Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.738 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Bán nhà mặt tiền 4 tầng, mặt tiền 7m tại Đường Lâm Văn Bền - Tân Quy - Quận 7, giá 9 tỷ

      9 tỷ 0 m2
      nhà phố KD ĐƯỜNG SỐ [Q. 7]- Dt. 4.2m ❌ 19m - Kết Cấu 3 Tầng Sân Thượng- Nhà Tặng Nội Thất Chỉ Xách va li Vào ở - Phòng Thờ. 4 PN. 5  nhà vệ sinh...
      Đường Lâm Văn Bền, Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 76 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tây Thạnh, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 76 m2 107,9 triệu/m2
      8 tỉ XÍU - TÂY THẠNH- TÂN PHÚ - MT hẻm xe hơi 6M, 5 TẦNG-76M2(5 X15.2 M) - KHU VIP TÂN PHÚ -GẦN MT -CÔNG VIÊN- SÁT khu công nghiệp TÂN BÌNH- KHU DÂN...
      Đường Tây Thạnh, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng shophouse 5 tầng, 90 m2, giá 8,8 tỷ tại Đường DT45 - Phú Quốc - Kiên Giang

      8.81 tỷ 90 m2 97,78 triệu/m2
      - Chính chủ tôi bán cắt lỗ căn nhà phố thương mại shophouse VH134 (mã cũ QT02 - 03), MT 6m, mặt đường Vũ Hội của dự án, đường rộng 20m, đường lối vào...
      Dự án Grand World Phú Quốc, Đường ĐT 45, Xã Gành Dầu, Phú Quốc, Kiên Giang

      Bán xưởng 2000m2 Hố Nai 3 Trảng Bom Đồng Nai gần đường Hoàng Văn Bổn, Tân Hòa

      8 tỷ 2 m2 4000 triệu/m2
      Bán xưởng 2000 mét vuông Hố Nai 3 Trảng Bom Đồng Nai gần đường Hoàng Văn Bổn, Tân Hòa.- DT 27x74. Nở hậu. DT xưởng 1400 mét vuông còn lại văn...
      Xã Hố Nai 3, Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán nhà mặt tiền 1 tầng, 125 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đồng Khởi - Biên Hòa, giá 8,99 tỷ

      8.99 tỷ 125 m2 71,92 triệu/m2
      bán nhanh căn nhà phố Đồng Khởi ngay ngã 4 Tân Phong Big C Tân Hiệp cách vài bước chân✅- DT: 5M x25M tổng 125 mét vuông. Sổ riêng full thổ cư,...
      Đường Đồng Khởi, Phường Tân Phong, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh căn biệt thự 3 tầng, 96 m2, giá 7,3 tỷ tại Đường B1 - Nha Trang - Khánh Hòa

      7.3 tỷ 96 m2 76,05 triệu/m2
      💥💥Cần bán ngôi nhà 3 tầng đường B1 - KĐT Vĩnh Điềm Trung - Nha Trang - DT đất: 96 mét vuông, ngang 6m- DT sàn: 267,4 mét vuông.- Kết cấu: Nhà...
      Đường B1, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 3 tầng, 93 m2, mặt tiền 9m tại Đường Vạn Hạnh - Đà Lạt, giá 7,4 tỷ

      7.4 tỷ 93 m2 79,57 triệu/m2
      Hot - Giảm giá bán nhanh nhà đẹp đường Vạn Hạnh, Đà Lạt giá chỉ 7.4 tỉ.DT: 93 mét vuông (ngang 9.6m).Nhà 1 trệt, 2 lầu, 1 áp mái gồm: 1 PK, 5...
      Đường Vạn Hạnh, Phường 8, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán đất nền 132 m2, mặt tiền 8m tại Phường Phước Long - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 7,26 tỷ

      7.26 tỷ 132 m2 55 triệu/m2
      Siêu phẩm - lô góc view công viên VCN Phước Long 2.- DT 132 mét vuông ngang 8m, tiếp giáp đường A3 và B6.- Giá bán gấp: 55 tr/ mét vuông (có TL...
      Dự án Khu đô thị VCN Phước Long 2, Đường A3, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhà mặt phố 4 tầng, 95 m2, mặt tiền 5m tại Phường Phước Hải - Nha Trang, giá 8,4 tỷ

      8.4 tỷ 95 m2 88,43 triệu/m2
      Nhà 4 tầng MT Đường Số 4 Thích Quảng Đức - Hà Quang 1 giá cực tốt.DT 95m2 ngang 5m.Nhà 4 tầng, 4 PN, 4 WC, tầng một thông suốt phù hợp KD.Vị trí rất đẹp,...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong I, Đường Số 4, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất nền 300 m2, mặt tiền 15m tại Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 8,4 tỷ

