Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.767 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Sở hữu ngay nhà 58 m2, hướng Nam tại Phường Phú Diễn - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 58 m2 146,56 triệu/m2
      nhà 4 tầng, 4 phòng ngủ, DT 58 mét vuông, hướng Nam, MT 6mNhà dân xây khung cột chắc chắn, thiết kế 4 Tầng- T1: Khách, Bếp, Sân rộng để xe máy...
      Phường Phú Diễn, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư 100 m2, giá 7,2 tỷ tại Đường Trúc - Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      7.2 tỷ 100 m2 72 triệu/m2
      KH vui lòng liên lạc Zalo : 0986144480 để đc tư vấn thêm Quỹ căn bán tại Ecopark  Thông tin căn :  - Vị trí: Tòa Park Premium ( Park2 ) , căn hộ...
      Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Huyện Văn Giang, Tỉnh Hưng Yên

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 129 m2 tại Đường Trần Mai Ninh - 12 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 9 tỷ

      9 tỷ 129 m2 69,77 triệu/m2
      BÁN NHÀ HẺM TRẦN MAI NINH, P12, TÂN BÌNH - DT KHỦNG, giá siêu mềm- DT: 4m x 32m, công nhận 129m2, tổng diện tích sử dụng 159m2, vuông vắn, không lỗi...
      Đường Trần Mai Ninh, 12

      Cần bán nhà shr 33 m2 tại Đường Cầu Giấy - Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 9,4 tỷ

      9.4 tỷ 33 m2 284,85 triệu/m2
      Chính chủ  cần bán ngay căn nhà phố Cầu Giấy, khu vực tập trung nhiều trường đại học lớn,như đại học Sư Phạm, đại học Quốc Gia,..trên 100.000...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán miếng đất 200 m2, hướng Đông-Nam tại Phường Đằng Hải - Hải An - Hải Phòng, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 200 m2 36 triệu/m2
      Gần công viên vườn hoa Đất tái định cư Gốc Lim, Đằng Hải (C336)D.tích: 200m (ngang 10 x 20) - Hướng: hướng Đông Nam- Vị trí đẹp tuyến 2 công viên vườn...
      Đường Bùi Viện, Phường Đằng Hải, Quận Hải An, Hải Phòng

      Cần bán nhanh mảnh đất 80 m2 tại Đường 6 - Chúc Sơn - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 7 tỷ

      7 tỷ 80 m2 87,5 triệu/m2
      BÁN 80m² ĐẤT ĐẤU GIÁ ĐỒNG TÍA - THỊ TRẤN CHÚC SƠN- CHƯƠNG MỸ - TP Hà Nội. Khu đất nằm sát KDC, giao thông thuận tiện. Đường rộng 12m, vỉa hè 2m- Vị trí...
      Đường 6, Thị trấn Chúc Sơn, Huyện Chương Mỹ, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đẹp 64 m2 tại Đường Bùi Quang Là - 12 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 8,38 tỷ

      8.39 tỷ 64 m2 130,94 triệu/m2
      CƠ HỘI ĐẦU TƯ: NHÀ 4 TẦNG, 6 PN, GIÁ CHỈ 8.3 tỉ – VỊ TRÍ VÀNG GÒ VẤP!Bạn đang tìm kiếm một căn nhà rộng rãi, vị trí đắc địa tại Gò Vấp để ở hoặc KD? Cơ hội...
      Đường Bùi Quang Là, 12

      Bán nhà đất 78 m2 tại Quận Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 8 tỷ

