Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.735 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Bán gấp shophouses 2 tầng, 68 m2, giá 7,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      7.5 tỷ 68 m2 110,3 triệu/m2
      chào bán nhà phố thương mại shophouse Phú Mỹ Hưng sở hữu lâu dài.nhà phố thương mại shophouse CN1 - 3 - Dự án Grand View - Nguyễn Đức Cảnh Phú Mỹ...
      Grand View, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn biệt thự 3 tầng, giá 9 tỷ tại Thành phố Thủ Dầu Một - Bình Dương

      9 tỷ 0 m2
      - DT đất: 134,5m2.- DT sàn sử dụng: 348,9m2 gồm 1 trệt, 3 lầu, 1 sân thượng.- Môi trường sống trong lành, sang trọng, an ninh bật nhất tại Bình Dương.- Vị...
      Dự án Midori Park, Thành phố Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán ngay nhà phố shophouse 2 tầng, 147 m2, giá 10 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      10 tỷ 147 m2 68,03 triệu/m2
      Bán nhà phố thương mại shophouse Q. 12.Vị trí: Đường Thạnh Xuân 13, P. Thạnh Xuân, Q. 12, TP. Thành phố Hồ Chí Minh.nhà phố thương mại shophouse...
      Dự án PiCity High Park, Đường Thạnh Xuân 13, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố 300 m2 tại Đường D11 - An Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 300 m2 29,34 triệu/m2
      Cặp trọ MT chợ sầm uất D11 khu dân cư Việt Sing, Vsip 1 Bình Dương.DT: 10*30, sổ hồng riêng chính chủ, pháp lý đầy đủ rõ ràng, thổ cư 100 phần ...
      Dự án VSIP 1, Đường D11, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu ngay căn nhà 2 tầng, 563 m2, mặt tiền 10m tại Đường Quốc Lộ 13 - Bến Cát, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 563 m2 13,86 triệu/m2
      CẦN BÁN : Nhà ở lớn 1 trệt 2 lầu và 2 dãy trọ 21 phòng ,đang KD. P. Tân Định, Bến Cát. Bình...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Tân Định, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 1 tầng, 205 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đường L - Dĩ An, giá 7 tỷ

      7 tỷ 205 m2 34,15 triệu/m2
      Bán rẻ hơn lô bên cạnh 2tỉ 500tr thật 100%…Cần bán mảnh đất MT Đường Liên Huyện…đc: Kp tân hiệp__tân bình__tp dĩ anDT: 205,7m__thổ cư 100%Ngang 5,18m dài...
      Đường Liên Huyện, Phường Tân Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp nền đất 20 m2, mặt tiền 200m tại Xã Hòa Ninh - Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 20 m2 365 triệu/m2
      Bán hoặc cho thuê nhà vườn tại xã Hòa Ninh.giá cho thuê: 100tr/năm.giá: 7.3 tỉ thỏa thuận.DT 2ha.Suối bao Quanh.Có thể làm khu sinh thái, chăn nuôi, mô...
      Xã Hòa Ninh, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà phố 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 4m tại Đường Điện Biên Phủ - Thanh Khê, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 100 m2 95 triệu/m2
      Gấp bán bán nhà 3 tầng MT Điện Biên Phủ.- DT: 100 mét vuông ngang 4m8.- Vị trí: Khu Vực KD buôn bán.Thích khách mua vừa phải KD và cho thuê.- giá: 9...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường Thanh Khê Tây, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 2 tầng, 100 m2, mặt tiền 4m , giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 100 m2 75 triệu/m2
      Bán nhà 2 tầng MT đường Huỳnh Ngọc Huệ, ngay ngã 4 Hà Huy tập.Vị trí KD S=100 mét vuông, giá 7 tỉ xxx.hotline 0974 123 *** Mr. Huy.
      Đường Huỳnh Ngọc Huệ, Phường An Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà riêng 4 tầng, 120 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Văn Thoại, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 120 m2 62,5 triệu/m2
      + Thiết kế nhà 4 tầng kiên cố gồm 3 PN, phòng thờ, phòng khách, bếp, sân để xe, sân thượng.+ DT đất gần 120m2, ngang 5,5m vuông vắn.+ Vị trí nằm trên kiệt...
      Đường Nguyễn Văn Thoại, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 71 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Thanh Nghị, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 71 m2 133,81 triệu/m2
      - Chủ thiện chí bán ngay nhà 3 tầng MT đường Lê Thanh Nghị - Q. Hải Châu.- Trục đường 10,5 m thông suốt chuyên KD dịch vụ ăn uống, giải trí của khu vực.-...
      Phố Lê Thanh Nghị, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán nền đất 103 m2, mặt tiền 300m tại Phường Hòa Nhơn - Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 8 tỷ

