Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.217 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán nhà 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 3m tại Đường Hồ Tùng Mậu - Cầu Diễn - Nam Từ Liêm, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 38 m2 163,16 triệu/m2
      -NHÀ ĐẸP - garage ô tô- GẦN PHỐ -NGÕ THÔNG- THOÁNG-ô tô TRÁNHThiết kế:Tầng 1: garage ô tôTầng 2: bếp + kháchTầng 3,4: mỗi tầng 1 PN, +1WCTầng 5: PN + sân...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 6 tầng, 38 m2 tại Đường Đàm Quang Trung, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 38 m2 163,16 triệu/m2
      #BÁN NHÀ #ĐÀM QUANG TRUNG- PHÂN LÔ -LÔ GÓC-NHÀ ĐẸP #THANG MÁY #NGÕ THÔNG #ô tô CHỦ TẶNG nội thất đầy đủ SỊN GẦN TRUNG TÂM THƯƠNG MAI AEON GẦN CẦU VĨNH...
      Đường Đàm Quang Trung, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 6 tầng, 40 m2 tại Đường Cầu Giấy - Dịch Vọng - Cầu Giấy, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 40 m2 145 triệu/m2
      Thiết kế:Tầng 1: Phòng khách + bếp +  nhà vệ sinh.Tầng 2,3,4: Mỗi tầng 1 PN rộng +  nhà vệ sinh khép kín.Tầng 5: Phòng thờ.Tầng 6: Tum, có cầu...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 54 m2, mặt tiền 5m tại Thanh Xuân, giá 6,65 tỷ

      6.65 tỷ 54 m2 123,15 triệu/m2
      Nhà đẹp - Thanh Xuân - nhà để xe oto - lô góc.- DT 54  mét vuông - 4 tầng - MT 5 m.- Giá: 6,65 tỉ.- Vị trí đắc địa khu Thanh Xuân.- Khu trung tâm...
      Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 40 m2 tại Phường Hạ Đình - Thanh Xuân, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 40 m2 137,5 triệu/m2
      TRUNG TÂM Q. ĐỐNG ĐA - GẦN PHỐ - 5M RA oto - NHÀ ĐẸP nội thất đầy đủ Ở NGAY - THOÁNG TRƯỚC SAU - MT RỘNG - NỞ HẬU.- DT 40M -4 TẦNG -MT 5.5 M- GIÁ : 5.5...
      Phường Hạ Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đẹp 5 tầng, 34 m2, mặt tiền 3m tại Đường Hồ Tùng Mậu - Bắc Từ Liêm, giá 6 tỷ

      6 tỷ 34 m2 176,48 triệu/m2
      BÁN NHÀ 5 TẦNG NGÕ 199 HỒ TÙNG MẬU - CẦU DIỄN - NAM TỪ LIÊM - Vị trí : cực đẹp thoáng sáng lối vào rộng rãi oto vào nhà, ngõ 199 Hồ Tùng Mậu là ngõ oto...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 5 tầng, 38 m2 tại Phố Bạch Mai - Thanh Nhàn - Hai Bà Trưng, giá 5,15 tỷ

      5.15 tỷ 38 m2 135,53 triệu/m2
      Nhà minh bán nằm trên con ngõ to rộng, oto đỗ cách nhà 10mNgay gần ngã 4 Trần Khát Chân, Phố Huế, Đại Cổ Việt , chỉ 5 ph đi xe máy là đến Bờ Hồ nơi tập hợp...
      Phố Bạch Mai, Phường Thanh Nhàn, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 5 tầng, 44 m2, mặt tiền 4m tại Phố Lê Trọng Tấn, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 44 m2 145,46 triệu/m2
      - Ngõ Lê Trọng Tấn oto tránh nhau, nhà cách mặt ngõ chỉ 15m. - Khu vực trung tâm, tiện ích đầy đủ như trường Tiểu học,2,3 ngay cạnh nhà, BV đại học Y,...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà đất 5 tầng, 52 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đội Cấn - Liễu Giai - Ba Đình, giá 5,92 tỷ

