Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.234 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán nhanh căn nhà 35 m2 tại Phường Ô Chợ Dừa - Đống Đa - Hà Nội, giá 5.65 tỷ

      5.65 tỷ 35 m2 161,43 triệu/m2
      📌📌📌 35m², 6 tầng, 3.6 5.65 tỉ🔥🔥🔥NHÀ ĐẸP 6 TẦNG - 3 MẶT THOÁNG - CÁCH MẶT NGÕ oto ĐÚNG 22 MÉT - CHỦ TỰ XÂY TÂM HUYẾT 🔥🔥🔥- Vị trí: Ngõ chợ KD buôn...
      Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà đẹp 36 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Phùng Khoang - Trung Văn - Nam Từ Liêm, giá 5 tỷ

      5 tỷ 36 m2 138,89 triệu/m2
      - Vị trí cực đẹp, ngõ nông. Cực gần oto. Nhà bán có khe thoáng, phòng phía trong có mở cửa sổ.- Xây dựng 4 tầng 1 tum, thiết kế cầu thang, vệ sinh giữa.+...
      Đường Phùng Khoang, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 50 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 7 - Tân Bình, giá 6.48 tỷ

      6.48 tỷ 50 m2 129,6 triệu/m2
      2,"2":16777215,"9":0,"10":0,"11":4,"12":0,"14":"1":2,"2":16711935,"15":"Arial"' data-sheets-value='"1":2,"2":"Bán nhà hẻm ô tô Cách Mạng Tháng 8, khu Cư...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, 7

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 40 m2 tại Đường Trương Định - Hoàng Mai, giá 6.9 tỷ

      6.9 tỷ 40 m2 172,5 triệu/m2
      + Bán nhà mặt ngõ phố bờ sông Sét - Trương Định, Hoàng Mai, HN. MT rộng, oto dừng đỗ rất gần ngày đêm, vị trí đẹp, lô góc với 2...
      Đường Trương Định, Phường Tân Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 55 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 6,45 tỷ

      6.45 tỷ 55 m2 117,28 triệu/m2
      Gần oto, cách mặt phố Võ Chí Công ~ 200m. Tiện ích xung quanh ngập tràn gần Trường, chợ, BV, ra Hồ Tây rất gần.🏠🏠 Do chính chủ muốn chuyển nhà sang...
      Đường Xuân La, phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 78 m2, giá 5.98 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      5.98 tỷ 78 m2 76,67 triệu/m2
      Chính chủ cần bán cắt lỗ sâu 500tr căn shop chân đế sát cạnh tòa Sky Premium tiêu chuẩn 5* cao cấp nhất Sky Oasis tại Eco Park chỉ  5.98 tỉ bao phí...
      Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán căn nhà mặt phố 68 m2 tại Đường 22 - Linh Đông - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6.7 tỷ

      6.7 tỷ 68 m2 98,53 triệu/m2
      Nhà 4 Tầng Linh Đông Đường Rộng Hơn 10m, Gần Phạm Văn Đồng, 4*16m, oto ngủ trong nhà, KD Đa NghềNGỘP BANK - SIÊU PHẨM 4 TẦNG BTCT, MT ĐƯỜNG LỚN. P. LINH...
      Đường 22, Phường Linh Đông, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 36 m2 tại Đường Bành Văn Trân - 7 - Tân Bình, giá 5.8 tỷ

      5.8 tỷ 36 m2 161,12 triệu/m2
      -Nhà hẻm 4m, 2 MT Bành Văn Trân P. 7, Quân Tân Bình.-Diện  tích  4.2mx8.5m, 4 tầng.-Nhà lô góc 2 mặt thoáng siêu đẹp, với kết cấu 4 tầng gồm trệt,...
      Đường Bành Văn Trân, Phường 7, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ 89 m2, giá 5.7 tỷ tại Đường Lạc Long Quân - Phú Thượng - Tây Hồ - Hà Nội