      8 tỷ 103 m2 77,67 triệu/m2
      Bán 10hec3 (103.000 mét vuông) MT Hoàng Văn Thái.- Đất khai hoang, sau vệt 50.- Đất bằng phẳng như sân banh, không dính dây điện cao thế.- Có suối...
      Đường Hoàng Văn Thái, Xã Hòa Nhơn, Hòa Vang, Đà Nẵng.

      Bán lô đất nền 170 m2 tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 170 m2 57,65 triệu/m2
      Nhận mua bán - ký gửi bất động sản Hoà Xuân tìm bất động sản tại Hoà Xuân theo tài chính, nhu cầu của KH. Quý KH liên lạc 0901 982 *** Zalo) làm việc...
      Phố Hoàng Thế Thiện, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
      T
      Trương Thị Thanh Thúy Hơn 1 năm trước

      Cần bán lô đất sổ riêng 20 m2, mặt tiền 40m tại Xã Hòa Ninh - Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 20 m2 365 triệu/m2
      Bán nhà vườn tại xã Hòa Ninh.giá: 7.3 tỉ thỏa thuận.DT 2ha.Suối bao quanh.Có thể làm khu sinh thái, chăn nuôi, mô hình trang trại kết hợp vị trí thuận tiện...
      Xã Hòa Ninh, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà phố 3 tầng, mặt tiền 6m tại Đường Huỳnh Ngọc Huệ - Thanh Khê, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 0 m2
      Nhà 3 tầng MT đường Huỳnh Ngọc Huệ, Q. Thanh Khê, vị trí KD sầm uất.- DT: 100,8m2 ngang hơn 5m41 nở hậu.- Hướng: hướng Tây Nam.- Công năng đầy đủ, vị trí...
      Đường Huỳnh Ngọc Huệ, Phường Hòa Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà phố 5 tầng, 94 m2, mặt tiền 5m tại Đường Thế Lữ - An Hải Bắc - Sơn Trà, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 94 m2 91,49 triệu/m2
      Cắt lỗ bán nhanh căn hộ chung cư dòng tiền MT đường Thế Lữ.- DT: 94m2.- Đã hoàn công, phòng cháy chữa cháy hoàn thiện đang hoạt động công suất cao,...
      Đường Thế Lữ, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 4m tại Đường Điện Biên Phủ, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 100 m2 95 triệu/m2
      Điện Biên Phủ là đường 45m, vỉa hè 6m mỗi bên, là đường huyết mạch của Thanh Khê, Đà Nẵng, luôn sầm uất và đông đúc, KD gì cũng đc.- 67x Điện Biên Phủ giá...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường Thanh Khê Đông, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tô Hiến Thành - Sơn Trà, giá 7,79 tỷ

      7.79 tỷ 80 m2 97,38 triệu/m2
      MT đường Tô Hiến Thành, vài chục mét ra Nguyễn Văn Thoại xuống biển T20.Tòa nhà đang cho thuê dòng tiền ổn định, khách nước ngoài thuê lâu dài.chung cư 5...
      Đường Tô Hiến Thành, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng.

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.