Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.217 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Chuyển nhượng nền đất 944 m2, mặt tiền 27m, hướng Tây tại Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 944 m2 6,15 triệu/m2
      Chính chủ cần bán mảnh đất nềnngang 27x34 DT gần 1000m có 150m đất ở đô thị. đường đất trước nhà 6m.ngay vị trí trung tâm P. hắc dịch phú mỹ.Sát khu công ...
      Đường Đinh Công Tráng, Phường Hắc Dịch, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán đất 200 m2 tại Xã Nhơn Hoà - Tân Thạnh - Long An, giá 6 tỷ

      6 tỷ 200 m2 30 triệu/m2
      - Bà chị ngộp đất cần ra đi nền đất ngay trong tuần.- Vị trí đất khá thông thoáng đường trước 10m.- Đường nhựa cắt ngang nhà gần khu vực cư dân đông đúc.-...
      Xã Nhơn Hoà, Tân Thạnh, Long An

      Bán đất dự án 99 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 99 m2 55,56 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền nên bán ngay mảnh đất tái định cư Long Sơn.Cách trưởng trường mẫu giáo Long Sơn 50m, cấp 1 Tạ Uyên 200m.Đường lớn hai xe tải tránh...
      Đường 4A, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất nền 100 m2, mặt tiền 8m, hướng Tây - Bắc tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 100 m2 60 triệu/m2
      ***** Chỉ Duy Nhất 10 sp Vị Trí Tuyệt Đẹp Tại KĐT Nguyễn Xiển Riverpark TP Thủ Đức @@@ Một Tâm Điểm Thu Hút Mọi Sự Chú Ý : + Vị trí khá thuận lợi : MT...
      Dự án TPS 52 Nguyễn Xiển, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất dự án Khu đô thị Lê Hồng Phong II, 120 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang, giá 6,12 tỷ

      6.12 tỷ 120 m2 51 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán ngay miếng đất sạch đẹp đường số 7 khu đô thị Hà Quang 2 Nha Trang:DT: 120m2Hướng: NamĐường rộng 22m ( xây dựng 4 tầng 1 tum)pháp lí:...
      KĐT Lê Hồng Phong II, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh nền đất 125 m2, mặt tiền 8m tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 125 m2 52 triệu/m2
      Bán đất góc 2 MT hẻm 94/ đường Vườn Lài P. An Phú Đông Q. 12.- Lô 1: - DT: 5.1m x 20.5m.+ Giá: 6.5 tỉ (Tây Bắc).- Lô 2: DT: 8 x 15m.+ Giá: 6.5 tỉ (Đông ...
      Hẻm 94 Đường Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền dự án 106 m2, mặt tiền 4m tại Đông Anh - Hà Nội, giá 5,09 tỷ

      5.09 tỷ 106 m2 48 triệu/m2
      Đất đẹp thế này không mua thì mua ở đâu ạ!Chủ gửi bán 105,6m2 xóm Hậu. Uy Nỗ. Đông Anh. TP Hà Nội.Giá 48tr/m2 thiện chí gặp chủ đàm phán ạ.MT và hậu...
      Đường Cao Lỗ, Xã Uy Nỗ, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán gấp đất 200 m2, mặt tiền 9m tại Xã Thạch Hòa - Thạch Thất - Hà Nội, giá 6 tỷ