      5.92 tỷ 52 m2 113,85 triệu/m2
      Ba Đình, Nhà Mới 52 mét vuông 5T Hơn 5tỉ _ 70m Phố, Ngõ Thoáng sáng, MT Rộng hotline: 0365 712 *** !!! - em Thuý _ Trung tâm Ba Đình, vài chục m ra...
      Đường Đội Cấn, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 6 tầng, 54 m2 tại Phường Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 54 m2 125,93 triệu/m2
      Bán nhà mặt ngõ Hoàng Hoa Thám, Lô góc ,6 Tầng thang máy,DT 54mThông tin mô tảCần bán mặt Ngõ 515 Hoàng Hoa Thám, Nhà mới 6 tầng thang máy, DT 54m. Ngõ...
      Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán căn nhà đẹp 5 tầng, 49 m2 tại Đường Nguyễn Khang - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 49 m2 136,74 triệu/m2
      HẠ CHÀO SÂU! NGUYỄN KHANG NHÀ DÂN XÂY, 49M, 5 TẦNG, ngõ tương đối rộng, DÒNG TIỀN Ở VÀ CHO THUÊ HỢP LÝ - 6.7 tỉ( TL).- Vị trí vàng, giao thông thuận...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà shr 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cầu Giấy - Quan Hoa - Cầu Giấy, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 45 m2 126,67 triệu/m2
      SIÊU RẺ ! BÁN NHÀ CẦU GIẤY LÔ GÓC,THIẾT KẾ CỰC ĐẸP DT 45M,5 TẦNG,MT 4M TRUNG TÂM CẦU GIẤY- VÀI BƯỚC CHÂN RA MẶT PHỐ LỚN -DT 45m,5 tầng,MT 4m + Vị trí trung...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 50 m2 tại Đường Dương Khuê - Mai Dịch - Cầu Giấy, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 50 m2 138 triệu/m2
      chính chủ cán bộ nhà nước nghỉ hưu bán nhà về quê ở.+ Vị trí: Hiếm có trong khu vực- Nhà nằm trên mặt ngõ phố Dương Khuê, Q. Cầu Giấy. Gần trường đại học...
      Đường Dương Khuê, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà 4 tầng, 48 m2, mặt tiền 3m tại Phố Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 48 m2 127,09 triệu/m2
      - Chị Nhã chính chủ làm ăn có lộc muốn bán gấp ngôi nhà 48 mét vuông 4 tầng ở phố Dịch Vọng Hậu để mua nhà mới. Nhà nằm khu trung tâm Cầu Giấy, ngõ...
      Phố Dịch Vọng Hậu, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đất 1 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Long Biên, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 50 m2 106 triệu/m2
      bán gấp nhà khu 918 Phúc Đồng Long Biên. Đường ô tô tránh ô tô dừng đỗ ngày đêm. KhU C15.DT: 50 mét vuông, MT: 4M. Giá: 5,8 tỉ (Có TL).hotline:...
      Phường Phúc Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà 4 tầng, 38 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Quan Hoa - Cầu Giấy, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 38 m2 150 triệu/m2
      - Nhà dân xây nằm trong khu dân trí cao, thoáng mát, ngõ thông ô tô nhỏ ra các tuyến phố Hoàng Quốc Việt, Nguyễn Đình Hoàn, Bưởi, Thụy Khuê.- Nhà gần chợ,...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà đất 4 tầng, 57 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Chính - Hoàng Mai, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 57 m2 92,99 triệu/m2
      Nhà đẹp Nguyễn Chính Tân Mai, oto gần nhà, tiện ích công năng đầy đủ, 57 mét vuông, 3T, 5.3 tỉ.Nhà đẹp vừa xây thoáng sáng, cách oto tránh vài chục...
      Đường Nguyễn Chính, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 5 tầng, 38 m2 tại Phố Vũ Tông Phan - Thanh Xuân, giá 5,75 tỷ

      5.75 tỷ 38 m2 151,32 triệu/m2
      - Cần bán ngôi nhà mặt ngõ phố Vũ Tông Phan, Q. Thanh Xuân. ngõ tương đối rộng, thông thoáng, oto đỗ cửa, cách mặt phố chỉ 30m. KD sầm uất nhiều loại...
      Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.