      5.7 tỷ 89 m2 64,05 triệu/m2
      Bán chung cư Sunshine Riverside Ciputra trục căn 12A toà R2- DT 89m. Nguyên bản 3 phòng ngủ đã sửa thành 2 phòng ngủ rộng thoáng- Hướng mát...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Phú Thượng, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay căn 76 m2, giá 5.2 tỷ tại Đường Cầu Giấy - Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.2 tỷ 76 m2 68,43 triệu/m2
      🔥🔥chính chủ thiện chí bán 🔥GIẢM CHÀO 🔥 chung cư toà CENTER POINT 🎉 110 Cầu Giấy 🔥🔥1️⃣ DT : 76.2 mét vuông bố trí 2 PN, 2  phòng vệ ...
      Số 110 Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Thành phố Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 40 m2 tại Phường Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 5.2 tỷ

      5.2 tỷ 40 m2 130 triệu/m2
      Bán nhà Phạm Văn Đồng 40 mét vuông xây 5 tầng giá chỉ 5.2 tỉ.- Nhà 2 mặt thoáng xây 5 tầng đủ công năng có 3 phòng ngủ.- Giao thông kết nối Phạm...
      Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà shr 30 m2 tại Phường Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 5.5 tỷ

      5.5 tỷ 30 m2 183,34 triệu/m2
      Bán nhà ngõ 205 Xuân Đỉnh- oto đỗ cửa- 30m2-5,5 tỉ.+ Ngõ 205 thông ĐSQ Hàn Quốc, Ngoại giao đoàn, khu dân trí đỉnh cao.+ KDC sầm uất, vừa ở kết hợp KD nhỏ...
      Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 35 m2 tại Quận Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 35 m2 188,58 triệu/m2
      LÔ GÓC - 2 THOÁNG - 10M RA PHỐ - XE 5 TẠ TẬN CỬA - HÀNG XÓM TIME CITY.✅ Vị trí:+ Nhà cách mặt phố Dương Văn Bé chỉ 10M, xe 5 tạ vào tận cửa.+ Xung quanh...
      Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 41 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 13 - 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 41 m2 165,86 triệu/m2
      - DT: 41m² (3.2 x 14m) - nở hậu 3.7m  - Kết cấu : 3 tầng - 3 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh. diện tích sử dụng : 93m²- Chủ nhiệt bán: 6.8...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 13, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đất 32 m2 tại Phường Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 5.05 tỷ

      5.05 tỷ 32 m2 157,82 triệu/m2
      Nhà đối diện đại học Tài Chính NH- Nhà đẹp mê ly- 32m2-5.05 tỉ+ Nhà xây mới đẹp, ngay cổng trường Đại học Tài Chính NH, gần khu đô thị ciputra, Phạm...
      Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà 40 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 5.7 tỷ

      5.7 tỷ 40 m2 142,5 triệu/m2
      -Nhà đẹp xây dựng chắc chắn hiện đại đc thiết kế thông sàn  -Nhà rộng rãi thoáng mát có 2 giếng trời rộng cách đầu phố Xuân La chỉ 30m cách hồ Tây...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn liền kề 100 m2, giá 6.9 tỷ tại Đường Hà Huy Tập - Tân An - Buôn Ma Thuột - Đắk Lắk

      6.9 tỷ 100 m2 69 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà phố trong khu đô thị Ân Phú - Căn LK06.XX - Giá 6 tỉ 9- Vị trí đẹp: MT đường Hà Huy Tập. Trục chính trung tâm TP. Lõi khu đô thị...
      Đường Hà Huy Tập, phường Tân An, Khu đô thị phía Bắc đường vành đai phía Tây, Thành phố Buôn Ma Thuột

      Bán gấp căn hộ 70 m2, giá 6 tỷ tại Đường Trần Duy Hưng - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      6 tỷ 70 m2 85,72 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 2 ngủ view hồ đẹp top dự án D'capitale - Trần Duy Hưng
      Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.