Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.218 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán ngay căn hộ Căn hộ Léman Luxury Apartments, 2 phòng ngủ, 87 m2, giá 6,9 tỷ tại Quận 3

      6.9 tỷ 87 m2 79,32 triệu/m2
      - bán nhanh căn hộ chung cư Léman Luxury Q. 3, đầy đủ nội thất tự thiết kế cực đẹp.* DT: 87m 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh.* giá: 6.9 tỉ.*...
      Dự án Léman Luxury Apartments, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ Chung cư D’. Le Pont D’or Hoàng Cầu, 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 112 m2 55,36 triệu/m2
      Hiện gia đình không có nhu cầu sử dụng căn 3 phòng ngủ 112,8m cần bán lại.DT 112,8m.giá tốt nhất thị trường 6,2 tỉ có gia...
      Dự án D’. Le Pont D’or - Hoàng Cầu, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Khu căn hộ Estella, 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 6,2 tỷ tại Quận 2

      6.2 tỷ 98 m2 63,27 triệu/m2
      Có suất đậu oto dưới tầng hầm cực hiếm, tìm đc một căn giá mềm có suất đậu oto dưới tầng hầm tại The Estella không hề dễ dàng!Đăng tin nào - Thật tin đó...
      Dự án The Estella, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Khu căn hộ Estella, 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 6,15 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.15 tỷ 98 m2 62,76 triệu/m2
      Có suất đậu oto dưới tầng hầm cực hiếm, tìm đc một căn giá siêu mềm có suất đậu oto dưới tầng hầm tại The Estella không hề dễ dàng!Đăng tin nào - thật...

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu phức hợp Hado Centrosa Garden, 2 phòng ngủ, 87 m2, giá 7 tỷ

      7 tỷ 87 m2 80,46 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền gửi bán ngay căn 2 phòng ngủ (87 mét vuông) tại Hà Đô Centrosa Q10. block căn hộ Iris.View trực diện hồ bơi - công viên -...
      Dự án HaDo Centrosa Garden, Đường 3/2, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư Chung cư Stellar Garden , 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 112 m2 46,43 triệu/m2
      Tôi không có nhu cầu sử dụng cần bán ngay căn hộ chung cư cao cấp Stellar Garden đc 35 Lê Văn Thiêm cho ai có nhu cầu mua.- căn hộ góc DT 112 mét...
      Stellar Garden, 35, Phố Lê Văn Thiêm, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư Khu đô thị mới Dịch Vọng, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 5,76 tỷ tại Cầu Giấy

      5.76 tỷ 120 m2 48 triệu/m2
      Bán chung cư N04B1, Thành Thái, 120 mét vuông, 3 phòng ngủ, nhà đẹp. 0975 118 ***- DT 120 mét vuông, căn hộ góc 3  phòng ngủ+kho,...
      Dự án Khu đô thị mới Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, 3 phòng ngủ, 151 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 151 m2 33,12 triệu/m2
      chung cư ở tầng trung view thoáng đẹp. Tòa nhà ở vị trí trung tâm đẹp nhất khu.17T2S = 151m23ngủ, 2 vsFull nội thấtHướng cửa ĐB, Hướng logia ĐNgiá 5 tỉ...
      Dự án Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn chung cư Khu căn hộ Satra - Eximland, 3 phòng ngủ, 144 m2, giá 5,9 tỷ tại Quận Phú Nhuận

      5.9 tỷ 144 m2 40,98 triệu/m2
      Bán chung cư Satra Eximland Q. Phú Nhuận.ĐC: 163 Phan Đăng Lưu, P. 1, Q. Phú Nhuận.DT: 144m, 3 phòng ngủ, 3 toilet, để lại NT. 5.9 tỉ (có...
      Dự án Satra Eximland, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 5,9 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      5.9 tỷ 103 m2 57,29 triệu/m2
      * Bán chung cư hạng sang mặt đường Lê Văn Lương, bắt đầu bàn giao.- Căn 3 phòng ngủ 2VS đang cháy hàng tại BRG Diamond, DT 103m thiết kế 3 phòng...
      Dự án BRG Diamond Residence, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu phức hợp Indochina Plaza Hanoi (IPH), 3 phòng ngủ

      5.9 tỷ 113 m2 52,22 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Indochina Plaza, DT 113m2, 3 PN, 2 vệ sinh, logia thoáng, nhìn về ngã 4 Xuân Thủy, Hồ Tùng Mậu, vị trí xung quanh nhiều tiện ích gần...
      Dự án Indochina Plaza, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu đô thị TNR Goldmark City, 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 135 m2 37,04 triệu/m2
      *** sang nhượng căn hộ chung cư Goldmark City- chung cư 3 PN , 2 vệ sinh- DTTT 135m2- logia hướng Đông Bắc mát mẻ- Nội thất như hình, chụp tại chung ...
      Dự án Goldmark City, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Chung cư The Emerald CT8 Mỹ Đình , 141 m2, giá 6,3 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      6.3 tỷ 141 m2 44,69 triệu/m2
      Bán căn 05- 141mVuông đétNguyên bản tặng 5 điều hòa, hệ tủ bếp, hệ rèmTầng đẹp , view tr đôTòa E3 hướng Đông Nam lộng giógiá bán : 6.3 tỉ bao toàn bộ thuế...
      Dự án The Emerald, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu căn hộ Kingdom 101, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 5,2 tỷ tại Quận 10

      5.2 tỷ 78 m2 66,67 triệu/m2
      Bán chung cư cao cấp KINGDOM 101 , Q. 10 - DT 78m2 , 2 phòng ngủ 2 toilet , 1 phòng khách + bếp , lô gia, nhà mới- Giá 5.2 tỉ - chung cư có hồ...
      Dự án Kingdom 101, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư Chung cư Garden Gate, 2 phòng ngủ, 87 m2, giá 5,6 tỷ tại Phú Nhuận

      5.6 tỷ 87 m2 64,37 triệu/m2
      giá chỉ: 5.6 tỉ bao hết phí. Đã kí HDMB.- DT: 87m2 chính chủ thiết kế 2 PN và 2 phòng vệ sinh.- full nội thất nhà đẹp cao cấp, view công viên.căn ...
      Garden Gate, 08, Đường Hoàng Minh Giám, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh
      B
      Căn Hộ Novaland Khu Sân Bay Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Chung cư Hapulico Complex, 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 118 m2 42,38 triệu/m2
      Chuyển sang căn hộ chung cư rộng hơn tôi cần bán căn hộ chung cư tầng trung dự án Hapulico Complex, Vũ Trọng Phụng.DT căn hộ chung cư 118m2, hướng...
      Dự án Hapulico Complex, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 5,95 tỷ tại Phường Tân Phú - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      5.95 tỷ 80 m2 74,38 triệu/m2
      Dự án căn hộ chung cư The Peak Midtown, khu trung tâm đẹp nhất Phú Mỹ Hưng.Thông tin căn hộ chung cư cần bán:- DT 80 mét vuông.- Thiết kế 2 PN,...
      Dự án The Peak, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn Khu căn hộ De Capella, 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 5,3 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.3 tỷ 94 m2 56,39 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư 3 PN dự án De Capella Thủ Thiêm.- đc: 116a Lương Định Của, P. An Khánh, Q. 2 (cũ), tp. Thủ Đức.- Vị trí đắc địa, ngay trung tâm...
      Dự án De Capella, Phố Lương Định Của, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.