      8.4 tỷ 300 m2 28 triệu/m2
      Chính chủ cần bán lô căn biệt thự 300m2 giá rẻ nhất chỉ 28tr/m2.DT: Ngang 15m, dài 20m.Vị trí cực đẹp, đường Số 6 (18m) gần trục đường chính 27mét. Tiện...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán căn nhà mặt phố 4 tầng, 95 m2 tại Đường Thích Quảng Đức - Nha Trang, giá 8,4 tỷ

      8.4 tỷ 95 m2 88,43 triệu/m2
      💥💥𝐍𝐡𝐚̀ 𝟒 𝐓𝐚̂̀𝐧𝐠 Đ𝐮̛𝐨̛̀𝐧𝐠 𝐓𝐡𝐢́𝐜𝐡 𝐐𝐮𝐚̉𝐧𝐠 Đ𝐮̛́𝐜 - 𝐇𝐚̀ 𝐐𝐮𝐚𝐧𝐠 𝟏 𝐆𝐢𝐚́ 𝐂𝐮̛̣𝐜 𝐓𝐨̂́𝐭 Đ𝐚̂̀𝐮 𝐓𝐮̛👉 DT 95m2 Ngang 5m.👉...
      Đường Thích Quảng Đức, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nhà phố - shophouse 2 tầng, 228 m2, giá 8,78 tỷ tại Quận Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      8.78 tỷ 228 m2 38,5 triệu/m2
      Tôi cần bán nhà phố thương mại Ecohome 3 phù hợp mua đầu tư giữ tiền, mua mở văn phòng công ty.- Gần trục chính Phạm Văn Đồng, rất thuận tiện di chuyển,...
      Dự án Ecohome 3, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà phố thương mại 2 tầng, 228 m2, giá 8,78 tỷ tại Quận Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      8.78 tỷ 228 m2 38,5 triệu/m2
      Tôi cần bán nhà phố thương mại Ecohome 3 phù hợp mua đầu tư giữ tiền, mua mở văn phòng công ty.- Hiện đang khai thác cho thuê ổn định.-Nhà thiết kế 2...
      Dự án Ecohome 3, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán đất nền dự án 300 m2 tại Đường Hà Phong - Mê Linh - Hà Nội, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 300 m2 25 triệu/m2
      Hiện văn phòng BĐS Lâm Thịnh Phát chúng tôi đang độc quyền phân phối 30 mảnh đất liên kế và căn biệt thự KĐT Hà phong và KĐT Cienco5 Mê Linh, cụ thể như...
      Dự án Khu đô thị Hà Phong, Huyện Mê Linh, Hà Nội

      Bán gấp mảnh đất 103 m2, mặt tiền 5m tại Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 103 m2 72,82 triệu/m2
      Đất MT Đặng Văn Bi thụt 20m thuộc P. Trường Thọ. DT 103 mét vuông (5,2 x 20m).Phù hợp xây ở xây căn hộ dịch vụ cao tầng, tiện ích xung quanh đối...
      Đường Đặng Văn Bi, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà riêng 4 tầng, 154 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Thủ Đức, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 154 m2 61,69 triệu/m2
      Bán căn nhà phố đường 30, P. Linh Đông, Tp. Thủ Đức+ Nhà thiết kế hiện đại 1 trệt 2 lầu + sân thượng+ Nhà 2 MT trước và sau, sân đậu oto 3 chiếc 7 chỗ+...
      Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
      T
      Mai Thúy Hằng -Chuyên Nhà Phố Đất Nền Khu Vực Thủ Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 5 tầng, 50 m2 tại Đường Tô Hiến Thành - 13 - Quận 10, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 50 m2 190 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà có garage để oto, đường Tô Hiến Thành, Q10.- DT: 3.6x14m nở hậu 4m, kết cấu: 5 tầng, có 4 PN, 5  nhà vệ sinh, nội thất đầy đủ...
      Đường Tô Hiến Thành, Phường 13, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất 3 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Hoa Thám - 12 - Tân Bình, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 50 m2 178 triệu/m2
      - DT: 4.2x12m (công nhận 50 mét vuông).- Kết cấu: Trệt, 2 lầu, sân thượng. Gồm có 4 phòng ngủ, 3 toilet. Thiết kế hợp lý.- Vị trí: Nằm...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.