Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.234 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán nhanh nhà shr 150 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Trịnh Hoài Đức - 11 - Đà Lạt, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 150 m2 37,34 triệu/m2
      Chủ về Thủ đô Hà Nội- Cần bán nhanh ngôi nhà đẹp!!!GIÁ CHÀO 5,6 tỉDT 150 mét vuông hẻm 3mMT = hậu = 6,3m💥 Kết cấu: 1 trệt -1 lầu -1 áp mái. 1pk,...
      Đường Trịnh Hoài Đức, Phường 11, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng chung cư 96 m2, giá 5,9 tỷ tại Đường Tân Thắng - Sơn Kỳ - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      5.9 tỷ 96 m2 61,46 triệu/m2
      Chính chủ bán căn Diamond Brilliant. View công viên 16ha, Tại khu đô thị Celadon City Tân Phú - Sài Gòn• Đặc điểm căn hộ chung cư:- DT căn hộ chung ...
      Đường Tân Thắng, Phường Sơn Kỳ, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ 4 phòng ngủ, 134 m2, giá 6,2 tỷ tại Đường Nguyễn Đức Cảnh - Hoàng Mai - Hà Nội

      6.2 tỷ 134 m2 46,27 triệu/m2
      Cần bán căn hộ Momota số 151A Nguyễn Đức Cảnh, Q. Hoàng Mai, TP Hà Nội. DT: 134  mét vuông, logia Tây NamVIEW TP, VIEW HỒ SIÊU ĐẸP.chung cư...
      Số 151A Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tương Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán đất nền 120 m2 tại Đường Võ Chí Công - Phước Long B - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 120 m2 55 triệu/m2
      Những mảnh đất giá mềm hiện tại:- DT 6x20m giá 55 tr/ mét vuông.- DT đất 8x20m giá 57 tr/ mét vuông.- DT 9x22m giá 56 tr/ mét vuông.- DT...
      Đường Võ Chí Công, Phường Phước Long B, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 33 m2 tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Ngọc Lâm - Long Biên - Hà Nội, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 33 m2 166,67 triệu/m2
      Nguyễn Văn Cừ nhà đẹp không điểm chê dân xây 4 tầng cực kỳ chắc chắn xem là mua.Nhà có vị trí cực kỳ thuận tiện vài ph lên cầu Chương Dương, gần BV Bắc Hà,...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Ngọc Lâm, Quận Long Biên, Hà Nội

      Bán căn 103 m2, giá 6,5 tỷ tại Phường Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội

      6.5 tỷ 103 m2 63,11 triệu/m2
      Mô tả:🌹 Vị trí trung tâm Hoàng Mai, di chuyển đến các tuyến phố Đại Từ, Đại Kim, Giải Phóng, hồ Linh Đàm, Nguyễn Hữu Thọ.🌹🌹 Nhà gần như mới , lô góc rộng...
      Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 35 m2 tại Đường Thịnh Liệt - Mai Động - Hoàng Mai, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 35 m2 194,29 triệu/m2
      * Vị trí đẹp, ngõ trước nhà oto qua nhà, gần đường khu đô thị Đồng Tầu, Trung tậm Q. uỷ Hoàng Mai,* Nhà đẹp hiện đang cho thuê 7 phòng khép kín, khách mua...
      Đường Thịnh Liệt, Phường Mai Động, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 41 m2 tại Đường Tân Thụy - Phúc Đồng - Long Biên - Hà Nội, giá 5,65 tỷ

