Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.751 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 120 m2, giá 9,9 tỷ tại Huyện Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      9.9 tỷ 120 m2 82,5 triệu/m2
      Tôi chủ căn cần tiền nên bán ngay căn hộ góc R18 dự án Lovera Premier vị trí đẹp giá mềm nhất thị trường:- DT: 8 x15 m - 1 trệt 3 lầu.- Vị trí: căn hộ ...
      Dự án Lovera Premier, Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán liền kề, biệt thự giá 8,5 tỷ tại Đường Bưng Ông Thoàn - Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      8.5 tỷ 0 m2
      bán gấp căn nhà phố Park Riverside có DT đặc biệt 82,5 mét vuông 5x16,5m.Đa số các căn ở dự án 5x15m 75 mét vuông.Thiết kế sẵn 4 PN, có full ...
      Dự án Park Riverside Tân Cảng, Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 60 m2 tại Đường Ba Vân - 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 60 m2 121,67 triệu/m2
      - - Đất trống tiện xây mới, hẻm xe hơi thông thoáng, tại hẻm 449 Trường Chinh P. 14 Q. Tân Bình, kế bên Bàu Cát, hẻm thông 80 Ba Vân ngay gần công viên Ba...
      Hẻm 80, Đường Ba Vân, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư 2 phòng ngủ, giá 9 tỷ tại Phố Tôn Đức Thắng - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      9 tỷ 0 m2
      bán ngay chung cư VGR, ngay trung tâm Q. 1 - toà Aqua2, suất NNN.- DT chung cư: 61.4 mét vuông.- Số PN: 2 PN.- Hướng logia: hướng Tây Nam.- Tầng...
      Dự án Vinhomes Golden River Ba Son, Phố Tôn Đức Thắng, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà đẹp 5 tầng, 41 m2 tại Phường 13 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 41 m2 187,81 triệu/m2
      + Chính chủ bán nhà trung tâm Q3, Đường Lê Văn Sỹ đỉnh không phải bàn, đoạn Lê Văn Sỹ giao Trần Quốc Thảo.+ hẻm ô tô 7 Chỗ cách một căn, tương lai ra 2...
      Phường 13, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đẹp 2 tầng, 128 m2, mặt tiền 8m, hướng Tây tại Đường Gò Dầu - Tân Phú, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 128 m2 74,22 triệu/m2
      Bán Tháo: Gò Dầu 74tr/m2 (ngang 8m x 16m), 2 lầu, chỉ hơn 9 tỉ.* Cam kết thông tin thật.* Gọi e để đc tư vấn, xem nhà free 0905 641 ***) e tuấn.- Bán nhà Q....
      Đường Gò Dầu, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà shr 1 tầng, 84 m2 tại Đường Nhất Chi Mai - 13 - Tân Bình, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 84 m2 105,96 triệu/m2
      - Cần bán nhanh ngôi nhà cấp 4 phù hợp với ai mua xây mới.- DT: 3.6 x 23m, vuông sổ, công nhận 84m2.- Hiện trạng: nhà c4, tiện xây mới, có thể xây cao...
      Đường Nhất Chi Mai, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 60 m2 tại Đường Phạm Văn Chiêu - Gò Vấp, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 60 m2 125 triệu/m2
      Gấp bán nhà Phạm Văn Chiêu hẻm 7m - 60 mét vuông. Nội thất hiện đại.Phạm Văn Chiêu, P. 16, Gò Vấp.DT: 4x15m.Giá: 7,5 tỉ.Đúc kiên cố 1 trệt 1 lửng 1...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 16, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Hậu Giang - Quận 6, giá 7 tỷ

