Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.767 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Bán căn nhà đẹp 34 m2 tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 34 m2 214,71 triệu/m2
      + Bán nhà mặt tiền Mễ Trì, Nam Từ Liêm, TP Hà Nội. Vị trí đắc địa.+ chính chủ là dân gốc lâu đời ở Mễ Trì, bán đi để ra nhà căn biệt thự ở cùng con.+...
      Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 40 m2 tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 7,65 tỷ

      7.65 tỷ 40 m2 191,25 triệu/m2
      + Bán nhà Lê Đức Thọ, Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội. Nhà rất gần các trường đại học Thương Mại, Kinh tế, Xây dựng. Phù hợp mua cho con học đại học, đi...
      Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà lk 150 m2, giá 7 tỷ tại Đường Lê Duẩn - Ngọc Thanh - Phúc Yên - Vĩnh Phúc

      7 tỷ 150 m2 46,67 triệu/m2
      Thông tin mô tảVị trí: Charm Villa - Flamingo Đại Lải, xã Ngọc Thanh, Phúc Yên, Vĩnh Phúc.giá: 23.2 tỉ (bao gồm thuế phí, có thỏa thuận sâu cho khách thiện...
      Đường Lê Duẩn, Xã Ngọc Thanh, Thị xã Phúc Yên, Vĩnh Phúc

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 80 m2, hướng Tây tại Đường Võ Thị Sáu - Đông Hòa - Dĩ An, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 80 m2 93,75 triệu/m2
      Bán nhà 1 trệt 2 lầu MT đường Võ Thị Sáu p.Đông Hòa Tp.Dĩ An DT: 80 mét vuông, thổ cư: 100 phần trăm (4x20m) Cách Big C Dĩ An chỉ 700m Thiết...
      Đường Võ Thị Sáu, Phường Đông Hòa, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 44 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - Nguyễn Trãi - Hà Đông - Hà Nội, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 44 m2 197,73 triệu/m2
      Chính chủ gủi bán nhà Nguyễn Trãi, Hà Đông.- DT: 44 mét vuông x 4 tầng- Giá: 8.7 tỉ (có thỏa thuận trực tiếp với chủ)- pháp lí: bìa đỏ chính chủ,...
      Đường Nguyễn Trãi, Nguyễn Trãi

      Cần bán gấp nhà chung cư 81 m2, hướng Nam, giá 8 tỷ tại Xã Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      8 tỷ 81 m2 98,77 triệu/m2
      💥 CHÍNH THỨC NHẬN đặt – TÒA ĐẸP NHẤT DỰ ÁN JADE SQUARE 💥🌆 Tọa lạc ngay trung tâm Tây Hồ Tây – sát Ciputra, Ngoại Giao Đoàn, Starlake – trung tâm sống mới...
      Đường Nguyễn Đình Tứ, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 52 m2 tại Đường Võ Văn Ngân - Bình Thọ - Thủ Đức, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 52 m2 182,7 triệu/m2
      💥 BÁN NHÀ 4 LẦU VÕ VĂN NGÂN – BÌNH THỌ, THỦ ĐỨC💸 Khai thác 7 PHÒNG căn hộ chung cư DỊCH VỤ – THU NHẬP 25TR/THÁNG – GIÁ CHỈ 9.5 tỉ!📍 Vị trí siêu đẹp –...
      Đường Võ Văn Ngân, Phường Bình Thọ, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà đẹp 42 m2 tại Đường Phú Diễn - Phú Diễn - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 42 m2 178,58 triệu/m2
      💥💥💥NHÀ ĐẸP NGUYỄN ĐẠO AN - nội thất đầy đủ - THOÁNG ĐẸP - SÁT PHỐ - VÀI BƯỚC RA oto TRÁNH. 💥Mô tả: 👉 Nhà đc gia chủ xây dựng cực kỳ...
      Đường Phú Diễn, Phường Phú Diễn, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay liền kề, biệt thự 150 m2, giá 7 tỷ tại Xã Ngọc Thanh - Phúc Yên - Vĩnh Phúc

      7 tỷ 150 m2 46,67 triệu/m2
      Thông tin mô tảVị trí: Villa GV - Flamingo Đại Lải, xã Ngọc Thanh, Phúc Yên, Vĩnh Phúc.giá: 14.2 tỉ (bao gồm thuế phí, có thỏa thuận sâu cho khách thiện...
      Xã Ngọc Thanh, Huyện Phúc Yên, Tỉnh Vĩnh Phúc