      8 tỷ 78 m2 102,57 triệu/m2
      📍 Vị trí đỉnh, vài bước ra MT, gần công viên, chợ, trường cấp 1,2,3.🏠 DT công nhận đủ: 6.7m x 11m🏗️ Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu, 3 PN, 3  phòng vệ ...
      Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đẹp 100 m2 tại Đường Phạm Thế Hiển - 7 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 100 m2 78 triệu/m2
      - Vị trí: khu vực phân lô đồng bộ, dân trí cao, văn minh, sạch sẽ, hạ tầng giao thông đã đc hoàn thiện, đã phủ hơn 70 phần trăm => rất thích hợp...
      Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà shr 50 m2 tại Quận Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 50 m2 146 triệu/m2
      hẻm ô tô ngủ trong nhà, khu phân lô đồng bộ toàn nhà cao tầng, cực kỳ an ninh và văn minh.Nhà 1 trệt, 3 lầu, sân thượng, gồm 4 PN rộng rãi, xây đúc kiên...
      Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 45 m2 tại Quận Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 45 m2 155,56 triệu/m2
      Mô tả:Khu VIP Quang Trung, toàn nhà cao tầng, phân lô đồng bộ cao cấp.Nhà mới tinh, thơm mùi sơn, thiết kế hiện đại, trẻ trung, sang trọng theo phong cách...
      Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 30 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Mai, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 30 m2 243,34 triệu/m2
      - Nhà đẹp dân xây, full đồ sáng thoáng- Vị trí đẹp, ngõ thẳng 1 ngoặt ra mặt phố Hoàng Mai ngay sát chợ Hoàng Mai- Ngõ trước nhà rộng, thoáng , gần chợ, gần...
      Đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà 31 m2, hướng Nam tại Đường Trịnh Đình Cửu - Định Công - Hoàng Mai, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 31 m2 287,1 triệu/m2
      Mô tả:+ Trên trục đường Trịnh Đình Cửu, ngõ nông, 1 nhà ra phố, oto lùi vào cửa+ Nhà đẹp, lô góc siêu thoáng sáng, trung tâm Q., gần trường chợ, khu vực an ...
      Đường Trịnh Đình Cửu, Phường Định Công, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà shr 30 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Mai, giá 7,35 tỷ

      7.35 tỷ 30 m2 245 triệu/m2
      Mô tả:Nhà xây 5 tầng mới đẹp, 3 PN đầy đủ công năng, gần phố, về ở ngay. Chỉ vài bước là ra đến Hồ Đền Lừ, chợ đầu mối, trung tâm thương mại Trương Định...

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 55 m2 tại Đường Hồng Lạc - 10 - Tân Bình, giá 9,6 tỷ

      9.6 tỷ 55 m2 174,55 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Hồng Lạc, P. 10, Tân Bình, 2 MT, khu KD sầm uất- DT: 4 x 15m, công nhận 55 mét vuông, DTSD 113 mét vuông. vuông vắn - không...
      Đường Hồng Lạc, 10

      Cần bán ngay lô đất nền 596 m2 tại Đường Bà Điểm 5 - Bà Điểm - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 9 tỷ

      9 tỷ 596 m2 15,11 triệu/m2
      Cần bán nền đất trồng cây hằng năm tại đường Đặng Thị Tám, gần QL 1A (Lê Đức Anh), khu sau bến Xe An SươngDT: 596 mét vuông, nở hậu, hiện đa và đang...
      Đường Bà Điểm 5, Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền 144 m2 tại Hòa Khánh Bắc - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 144 m2 52,09 triệu/m2
      Bán đất đường Phan Văn Định - ven biển xây KS - chung cư quá đẹp- Q. Liên Chiểu, TP Đà Nẵng- DTĐ: 144m² (ngang 6,3m)- Đường: 10,5m, lề 5m- Vị trí: ven ...
      Đường Phan Văn Định, Hòa Khánh Bắc

      Cần bán ngay nhà shr 40 m2 tại Đường Nơ Trang Long - 7 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 40 m2 187,5 triệu/m2
      -Chính chủ cần bán nhanh nhà 4lau ngay Nơ Trang Long,Bình Thạnh  -DT: 40m2-4 phòng ngủ,3WC-hẻm xe hơi chạy thoải mái-Vị trí gần Phan Đăng Lưu...
      Đường Nơ Trang Long, Phường 7, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.