Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.234 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Sở hữu ngay nhà đẹp 71 m2 tại Phố Phan Đăng Lưu - 5 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 71 m2 77,47 triệu/m2
      Trung tâm Phú Nhuận - Phan Đăng Lưu tiện về trung tâm Q. 1- Cách hẻm ô tô chỉ 50 mét- Vị trí nhà thông thoáng,- Hẻm cụt sạch sẽ, an ninh- Nhà nát tiện xây...
      Phố Phan Đăng Lưu, Phường 5, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 90 m2 tại Phước Long B - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 90 m2 72,23 triệu/m2
      +HƯNG PHÚ 1: - Lô H DT 5x18m, đường 12m, Tây Bắc giá 6.5 tỉ.- Lô J DT 6x20m, đường 12m, Đông Nam giá 7.7 tỉ.- Lô C DT 10x17,5m, đường 12m, Đông ...
      Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng 45,2999992370605 m2 tại Đường Tám Danh - 4 - 8, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 45,3 m2 130,25 triệu/m2
      Bán nhà hẻm 3.5m đường Tám Danh P. 4 Q. 8. Nhà thiết kế hiện đại, gần Prac MallGiá 5.9 tỉ– DT đất: 45.3m² (5.4m x 8.59m); DTSD: 135.6m² ( thực tế phía sau...
      Đường Tám Danh, Phường 4, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 46,4000015258789 m2, hướng Tây tại Đường Phạm Thế Hiển - 8, giá 5,98 tỷ

      5.98 tỷ 46,41 m2 128,88 triệu/m2
      Bán nhà hẻm ô tô Phạm Thế Hiển P. 5 Q. 8. Nhà nở hậu, hẻm 1 xẹt thông thoáng, gần chợ Hoàng Minh ĐạoGiá: 5.98 tỉ– DT đất: 46.4m² (4.74m x 10.81m, nở hậu...
      Đường Phạm Thế Hiển, Phường 5, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà 38 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Nguyễn Văn Khối - 8 - Gò Vấp, giá 5,94 tỷ

      5.94 tỷ 38 m2 156,32 triệu/m2
      🪸Bán nhà Nguyễn Văn Khối xây mới hẻm ô tô - Giá 5️⃣.9️⃣4️⃣ tỉ .🐶ĐC : Đường số X, P. 8 , Q Gò Vấp. 🐶DT : 38m² ( 4.2m X 9m ) , 4 Tầng , Sân Thượng...
      Đường Nguyễn Văn Khối, Phường 8, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nền đất 48 m2 tại Đường Bùi Thị Xuân - 1 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 48 m2 120,84 triệu/m2
      - Đất nền, hẻm xe hơi, 50m ra Bùi Thị Xuân, Tân Bình.- Vị trí đắc địa trung tâm, là 1 trong 4 lô liên kế tiện xây nhà ở (có thể mua 2 lô xây căn biệt ...
      Đường Bùi Thị Xuân, 1

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 88 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Phạm Hồng Thái - 7 - Vũng Tàu, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 88 m2 73,87 triệu/m2
       * Bán nhà đẹp thiết kế hiện đại, trung tâm TP, khu dân trí cao, yên tĩnh, hẻm oto vào tận nhà, đường Phạm Hồng Thái. Tuy bề ngang hơi nhỏ nhưng nhà...
      Đường Phạm Hồng Thái, Phường 7, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 35 m2 tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - 4 - 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 35 m2 197,15 triệu/m2
      Vị trí khúc gần ngã 4 Nguyễn Đình Chiểu giao Cao Thắng, gần ĐH Hoa Sen, ĐH Kinh tế. DT ngang 3.2m dài 11m công nhận 35 mét vuông. Kết cấu 3 tầng, nhà...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường 4, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà đẹp 115 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Phạm Hồng Thái - 7 - Vũng Tàu, giá 6 tỷ

      6 tỷ 115 m2 52,18 triệu/m2
      * Bán nhà 1 trệt 1 lầu hẻm oto Phạm Hồng Thái, trung tâm P. 7, vị trí đẹp, thông thoáng, cách ngã 4 giếng nước 400m. KDC đông đúc, an ninh cao, đầy đủ tiện...