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 78 m2 tại Đường Nguyễn Đệ - An Hòa - Ninh Kiều, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 78 m2 101,29 triệu/m2
      Bán nhà 1 lầu MT đường Nguyễn Đệ , P. An Hoà . Giá 7,9 tỉ - Kết cấu : Nhà trệt lầu mâm đúc kiên cố- DT đất: 4,1m x 19m = 78m2- pháp lí : SHR- Tây Bắc- Nhà...
      Đường Nguyễn Đệ, Phường An Hòa, Quận Ninh Kiều, Cần Thơ

      Sở hữu lô đất sổ riêng 103,5 m2 tại Đường Nguyễn Đệ - An Hòa - Ninh Kiều - Cần Thơ, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 103,5 m2 88,89 triệu/m2
      Bán nền MT đường Nguyễn Đệ, An Hoà , DT 103m² . Giá 9,2 tỉ - Do có nhu cầu cần vốn làm ăn nên cần bán nền MT đường Nguyễn Đệ , P. An Hoà- DT : 4,5m x 23m ....
      Đường Nguyễn Đệ, Phường An Hòa, Quận Ninh Kiều, Cần Thơ

      Bán nhà mặt tiền 4 tầng, 100 m2 tại Phố Nguyễn Xí - Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 7,15 tỷ

      7.15 tỷ 100 m2 71,5 triệu/m2
      SỞ HỮU NHÀ ĐẸP Ở NGAY 4 tầng NGUYỄN XÍ , SÂN để xe oto- Vị trí đông đúc cư dân an ninh đảm bảo gần trục Lý Thái Tông, ra Hoàng Thị Loan rất gần có thể...
      Đường Nguyễn Xí, Hòa Minh

      Bán nhanh đất nền 104 m2, hướng Đông-Bắc tại Phường Dĩ An - Dĩ An - Bình Dương, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 104 m2 78,85 triệu/m2
      🏡 BÁN ĐẤT khu dân cư TRUNG TÂM HÀNH CHÍNH DĨ AN – ĐƯỜNG 15M THÔNG HAI ĐẦU📍 P. Dĩ An, TP. Dĩ An – cách Nguyễn An Ninh chỉ 150m🔹 DT: 104 mét vuông...
      Phường Dĩ An, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Bán gấp nhà phố 3 tầng, 86 m2 tại Đường Nguyễn Thúy - Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 7,15 tỷ

      7.15 tỷ 86 m2 83,14 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng xây mới 100 phần trăm lên nhà số 101 Nguyễn Thuý – nội thất đầy đủ CAO CẤP👉Vị trí cách biển 300m, ngay Đặng Huy Trứ, KDC dân trí...
      Đường Nguyễn Thúy, Hòa Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 90 m2, hướng Nam tại Đường Hữu Nghị - Phù Chẩn - Từ Sơn, giá 8,56 tỷ

      8.56 tỷ 90 m2 95,12 triệu/m2
      Vị trí kết nối hoàn hảo: 1 bước sang Thủ đô Hà Nội, Đại lộ Hữu nghị 56m kết nối trực tiếp Cao tốc HN-BG, HN-TN, Cao tốc Sân bay Gia Bình- Cầu Tứ LiênKĐT...
      Khu Công nghiệp đô thị VSIP, xã Phù Chẩn, thị xã Từ Sơn, tỉnh Bắc Ninh

      Cần bán căn nhà đẹp 40 m2 tại Đường Phan Đình Giót - La Khê - Hà Đông - Hà Nội, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 40 m2 197,5 triệu/m2
      + Cơ hội hiếm có sở hữu tổ ấm trong mơ tại Phan Đình Giót, Hà Đông! ngôi nhà 40m2 tinh tế, hiện đại, chờ đón gia đình bạn kiến tạo hạnh phúc. Chỉ 7.9 tỉ...
      Đường Phan Đình Giót, Phường La Khê, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 72 m2, hướng Đông-Bắc tại Phường Bình An - Dĩ An, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 72 m2 104,17 triệu/m2
      🏡 BÁN NHÀ 1 TRỆT 3 LẦU – đầy đủ nội thất CAO CẤP – HOÀN CÔNG – GẦN TP. THỦ ĐỨC📍 P. Bình An, TP. Dĩ An – Cách QL 1K chỉ 200m🔹 DT: 72 mét vuông...
      Phường Bình An, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Bán gấp nhà 51 m2 tại Đường Quang Trung - Quang Trung - Hà Đông - Hà Nội, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 51 m2 172,55 triệu/m2
      + PHÂN LÔ CÁN BỘ - NHÀ 4 TẦNG DÂN XÂY VỮNG TRÃI - ngõ tương đối rộng THÊNH THANG - TIỆN ÍCH KĐT VĂN PHÚ.+ Vị trí ngôi nhà nằm trên mặt ngõ phố Quang...
      Đường Quang Trung, Phường Quang Trung, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.