư Ecogreen City nằm toạ lạc tại mặt phố Nguyển Xiển , cách ngã 4 Khuất Duy Tiến, Nguyễn Trải 200m , nằm trên tuyến đường vành đai 3 ,...
      Dự án Eco Green City, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư 4 phòng ngủ, 145 m2, giá 7,9 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      7.9 tỷ 145 m2 54,49 triệu/m2
      căn hộ thông tầng ( ) - HÀNG HIẾMchung cư 2 tầng đẳng cấp, giá ưu đãi. Vị trí trung tâm, pháp lí minh bạch. - 107 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân thành phố ...
      Dự án Viha Complex, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 4 phòng ngủ, 143 m2, giá 7 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      7 tỷ 143 m2 48,96 triệu/m2
      Golden Land 275 Nguyễn TrãiDT 143m2 (4 ngủ 3 vệ sinh)Cửa hướng Tây Namlogia hướng Đông BắcFull nội thấtSổ đỏGiá nhỉnh: 7 tỉ thỏa thuận
      Dự án Golden Land, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay đất 85 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Long Biên - Hà Nội, giá 9,18 tỷ

      9.18 tỷ 85 m2 108 triệu/m2
      Em có nền đất đấu giá tại Thượng Thanh gần đường Đoàn Khuê rộng 40m nền đất của em làm sát ngay ngã ba đường lớn.DT 85 mét vuông MT 5m hậu 5m đường...
      Đường Đặng Vũ Hỷ, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh mảnh đất 90 m2, mặt tiền 6m tại Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 10 tỷ

      10 tỷ 90 m2 111,12 triệu/m2
      Cần bán miếng đất ngõ 397 Phạm Văn Đồng, P. Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, thành phố Hà Nội. Vị trí đẹp, giáp CV Hòa Bình, Ngoại Giao Đoàn, khu vực phát triển...
      Ngõ 397, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền 42 m2 tại Đường Lý Nam Đế - Hàng Mã - Hoàn Kiếm - Hà Nội, giá 7,1 tỷ

      7.1 tỷ 42 m2 169,05 triệu/m2
      - nền đất đẹp vuông vức căn hộ góc vị trí trung tâm giáp Ba Đình, phố cổ, cách Hồ Gươm chỉ vài ph di chuyển.- Khu vực an ninh đảm bảo, dân sinh hài...
      Đường Lý Nam Đế, Phường Hàng Mã, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 60 m2, mặt tiền 4m tại Xã Tứ Hiệp - Thanh Trì - Hà Nội, giá 7,89 tỷ

      7.89 tỷ 60 m2 131,5 triệu/m2
      CẦN BÁN ĐẤT ĐẤU GIÁ_ PHÂN LÔ TỨ HIỆP, VỈA HÈ, ĐƯỜNG RỘNG THÊNH THANG, TẶNG THÊM NHÀ XƯỞNG 2 TẦNG KIÊN CỐ.* DO NHU CẦU GIA ĐÌNH ĐỊNH CƯ SANG ÚC, NÊN bán gấp...
      Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà 6 tầng, 60 m2, mặt tiền 6m tại Đường Kim Ngưu - Hai Bà Trưng, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 60 m2 165 triệu/m2
      BÁN TOÀ NHÀ căn hộ chung cư CAO CẤP chung cư CHO THUÊ Ở KIM NGƯU P. THANH LƯƠNG HAI BÀ TRƯNG thành phố Hà Nội. GẦN oto , HỆ THỐNG phòng cháy chữa ...
      Đường Kim Ngưu, Phường Thanh Lương, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chủ cần bán sàn văn phòng 234 - 1500m2/sàn tòa nhà Sông Đà Urban Trần Phú Hà Đông sẵn sổ đỏ giá rẻ

      8.13 tỷ 325 m2 25 triệu/m2
      Chủ cần bán sàn văn phòng 234 - 1500 mét vuông/sàn tòa nhà Sông Đà Urban Trần Phú Hà Đông sẵn bìa đỏ giá rẻ.Vị trí: Tòa nhà Sông Đà Urban số 131 Trần...
      Sông Đà Hà Đông Tower, số 131, Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đẹp 3 tầng, 48 m2, mặt tiền 3m tại Đường Phú Diễn - Bắc Từ Liêm, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 48 m2 156,25 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà 3 tầng Phân lô quân đội Phú Diễn - DT 48 mét vuông 3 tầng, MT 3.5m- nhà dân xây, cho thuê , đường rộng 6m, ô tô tránh, KD VP-...
      Đường Phú Diễn, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà đẹp 3 tầng, 65 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Đường Văn Phú - Hà Đông, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 65 m2 116,93 triệu/m2
      Hiếm nhỉnh 7 tỉ Văn Phú oto vào nhà KD.Văn Phú Hà Đông 65 mét vuông, 3 tầng, MT 4.2m.7.6 tỉ.Chính chủ giảm chào 600 tr để bán ngay đất (tặng nhà 3...
      Đường Văn Phú, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 9 tầng, 50 m2 tại Đường Võ Chí Công - Nghĩa Đô - Cầu Giấy, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 50 m2 198 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP Ở NGAY - oto TRÁNH GẦN NHÀ - THIẾT KẾ HIỆN ĐẠI - NỘI THẤT ĐẮT TIỀN - THANG MÁY NHẬP KHẨU+ Nhà mới sợ hữu vị trí đẹp, chính chủ xây dựng rất tâm...
      Đường Võ Chí Công, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà 6 tầng, 62 m2 tại Đường Yên Hòa - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 62 m2 137,1 triệu/m2
      8,5 tỉ có nhà 11 phòng cho thuê dòng tiền 60tr/tháng tại phố Yên Hoà.DT 62 mét vuông*6 tầng.Chủ đang tự vận hành 60tr/tháng, khách mua về có thể cho...
      Đường Yên Hòa, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà riêng 6 tầng, mặt tiền 4m tại Phố Vạn Phúc - Vạn Phúc - Hà Đông, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 0 m2
      Siêu phẩm 6 tầng. MT 4.04m, 5 ngủ lk Vạn Phúc nhìn Him Lam - Hà Đông.KD - oto tránh đỗ vào nhà - đường rộng 12m. Vỉa hè 3m - xe oto đỗ vài cái - nhà đẹp...
      Phố Vạn Phúc, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tôn Thất Tùng, giá 8,18 tỷ

      8.18 tỷ 45 m2 181,78 triệu/m2
      +Cần bán nhanh Nhà Mặt Ngõ Phố Tôn Thất Tùng, Thông Sang Ngõ 354 Trường Chính.+DT: 45M - 5 Tầng- 5 Ngủ- MT Rộng 4.8M.+Vị trí: Mặt Ngõ thông KD sầm uất, lô...
      Đường Tôn Thất Tùng, Phường Khương Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.