      5.65 tỷ 41 m2 137,81 triệu/m2
      Tuyệt Phẩm Hoàn Hảo – Lõi Long Biên- Phố Ngắn Tân Thụy Hiếm Nhà Bán-Ôtô Đỗ Cổng-Hàng Xóm vin RiversideNhà có 2 mặt thoáng sáng, đất ở có lộc, vị trí đắc địa...
      Đường Tân Thụy, Phường Phúc Đồng, Quận Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà 40 m2 tại Đường Đê La Thành - Ô Chợ Dừa - Đống Đa - Hà Nội, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 40 m2 164,98 triệu/m2
      bán ngay Nhà sát NGÃ 6 Ô CHỢ DỪA, XÃ ĐÀN - NGÕ SIÊU NÔNG- 5 TẦNG CHẮC CHẮN đầy đủ nội thất - TRUNG TÂM Q. ĐỐNG ĐAdiện tích sử dụng 40m Ngõ siêu nông,...
      Đường Đê La Thành, Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay miếng đất 1893 m2 tại Đường 566 - Trung Lập Hạ - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 1893 m2 2,91 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp nền đất cách ngã tư Nguyễn Thị Rành & HL2 tầm 500m Đất có 2 MT ô tô bờ kênh và đường nội bộ 4m (TL02) tại đc: đường nội bộ cập...
      Đường 566, Xã Trung Lập Hạ, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 87 m2 tại Đường Lâm Thị Hố - Tân Chánh Hiệp - 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 87 m2 67,82 triệu/m2
      Bán nhà 3 lầu sổ hồng đường nhựa 2/ngắn Lâm Thị Hố, Tân Chánh Hiệp Q. 12.Mã sp: 231.Nhà 2/ngắn Lâm Thị Hố P. Tân Chánh Hiệp Q. 12.Đường nhựa thông 2 oto né...
      Đường Lâm Thị Hố, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà riêng 33 m2, hướng Đông tại Quận Hà Đông - Hà Nội, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 33 m2 196,97 triệu/m2
      Bán nhà Hà Trì - Hà Đông, khu trung tâm Q. Hà Đông, gần chợ Hà Đông, trường cấp 1,2,3, BV 103, viện K3 tân triều, viện bỏng quốc gia....
      Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ 105 m2, giá 6,65 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội

      6.65 tỷ 105 m2 63,34 triệu/m2
      🍀 BÁN chung cư PREMIER BERRIVER LONG BIÊN - CÁCH PHỐ CỔ CHỈ CÓ 10 ph DI CHUYỂN✅️ 105 mét vuông thông thủy - 3N2VS(TẦNG TRUNG)+giá: 6,65 tỉ bao...
      Số 390 Nguyễn Văn Cừ, Phường Bồ Đề, Quận Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 181,029998779297 m2, hướng Tây-Bắc tại Quận 12, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 181,03 m2 37,57 triệu/m2
      - Đường trước nhà 7m, thoáng mát, sạch sẽ.- Nhà 1 trệt 3 lầu gồm 4 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh, phòng khách, khu vực bếp rộng rãi, có phòng thờ...
      Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất 1130 m2 tại Đường 1 - Ea Kao - Buôn Ma Thuột - Đắk Lắk, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 1130 m2 4,87 triệu/m2
      Chủ gửi bán mảnh đất homestay - Fram stay ở Đăk LắcMT đường nhựa 6m mở 12m View suối đẹp mê ly, thơ mộng thích hợp xây dưng Homestay - FramstayCó 68m bám...
      Đường 1, Ea Kao

      Cần bán căn chung cư 90 m2, giá 5,3 tỷ tại Đường Linh Đàm - Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      5.3 tỷ 90 m2 58,89 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư Rainbow Linh Đàm thiết kế 3 phòng ngủ,2 phòng vệ sinh rộng rãi thoáng mát.Nội thất căn hộ chung cư gắn...
      Đường Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nền đất 90 m2, hướng Tây-Bắc tại Phước Long B - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 90 m2 77,78 triệu/m2
      -Hiện tại còn các lô đang chào bán sau: -Lô D DT 4,5x20m, Tây Bắc, đường 12m, giá 7tỉ -Lô B DT 4,5x20m, Đông Nam,trục chính đường D3 đường...
      Đường D3, Phường Phước Long B, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 101 m2, giá 6,7 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - 9 - TP Hồ Chí Minh

      6.7 tỷ 101 m2 66,34 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư cao cấp 3PN2 toilet The Beverly - vin Grand Park - Nhà mới 100%Loại căn: 3PN2 toiletDT: 101m2===== Giá: 6tỷ7 bao thuế phí...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.