      7 tỷ 0 m2
      Cần bán ngay nhà phía sau căn hộ chung cư Him Lam Chợ Lớn.Nhà hẻm 3 gác, cách HXT ~ 20m.DT 4,1x17.1 trệt, 2 lầu, 1 sân thượng.4 phòng ngủ,...
      Đường Hậu Giang, Phường 11, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng 3 tầng, 78 m2, mặt tiền 8m tại Đường Hòa Bình - Hiệp Tân - Tân Phú, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 78 m2 101,29 triệu/m2
      T N PHÚ GIÁP Q11 HXT THÔNG 78 mét vuông 3 TẦNG BÊ TÔNG CỐT THÉP- Vị trí tuyệt đẹp giáp Q. 11, hẻm thông thoáng ra Tô Hiệu.- Nhà xây dựng 3 tầng bê...
      Đường Hòa Bình, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 3 tầng tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Phú Mỹ - Quận 7, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 0 m2
      căn nhà phố có hồ bơi ở Q. 7 - lô nhì hẻm ô tô đường Huỳnh Tấn Phát, Q. 7.DT: 4,35m x 22m.Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng 4 PN, 4 nhà vệ sinh,...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 1 phòng ngủ, 51 m2, giá 7,5 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      7.5 tỷ 51 m2 147,06 triệu/m2
      - Giá sang nhượng: 7.500.000.000VND.- DT chung cư: 51m.- Số PN: 2 PN.- chung cư vừa cho thuê và bán.- đầy đủ nội thất.- Tầng cao.Vị trí thuận lợi,...

      Cần bán nhà đất 5 tầng, 45 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 13 - Quận 10, giá 9,6 tỷ

      9.6 tỷ 45 m2 213,34 triệu/m2
      hẻm ô tô sạch - CMT8 - Q. 10 - nhà xây mới 5 tầng btct - 3.6 nở hậu 4.1 x 14 - dtcn 45 mét vuông - hoàn công đầy đủ - chỉ 9 tỉ 6 TL.- Vị trí: Cách...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 13, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà 100 m2 tại Đường Nguyễn Sơn - Phú Thạnh - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 100 m2 88 triệu/m2
      Bán nhà Nguyễn Sơn, Tân Phú, hẻm xe tải thông, gần 100m2, ngang 6m, oto vào nhà, giá 8.8 tỉ TL, 0901 484 ***.+ DT to gần 100m2. Nhà trệt, lửng, lầu gồm...
      Đường Nguyễn Sơn, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố thương mại 88 m2, giá 7,2 tỷ tại Đường Hồng Lạc - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      7.2 tỷ 88 m2 81,82 triệu/m2
      DT: 88m2 1 trệt 1 lửng, ngay KDC sầm uất, rất thuận tiện cho việc ở và KD. Hiện tại đang cho thuê 30tr/tháng. SHR chính chủ, hỗ trợ vay NH.giá: 7 tỉ...
      Dự án Bàu Cát II, Đường Hồng Lạc, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 3 tầng, 150 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Hồng Phong, giá 8,45 tỷ

      8.45 tỷ 150 m2 56,34 triệu/m2
      Vị trí đẹp cách biển 200m, ra Bãi Sau, hay khu vui chơi giải trí công viên Thỏ Trắng, tập trung đầy đủ tiện ích du lịch biển, với vị trí đẹp, vô hẻm chỉ 1...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường 8, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán căn shophouse 120 m2, giá 9,3 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Linh - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      9.31 tỷ 120 m2 77,5 triệu/m2
      Duy nhất một căn nhà phố thương mại shophouse Panorama mua trực tiếp CĐT TT theo tiến độ ngay trục thương mại:Vị trí liên kế sảnh đối diện TTTM, văn...
      Dự án Mizuki Park, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề 3 tầng, 210 m2, giá 10 tỷ tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa

      10 tỷ 210 m2 47,62 triệu/m2
      Hàng vip - căn biệt thự 3 tầng gói 2 Mỹ Gia, Nha Trang - Đã có sổ hồng riêng.- DT: 210m2, ngang 10m.- Hướng: hướng Tây Nam.- Đặc biệt đã có sổ hồng ...
      Dự án Mỹ Gia, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.