      6 tỷ 200 m2 30 triệu/m2
      Cần tiền nên e bán rẻ miếng đất 200m mặt đường đôi TĐC Đại học Quốc Gia Hoà Lạc.+ Địa phận tại xã Thạch Hòa Thạch Thất thành phố Hà Nội, xung quanh...
      Xã Thạch Hòa, Huyện Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 288 m2, mặt tiền 12m , giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 288 m2 22,57 triệu/m2
      Hướng Bắc, DT: 288m2, ngang 12m, chiều dài 24m.giá siêu mềm nhất thị trường: 6,5 tỉ.sổ hồng riêng pháp lí rõ ràng.L/H: 0962 118 *** để đi xem đất và...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp nền đất 63 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại 2 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 63 m2 103,18 triệu/m2
      Bán đất KQH Phan Đình Phùng - P2 - Đà Lạt. Giá 6 tỉ 5.- DT: 63 mét vuông.- Hướng: TB.- Kết cấu: Đất trống.- Quy hoạch: liền kề phố.- pháp lí:...
      Đường Phan Đình Phùng, Phường 2, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán ngay đất nền Khu đô thị VCN Phước Hải, 100 m2 tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 100 m2 61 triệu/m2
      Bán lô sạch đẹp đường B8 VCN Phước Hải, thông Vành Đai 2 và A2 giá chỉ 61tr/ mét vuông.- DT: 100 mét vuông (5*20).- Đông Nam.- Đường rộng 12m,...
      Dự án VCN Phước Hải, Đường B8, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa
      S
      Huỳnh Trần Ngọc Sâm Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh đất nền 703 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông - Nam tại Thạch Thất - Hà Nội, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 703 m2 8,97 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh 703 mét vuông đối diện cổng trường Đại học Quốc Gia thành phố Hà Nội. Đường 6m thuận lợi KD buôn bán, hotel hay xây trọ SV...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Xã Tiến Xuân, Thạch Thất, Hà Nội

      Sở hữu ngay nền đất 77 m2, mặt tiền 6m tại Xã Di Trạch - Hoài Đức - Hà Nội, giá 6 tỷ

      6 tỷ 77 m2 77,93 triệu/m2
      Bán nền đất lô góc 2 MT.DT: 77m2: Sâu: 5m.Vị trí:Lô góc 2 mt KD đc.Nằm ngay cạnh bãi xe của Di trạch, rất phù hợp KD, mở VP, nhà giữ trẻ, đồ ăn vặt. Tiệm...
      Đường Di Trạch, Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu ngay nền đất 300 m2, mặt tiền 15m, hướng Tây - Bắc tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 5,25 tỷ

      5.25 tỷ 300 m2 17,5 triệu/m2
      DT ngang 15m dài 20m tổng 300m2 Xung quanh toàn ngôi nhà phố, đất nền chỉnh chu, cư dân đôngGần hồ ven biểnCần tiền nên mới bán lỗ chứ thị trường hiếm...
      Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nền đất 73 m2, mặt tiền 4m tại Phường Vĩnh Hòa - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,99 tỷ

      5.99 tỷ 73 m2 82 triệu/m2
      Bán đất đẹp ven biển Vĩnh Hoà - Nha Trang.DT 72,6m2, ngang 4,88m nở hậu 5,30m.Cách biển 1 ngôi nhà và đường Phạm Văn Đồng.Đường bê tông 4m, oto vào tận...
      Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 52 m2, mặt tiền 4m tại Hà Đông - Hà Nội, giá 5,15 tỷ

      5.15 tỷ 52 m2 99,04 triệu/m2
      Chủ giảm thêm 500tr. Cần tiền làm ăn cần bán miếng đất, DT 52m2 đất đấu giá gốc Găng Man Bồi Phú Lãm Hà Đông, vị trí KD ăn uống, cà phê..Vị trí đẹp cách...
      Phường Phú Lãm, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu đất nền 95 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Nguyên Khê - Đông Anh - Hà Nội, giá 6,46 tỷ

      6.46 tỷ 95 m2 68 triệu/m2
      Tại khu đấu giá X4 Nguyên Khê, xã Nguyên Khê, huyện Đông Anh, Thủ đô Hà Nội,Bên em có các lô: 02, 03, 04, 08 với kích thước đều giống nhau.- DT:...
      Đường Quốc lộ 3, Xã Nguyên Khê, Đông Anh, Hà Nội
      A
      Huy Đất Đấu Giá Đông Anh Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh đất nền 102 m2 tại Xã Bình Hưng - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 102 m2 63,73 triệu/m2
      BÁN ĐẤT LÔ K1A-16 DỰ ÁN T30 mới KDC 6BSang tên HĐ tại công tyDT 6x17 Giá 6tỷ500Khách có nhu cầu đầu tư L/H 0938 627 *** Phương (ngay chủ)
      Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.