      Bán gấp đất 52 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 8 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 52 m2 105,77 triệu/m2
      Bán đất phân lô hẻm 958 Lạc Long Quân, P. 8 Q. Tân Bình.-- Lô 1: 4m x 13,6m - 5 tỉ 250 tr-- Lô 2: 4m x 13,55m - 5 tỉ 500 tr-- Lô 3: 4m x 13,5m - 5 tỉ 650...
      958/ Đường Lạc Long Quân, Phường 8, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 41 m2 tại Đường Phúc Tân - Phúc Tân - Hoàn Kiếm, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 41 m2 156,1 triệu/m2
      Nhà đẹp Phúc Tân -Khu vực đỉnh nóc ,1 trong những ngõ hiếm trong khu vực, bão Yagi đi qa không ngậpCách mặt phố Phúc Tân 40mThiết kế 41m x 4 tầng , 4...
      Đường Phúc Tân, Phường Phúc Tân, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán căn 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 6,2 tỷ tại Đường Bến Vân Đồn - 12 - 4 - TP Hồ Chí Minh

      6.2 tỷ 81 m2 76,55 triệu/m2
      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ - 2 toilet tại căn hộ chung cư Saigon Royal, Bến Vân Đồn, Q. 4.- DT: 81m2.- giá: 6.2 tỉ.- Nhà full nội thất...
      Số 34-35 Đường Bến Vân Đồn, Phường 12, Quận 4, Thành phố Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư 83 m2, giá 6,1 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Cổ Nhuế 1 - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      6.1 tỷ 83 m2 73,5 triệu/m2
      căn hộ góc 3 ngủ đẹp Bán tại An Bình City- DT 83m² ,thiết kế 3ngủ 2 vệ sinh- Tầng cao, view thoáng, đầy đủ nội thất- Sẵn sổ, Slot otogiá 6 tỉ 1liên ...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Cổ Nhuế 1, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng 50 m2 tại Đường Miêu Nha - Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 50 m2 110 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng đẹp tại Miêu Nha – Giá chỉ 5,5 tỉBạn đang tìm kiếm một ngôi nhà đẹp, vị trí thuận lợi, và thiết kế hiện đại tại Miêu Nha? Đây chính là lựa...
      Đường Miêu Nha, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 39 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Lê Lư - Tân Phú, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 39 m2 148,72 triệu/m2
      ✨ **Nhà 4 tầng**: 4 phòng ngủ, 5 toilet, sân thượng thoáng  📍 **Vị trí hẻm xe hơi**, 5 ph tới AEON Tân Phú  🏡 **Nhà mới vô ở ...
      Đường Lê Lư, Phường Phú Thọ Hòa, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn shophouse 100 m2, giá 6,9 tỷ tại Đường Lê Hoàn - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      6.9 tỷ 100 m2 69 triệu/m2
      ✅THÔNG TIN TỔNG QUAN DỰ ÁN ARTISAN PARK - Khu ngôi nhà phố thương mại (nhà phố thương mại shophouse) 🏬📌chủ đầu tư & ĐƠN VỊ PHÁT TRIỂN DỰ...
      Đường Lê Hoàn, Phường Phú Chánh, Tp Mới, Tp. Thủ Dầu Một, Tỉnh Bình Dương

      Cần bán căn 110 m2, giá 7 tỷ tại Đường Hồ Tùng Mậu - Phú Diễn - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      7 tỷ 110 m2 63,64 triệu/m2
      DT: 113m2.Thiết kế 3 ngủ 2 vệ sinh.Căn tầng trung thoáng mát.logia view đẹp.nội thất đầy đủ sang trọng.Có sổ sẵn sàng giao dịch.
      Số 136 Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay biệt thự 83 m2, giá 5,7 tỷ tại Đường Quốc lộ 1A - Đông Hương - Thanh Hóa - Thanh Hóa

      5.7 tỷ 83 m2 68,68 triệu/m2
      🔥🔥🔥6 LÝ DO LỰA CHỌN XUỐNG TIỀN ĐẦU TƯ THẤP TẦNG vin STAR CITY THANH HÓA NGAY VÀ LUÔN.👉1. vin Thanh hóa là KĐT Đẳng cấp bậc nhất xứ thanh , nơi hội tụ...
      Quốc lộ 1A, phường Đông Hương, quận Thanh Hóa, thành phố Thanh Hóa

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.